Hivi hawa CCM wanatutaka nini watu wa Moshi?


B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
Wakuu, habarini za mchana,

Wakuu, hawa magamba wana nini na watu wa Moshi, eti wamefunga barabara tangu asubuhi, napia wana zunguka mitaani wakitangaza na kujisifu kua wana wapongeza watu wa Igunga. Wakuu mi naona kama wana tuchokoza watu wa Moshi, au wanataka kesho waanze kusema tume wapiga na kuwa vua nguo?

Ni vizuri wa navyofanya kuwa pongeza watu wa igunga nje ya Igunga? Natamani kusikia wanacho kisema kwenye kikao cha leo ambacho kimefanya mpaka manispaa wakatufungia barabara kwa ajili ya hawa magamba.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Wakuu, habarini za mchana,
wakuu, hawa magamba wana nini na watu wa moshi, et wamefunga barabara tangu asubuhi napia wana zunguka mitaani wakitangaza na kujisifu kua wana wapongeza watu wa igunga, wakuu mi naona kama wana tuchokoza watu wa moshi, au wanataka kesho waanze kusema tume wapiga na kuwa vua nguo? ni vizuri wa navyofanya kuwa pongeza watu wa igunga nje ya igunga? Natamani kusikia wanacho kisema kwenye kikao cha leo ambacho kimefanya mpaka manispaa wakatufungia barabara kwa ajili ya hawa magamba,
Acha wivu wewe
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Wakuu, habarini za mchana,
wakuu, hawa magamba wana nini na watu wa moshi, et wamefunga barabara tangu asubuhi napia wana zunguka mitaani wakitangaza na kujisifu kua wana wapongeza watu wa igunga, wakuu mi naona kama wana tuchokoza watu wa moshi, au wanataka kesho waanze kusema tume wapiga na kuwa vua nguo? ni vizuri wa navyofanya kuwa pongeza watu wa igunga nje ya igunga? Natamani kusikia wanacho kisema kwenye kikao cha leo ambacho kimefanya mpaka manispaa wakatufungia barabara kwa ajili ya hawa magamba,
Ndio raha ya ushindi hiyo ! na ww kama vp jiunge nao tu. CDM mmewachukia wana igunga kwa vile wamewapotezea muda na pesa nyingi na hamkupata kitu. Jiunge nao kusheherekea.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,739
Likes
45,023
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,739 45,023 280
Ndio raha ya ushindi hiyo ! na ww kama vp jiunge nao tu. CDM mmewachukia wana igunga kwa vile wamewapotezea muda na pesa nyingi na hamkupata kitu. Jiunge nao kusheherekea.
Itapendeza ukiweka takwimu za kura walizopata CDM na nafasi waliokua nayo tangu mwanzo na sasa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
hapa arusha walijaribu kufanya huo ujinga walikomea gari tano zika zinazunguka mjini huku wakipiga honi, Huku kila kona waliyopita watu walikuwa wanawanyoshea v na kuzomewa na walipofika soko kuu walizuiliwa kupita
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
hapa arusha walijaribu kufanya huo ujinga walikomea gari tano zika zinazunguka mjini huku wakipiga honi, Huku kila kona waliyopita watu walikuwa wanawanyoshea v na kuzomewa na walipofika soko kuu walizuiliwa kupita
Nenda kapate bia za bure kijana, ushindi wa CCM ni ushindi wa kila Mtanzania. Bangi zenu wala hazita simamisha sherehe za ushindi.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
ndio raha ya ushindi hiyo ! Na ww kama vp jiunge nao tu. Cdm mmewachukia wana igunga kwa vile wamewapotezea muda na pesa nyingi na hamkupata kitu. Jiunge nao kusheherekea.
hawakuwa wanaamini kama watatangazwa washindi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
CCM wamekosa hata uwezo wa kufikiri. Jimbo lipo Igunga then wao wanakuja kusherekea kwenye jimbo la CHADEMA ni kukosa akili.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
CCM wamekosa hata uwezo wa kufikiri. Jimbo lipo Igunga then wao wanakuja kusherekea kwenye jimbo la CHADEMA ni kukosa akili.
Kwani jimbo la CDM liko Kenya? nani kakosa akili sasa? Hao ni Watanzania wanaosherekea ushindi wa chama chao.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Itapendeza ukiweka takwimu za kura walizopata CDM na nafasi waliokua nayo tangu mwanzo na sasa.
Huu haukuwa uchaguzi wakutafuta idadi ya kura ulikuwa ni uchaguzi wakumpata Mbunge, sasa hapo mmepata mbunge gani ? kuna jimbo linaitwa Igunga huko Kenya nadhani hilo ndilo ambalo cdm wameshinda
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Nenda kapate bia za bure kijana, ushindi wa CCM ni ushindi wa kila Mtanzania. Bangi zenu wala hazita simamisha sherehe za ushindi.
ushindi wa ccm ni ushindi wa mwizi kama ww.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Ndio raha ya ushindi hiyo ! na ww kama vp jiunge nao tu. CDM mmewachukia wana igunga kwa vile wamewapotezea muda na pesa nyingi na hamkupata kitu. Jiunge nao kusheherekea.
MasaburiBrain, wanaIgunga kamwe hatuwezi kuwachukia tena tuna washukru kwa kazi walio ifanya hata nyie mnajua shughuli iliyofanyika hapo Igunga pamoja na kugawa pesa, kuchinja gome na kuwagawia, udini, kuwamwangia tindikali.....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Nenda kapate bia za bure kijana, ushindi wa CCM ni ushindi wa kila Mtanzania. Bangi zenu wala hazita simamisha sherehe za ushindi.
Mimi ni mwanaumme siyo malaya kama wewe unaehongwa bia na suti unaachia masaburi...
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Kwani jimbo la CDM liko Kenya? nani kakosa akili sasa? Hao ni Watanzania wanaosherekea ushindi wa chama chao.
we ni bure ya ghali
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Waacheni wapunguze stress za kushindwa na Mzee ndessa.. Wanadhani wanaweza kurudisha imani ya wachaga kwa CCM!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Wakimaliza ,, mwambieni mzee ndessa aitishe mkutano wa kufuta hizo tambo zao za leo.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
MasaburiBrain, wanaIgunga kamwe hatuwezi kuwachukia tena tuna washukru kwa kazi walio ifanya hata nyie mnajua shughuli iliyofanyika hapo Igunga pamoja na kugawa pesa, kuchinja gome na kuwagawia, udini, kuwamwangia tindikali.....
Tunajua cdm mmechanganyikiwa na sio ww tu hata viongozi wako mpaka walizimia siku ya matokeo, unadhani kushinda ubunge mchezo ?. Na ww jiunge nao sheherekea nao na furahi jeshi imara la ccm lililokuwa na askari wachache wenye kutumia akili dhidi ya jeshi zima la ccm lenye kutumia Masaburi na nguvu akiwemo MasaburiCrashwise aka mchicha mwiba.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Mimi ni mwanaumme siyo malaya kama wewe unaehongwa bia na suti unaachia masaburi...
Crashwise aka mchicha mwiba ( hilo jina tu linaonyesha ww si miongoni mwa wanaume marijali km sisi)
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,300
Likes
3,757
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,300 3,757 280
Wanafanya hivyo ili wakiguswa tu waanze kuimba ule wimbo wao,ooh CHADEMA ni chama cha vurugu......................oooh sijui wametuvua hijabu,yote hayo ni upunguani tu mtu kama hujamchokoza kwa nini akufanyie fujo?CCM jifunzeni ustaarabu basi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,801
Members 462,292
Posts 28,490,525