Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari?, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari

Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,570
Points
2,000
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,570 2,000
Hiyo ni Satellite dish, ndiyo maana mnaambiwa ni ya waandishi wa habari hiyo gari ni TBC.
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
2,015
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
2,015 2,000
Asante sana mkuu hili darasa tosha
Kila mtumiaji wa masafa kwa mfano waongoza ndege,radio call za polisi au taasisi mbalimbali,Radio za FM,MUX kama vile Star Times,Telecoms kv VODA TIGO nk wote hawa hupatiwa leseni na kugawiwa hayo masafa na TCRA...Masafa ni kama kitalu cha mboga ambapo watu hugawana kwa hiyo mwenye wajibu wa kugawa ni TCRA...hivyo yeye kama TCRA anafahamu kila safa na ana uwezo wa kungΓ‘mua nani ni mwizi wa masafa kwa kutumia hilo dude...lenyewe likipita pahala lina scan na kubaini masafa yaliyopo...ndio maana unasikia kuna watu wamepandishwa kizimbani kwa kuingiza nchini vifaa vya masafa visivyotakiwa wananaswa na TCRA...hivyo hilo dude linaleta ndani mrejesho. Pia linaweza kubaini ubora wa huduma za mawasiliano.

Wao watajua tu kwamba hii haijasajiliwa kwa sababu wao ndio watoa leseni kwa mujibu wa sheria za EPOCA. zisome hapa https://www.researchictafrica.net/countries/tanzania/Electronic_and_Postal_Communications_Act_no_3_2010.pdf
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
2,015
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
2,015 2,000
Sorry mkuu usinichoke, kwa hiyo kupitia hilo gari, wakijua mtumiaj haramu wanazima Yale mawasiliano yake au wana mkamata kwanza kama ushahidi wa kizimban?
Kila mtumiaji wa masafa kwa mfano waongoza ndege,radio call za polisi au taasisi mbalimbali,Radio za FM,MUX kama vile Star Times,Telecoms kv VODA TIGO nk wote hawa hupatiwa leseni na kugawiwa hayo masafa na TCRA...Masafa ni kama kitalu cha mboga ambapo watu hugawana kwa hiyo mwenye wajibu wa kugawa ni TCRA...hivyo yeye kama TCRA anafahamu kila safa na ana uwezo wa kungΓ‘mua nani ni mwizi wa masafa kwa kutumia hilo dude...lenyewe likipita pahala lina scan na kubaini masafa yaliyopo...ndio maana unasikia kuna watu wamepandishwa kizimbani kwa kuingiza nchini vifaa vya masafa visivyotakiwa wananaswa na TCRA...hivyo hilo dude linaleta ndani mrejesho. Pia linaweza kubaini ubora wa huduma za mawasiliano.

Wao watajua tu kwamba hii haijasajiliwa kwa sababu wao ndio watoa leseni kwa mujibu wa sheria za EPOCA. zisome hapa https://www.researchictafrica.net/countries/tanzania/Electronic_and_Postal_Communications_Act_no_3_2010.pdf
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
34,171
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
34,171 2,000
Kusema ukweli kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu, huwa nakuamini sana hapa JF ila wee hujui. Una uelewa mpana, una mambo mengi karibia kila nyanja. Nakuona hadi kwenye mambo ya Law umoooo, karibia majukwaa yote umo, isipokuwa jukwaa la mapishi na MMu ndio sijaona ufundi wako
Paschal kaoa
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,230
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,230 2,000
Ngoma za Jazz band hizo
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,696
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,696 2,000
Huo ni mwamvuli wa gari, mvua ikiwa inanyesha wanautumia kufunika gari isiloane tena hiyo ni teknolojia inaitwa mpitimbi shamba la nyege ilivumbuliwa kariakoo
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,864
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,864 2,000
TCRA motor van it help on traffic communication or when there is less pressure to connect but even tracking you close.

nimejaribu πŸ˜‚.
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,414
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,414 2,000
Sheria iko wazi kitendo cha kutumia au kuingilia mawasiliano ni jinai...na wao TCRA kwa kushirikiana na vyombo vya dola wanakuweka ndani kama utakutwa ukitumia masafa bila wao kukupatia/gawia...zingatia pia kwamba hayo masafa hugawiwa kimataifa ndio maana hao TCRA wana uanachama kwa niaba ya Tanzania kwenye taasisi mbalimbali za kimataifa za mawasiliano kama vile ITU https://www.itu.int/en/Pages/default.aspx, EACO, CRASA nk...kwa hiyo masafa hutumii tu ilimradi...ni lazima TCRA wakupe.....ndio maana unasikia sehemu fulani masafa ya redio FM yamejaa kwa mfano hii ni kutokana na uwezo wa mitambo kama huo ambayo inajua sasa hapa huwezi kuongeza njia nyingine ya safa laa sivyo utasababisha matatizo ikiwemo interference nk
Sorry mkuu usinichoke, kwa hiyo kupitia hilo gari, wakijua mtumiaj haramu wanazima Yale mawasiliano yake au wana mkamata kwanza kama ushahidi wa kizimban?
Wakikudaka wanazima na ku cease mitambo yako...juzi nilikuwa boko kuna jamaa walimdaka alikuwa na karedio pori
 
