zugimlole
JF-Expert Member
- Aug 23, 2012
- 2,085
- 1,361
hivi dadangu unatokea uru-kishumundu au mawela, hivi yule mwanajeshi(sanamu) wa keep-left cha YMCA mliokuwa mnamkimbia mkimuona bado yupo au wameshamtoa?
yerew uuwiiiii cheka sana mimi
hivi dadangu unatokea uru-kishumundu au mawela, hivi yule mwanajeshi(sanamu) wa keep-left cha YMCA mliokuwa mnamkimbia mkimuona bado yupo au wameshamtoa?
Usiudhalilishe mji wa Yerusalem. Dar ilivyo chafu na mambo machafu. Dar ni kama Meccah kila mchagga. msukuma. mnyakyusa lazima aje kuhiji.
Usiudhalilishe mji wa Yerusalem. Dar ilivyo chafu na mambo machafu. Dar ni kama Meccah kila mchagga. msukuma. mnyakyusa lazima aje kuhiji.
Usije kuna mbwa mwitu!
hapa lazma uzue mgogoro mzito kwa wenye mji wa meccah.
Angalia hapo juu comment ya sajumo ameanza kupanic.
Ana msaidia shangazi kuuza duka.
ndiyo eeh nitakujaje dar sasa
be gud kijana cjapenda na hakuna muislam au mpenda amani atakaependa comment yako
Niko chumbani nimeangalia juu nimeona ceiling board na pangaboi tu sioni kingine
kuna ttz gani?
Mmh... ngoja nikae pembeni, waje wenyewe wa siasa kali wakujibu hizo comments zako zinazochokoza imani ya watu wengine, na hivyo kusababisha hali kuwa tete!Usiudhalilishe mji wa Yerusalem. Dar ilivyo chafu na mambo machafu. Dar ni kama Meccah kila mchagga. msukuma. mnyakyusa lazima aje kuhiji.
Huku umepotea njia, rudi home kwako facebook.kuna ttz gani?
aka panya road.Usije kuna mbwa mwitu!
Hapana umekosea wewe siyo mbwa mwitu, isipokuwa wewe ni samaki perege!mimi mwenyewe ni mbwa mwitu sa ntawaogopaje ndugu zangu?
Usije kuna mbwa mwitu!