Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari?, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari

Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,502
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,502 2,000
Ni mtambo una-sencer ya kuona mbali. Kwa ndani ya gari kuna kazi inaendelea wataalam wa IT wako kazini. Hizo ni gari maalum za bank hasa BOT au msafara wa viongozi.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,007
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,007 2,000
KWA kifupi kabisa na kwa Lugha rahisi, hivyo kifaa kinaitwa RADAR.
Hii ni miongoni mwa radar ya aina yake, Mara nyingi hutumika na maagent wa Serikali ktk shughuli za ulinzi NA Usalama, e.g, law enforcement agents, polices, secret security agents, digital communications regulatory authorities, military personnels, etc.

Radar kama hizi Mara nyingi zaidi hutumika ktk shughuli za UDUKUZI au UJASUSI, hususani kuhusiana na mawasiliano ya KIMTANDAO, huwa vinakuwa ktk form ya "StingRay devices". Mara nyingi ktk nchi mbalimbali duniani haviruhusiwi kumilikiwa NA watu binafsi, isipokuwa state agents only.


Kazi zake ni (baadhi tu, kutegemeana NA radar yenyewe):-
1.Phone Tracking
2.Phone Tracing
3.Radio locating
4.Surveillance activities, e.g. audio and video surveillance covert operations, bugging, etc.
5. AOB
NB: Nowadays there are some more devices that are much smaller, portable and mobile which perform the similar functions, most of them are disgused in the form of mobile phones/handsets, they are many in our streets now.Take care!!
Thread Closed!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,289
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,289 2,000
Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari ndipo akili ikagoma kukubali kuwa ni kwel, kwa sababu hakuna nembo inayoonesha hivyo, licha ya sababu hiyo lkn akili inagoma tu.


Ndipo nikaamua kuleta humu jukwaan kwa wafikiriaji wakubwa, ili nipate kujua hii ninni au gari la nini, Mara nyingi yanapiga Masafa marefu.

Nina imani tajibiwa safi, karibuni wakuuView attachment 1204370View attachment 1204371
Mtambo wa mawasiliano huo
 
Natafuta kiki

Natafuta kiki

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
287
Points
500
Natafuta kiki

Natafuta kiki

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
287 500
Kusema ukweli kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu, huwa nakuamini sana hapa JF ila wee hujui. Una uelewa mpana, una mambo mengi karibia kila nyanja. Nakuona hadi kwenye mambo ya Law umoooo, karibia majukwaa yote umo, isipokuwa jukwaa la mapishi na MMu ndio sijaona ufundi wako
Na jukwaa la kubet kule wazee wa mizigo kule tupo zaidi ya wajanja
 
S

Simiyu_Kwetu

Member
Joined
Aug 23, 2019
Messages
13
Points
45
S

Simiyu_Kwetu

Member
Joined Aug 23, 2019
13 45
Kusema ukweli kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu, huwa nakuamini sana hapa JF ila wee hujui. Una uelewa mpana, una mambo mengi karibia kila nyanja. Nakuona hadi kwenye mambo ya Law umoooo, karibia majukwaa yote umo, isipokuwa jukwaa la mapishi na MMu ndio sijaona ufundi wako
law kasoma miaka 18 pale mlimani

Ni Team Lowassa huyo, kilaza
 
S

Simiyu_Kwetu

Member
Joined
Aug 23, 2019
Messages
13
Points
45
S

Simiyu_Kwetu

Member
Joined Aug 23, 2019
13 45
Kha! jamani. kisa nimemsifia Pascal? Sema tu hata wewe kimoyo moyo unamkubali huyu mkuu, yuko vizuri kichwani. Pia hata ukifuatilia thread zake, nyingi ziko njema halafu anayoongelea hasa ya kisiasa anakuwa kama vile ame predict
Hana lolote huyo pasko
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,370
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,370 2,000
Pascal Mayalla mie huwa namuona ndie member wa JF pekee mwenye akili nyingi na ana uwezo wa kutambua pia anajua mambo mengi sana ya duniani. Sijaona mwingine hata!!!
Naunga mkono hoja.
 
Natafuta kiki

Natafuta kiki

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
287
Points
500
Natafuta kiki

Natafuta kiki

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
287 500
Hana lolote huyo pasko
Yaani ni zero tu
Halafu mkuu hiyo ni ID yake nyingine anajifagilia tu
Coz hawezi chat kwa wakati mmoja analog out kwanza ajifagilie anarud tena kujijibu
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,414
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,414 2,000
Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari ndipo akili ikagoma kukubali kuwa ni kwel, kwa sababu hakuna nembo inayoonesha hivyo, licha ya sababu hiyo lkn akili inagoma tu.


Ndipo nikaamua kuleta humu jukwaan kwa wafikiriaji wakubwa, ili nipate kujua hii ninni au gari la nini, Mara nyingi yanapiga Masafa marefu.

Nina imani tajibiwa safi, karibuni wakuuView attachment 1204370View attachment 1204371
Umefanya vizuri kuuliza. Hilo dungu hapo juu ni Antenna kwa ajili ya kufuatilia masafa( Spectrum monitoring)...kazi yake ni kukagua muingiliano wa masafa ya simu,mawimbi ya utangazaji,radio call nakadhalika….hilo pia hukagua mawimbi haramu ambayo watu wanajipatia...elewa kwamba masafa ili uyatumie lazima TCRA wakupatie kwa hiyo hilo dungu linakagua kubaini wezi wa masafa na hata wezi wa simu wanaweza kupatikana kwa hilohilo dude...Linaitwa mobile Spectrum monitoring antenna. Je una swali la ziada?
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,919
Top