Chinga One
JF-Expert Member
- May 7, 2013
- 11,494
- 12,462
Yani kila mtu akienda daslama akirudi ana ng'aa yani full kupendeza,hasa hawa dada zetu wakitoka huku vijijini kuja dar baada ya mwezi tu amebadilika kuanzia umbo,mavazi mpaka pozi(ukifanya masihara ndoa yako inaweza vunjika hivi hivi) na zaidi ya yote rafudhi nayo ina kua ya kidaslama daslama tu utaskia "akha babu wee mie siwezi kutumia kuni eeh nitanuka moshi mwenzangu wee"...
JAMANI HUKO DASLAMA KUNA MBWAI NA MIMI NIJE?
JAMANI HUKO DASLAMA KUNA MBWAI NA MIMI NIJE?