S

Sfrodesta

Member
Joined
Sep 3, 2018
Messages
11
Points
45
S

Sfrodesta

Member
Joined Sep 3, 2018
11 45
Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari ndipo akili ikagoma kukubali kuwa ni kwel, kwa sababu hakuna nembo inayoonesha hivyo, licha ya sababu hiyo lkn akili inagoma tu.


Ndipo nikaamua kuleta humu jukwaan kwa wafikiriaji wakubwa, ili nipate kujua hii ninni au gari la nini, Mara nyingi yanapiga Masafa marefu.

Nina imani tajibiwa safi, karibuni wakuuView attachment 1204370View attachment 1204371
Sijawahi kujjua ni kitu gan
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,436
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,436 2,000
Ni kweli huyu jamaa anajua mambo ila siku hizi amekuwa too biase, wakati mwingine anashindwa kudhibiti mizani yake jambo ambalo pia laweza kumshusha kwa Ma-great Thinkers (GT) lakini kujua anajua mambo mengi
 
Coolhigh

Coolhigh

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
409
Points
250
Coolhigh

Coolhigh

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
409 250
Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari ndipo akili ikagoma kukubali kuwa ni kwel, kwa sababu hakuna nembo inayoonesha hivyo, licha ya sababu hiyo lkn akili inagoma tu.


Ndipo nikaamua kuleta humu jukwaan kwa wafikiriaji wakubwa, ili nipate kujua hii ninni au gari la nini, Mara nyingi yanapiga Masafa marefu.

Nina imani tajibiwa safi, karibuni wakuuView attachment 1204370View attachment 1204371
Vehicle mounted satellite antenna. Ni kwa ajili ya kurushia matangazo/ mawasiliano kwa njia ya satellite. Inaweza kuwa simu, TV au radio.
 
E

esimon

Senior Member
Joined
Jan 14, 2017
Messages
170
Points
250
E

esimon

Senior Member
Joined Jan 14, 2017
170 250
Hii no gari ya usalama wa viongozi ambayo kazi yake kubwa ni kuzuia mawasiliano yaani inafanya cm zina jam unajua kina mabomu ya jufyatuliwa kwa cm sasa hii gari ukiwa maeneo ilipo cm zinajam hazifanyi kazi na hata kupiga haziendi mtandao unakuwa busy
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
2,015
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
2,015 2,000
Asante sana mkuu nimekuelewa vakutosha
Sheria iko wazi kitendo cha kutumia au kuingilia mawasiliano ni jinai...na wao TCRA kwa kushirikiana na vyombo vya dola wanakuweka ndani kama utakutwa ukitumia masafa bila wao kukupatia/gawia...zingatia pia kwamba hayo masafa hugawiwa kimataifa ndio maana hao TCRA wana uanachama kwa niaba ya Tanzania kwenye taasisi mbalimbali za kimataifa za mawasiliano kama vile ITU https://www.itu.int/en/Pages/default.aspx, EACO, CRASA nk...kwa hiyo masafa hutumii tu ilimradi...ni lazima TCRA wakupe.....ndio maana unasikia sehemu fulani masafa ya redio FM yamejaa kwa mfano hii ni kutokana na uwezo wa mitambo kama huo ambayo inajua sasa hapa huwezi kuongeza njia nyingine ya safa laa sivyo utasababisha matatizo ikiwemo interference nk
Wakikudaka wanazima na ku cease mitambo yako...juzi nilikuwa boko kuna jamaa walimdaka alikuwa na karedio pori
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,994
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,994 2,000
Pascal Mayalla mie huwa namuona ndie member wa JF pekee mwenye akili nyingi na ana uwezo wa kutambua pia anajua mambo mengi sana ya duniani. Sijaona mwingine hata!!!
πŸƒβ€β™€οΈπŸƒβ€β™€οΈπŸƒβ€β™€οΈπŸƒβ€β™€οΈπŸƒβ€β™€οΈπŸƒβ€β™€οΈ
Pasikali mbona mwepesi tu we subiri wiki ijayo anaenda kuomba msamaha kwa niaba ya walima korosho
 

Forum statistics

Threads 1,334,884
Members 512,157
Posts 32,489,874
Top