Chinga One
JF-Expert Member
- May 7, 2013
- 11,494
- 12,462
- Thread starter
- #41
mbona mimi nikitoka uru nikija dar nafubaa inaonekana hali ya hewa ya dar haijanipenda
Ume olewa miss chagga?
Last edited by a moderator:
mbona mimi nikitoka uru nikija dar nafubaa inaonekana hali ya hewa ya dar haijanipenda
mbona mimi nikitoka uru nikija dar nafubaa inaonekana hali ya hewa ya dar haijanipenda
Mie Ongoma karibu na Uru Seckule kishumundu karibu na seminari pale
Ume olewa miss chagga?
Mie Ongoma karibu na Uru Sec
Hukujaribu kula miguu, vichwa na utumbo wa kuku?
Pole sana kaka zangu wote wana wake sita sita. Nakuhurumia kuwa mke wa saba.mimi nippo karibu na mto pale basi nikija huko mamy nitakutafuta unaweza kuwa wifi yangu
wacha wee mambo ya deslamu hayo...naskia kila mtu ana gari huko na kila dada ni mweupe kama mzungu...
naomba nije kwako mkuu nikae hata wiki . asi nikija dar nitakutafuta
kule kishumundu karibu na seminari pale
Mbona mnang'ang'ania tu huko? Rudini kijijini kusiko na madhira kama hayo.Hii ndio Dar. mida hii nishamuacha wife kitandani niko ndani ya daladala. sasa hivi ni saa kumi na moja asbh niko Ubungo. Gare unaamka saa ngapi ? Joto la wife unaliachia saa ngapi. Haya ni mateso si maisha. USIJE DAR
Mbona mnang'ang'ania tu huko? Rudini kijijini kusiko na madhira kama hayo.
uru seminary? nilisoma hapo kitambo sana.
Okajanga weweKatavi acha hizo. Nitoke Dar nirudi Karagwe ? mimi nitakua na akili ? Hapa kuna kitimoto. bia baridi. nyumba ndogo nyingi bila waifu kustuka. hospitali. yaani foleni tu initoe mjini. Hapa Dar unaweza kuamka saa kumi usiku kwa kisingizio cha foleni kumbe unaingia nyumba ndogo unapiga kimoja saafi unaoga unawahi kazini. kijijini ukifanya hivyo ndani ya wiki kila mtu anajua.
Hahahaaaah,,,,,,,,kuuumbe ndio maana mnang'ang'ania huko.Katavi acha hizo. Nitoke Dar nirudi Karagwe ? mimi nitakua na akili ? Hapa kuna kitimoto. bia baridi. nyumba ndogo nyingi bila waifu kustuka. hospitali. yaani foleni tu initoe mjini. Hapa Dar unaweza kuamka saa kumi usiku kwa kisingizio cha foleni kumbe unaingia nyumba ndogo unapiga kimoja saafi unaoga unawahi kazini. kijijini ukifanya hivyo ndani ya wiki kila mtu anajua.