Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari?, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari

Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,009
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
31,009 2,000
Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari ndipo akili ikagoma kukubali kuwa ni kwel, kwa sababu hakuna nembo inayoonesha hivyo, licha ya sababu hiyo lkn akili inagoma tu.

Ndipo nikaamua kuleta humu jukwaan kwa wafikiriaji wakubwa, ili nipate kujua hii ninni au gari la nini, Mara nyingi yanapiga Masafa marefu.

Nina imani tajibiwa safi, karibuni wakuuView attachment 1204370View attachment 1204371
Pascal Mayalla
Mbona unamuhusisha Pasikali, unauhakika ni mzigo wake!
Pascal Mayalla mie huwa namuona ndie member wa JF pekee mwenye akili nyingi na ana uwezo wa kutambua pia anajua mambo mengi sana ya duniani. Sijaona mwingine hata!!!
🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️
We unazingumzia JF ya zamani kabla Pasco hajaitwa NJAA
Mbona unamuhusisha Pasikali, unauhakika ni mzigo wake!
Kule Simiyu kwenye Nane Nane Pascal Mayalla alielezewa vyema na wahusika wa hilo gari labda atakujibu.
Kwanza asante Mkuu Nakwede kunistua.
Hiyo ni gari ya TCRA na hapo juu ni mtambo wa ukaguzi wa masafa,
Unaweza kuushuhudia hapa
P.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,171
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,171 2,000
Kwanza asante Mkuu Nakwede kunistua.
Hiyo ni gari ya TCRA na hapo juu ni mtambo wa ukaguzi wa masafa,
Unaweza kuushuhudia hapa
P.
Kusema ukweli kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu, huwa nakuamini sana hapa JF ila wee hujui. Una uelewa mpana, una mambo mengi karibia kila nyanja. Nakuona hadi kwenye mambo ya Law umoooo, karibia majukwaa yote umo, isipokuwa jukwaa la mapishi na MMu ndio sijaona ufundi wako
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
863
Points
1,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
863 1,000
Kidumu chama cha Mabaharia
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
4,678
Points
2,000
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
4,678 2,000
JF ya leo. hakuna mwenye akili JF nzima kama Pascal Mayalla
Mkuu unatumia vigezo vipi au ndo ID yako nyingine mpya baada ya mods kuunganisha ile ya pasco?!?
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,171
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,171 2,000
Mkuu unatumia vigezo vipi au ndo ID yako nyingine mpya baada ya mods kuunganisha ile ya pasco?!?
Kha! jamani. kisa nimemsifia Pascal? Sema tu hata wewe kimoyo moyo unamkubali huyu mkuu, yuko vizuri kichwani. Pia hata ukifuatilia thread zake, nyingi ziko njema halafu anayoongelea hasa ya kisiasa anakuwa kama vile ame predict
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
762
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
762 1,000
Hao ni wachawi wa kizungu maadui wa mshana wao wanadaka mawimbi kwa kutumia hiyo mitambo hapo juu ya gari mshana anadaka mawimbi kwa kutumia vipembe ....

Kama ni waandishi wa habari basi habari zinazohusu hari ya hewa
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,009
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
31,009 2,000
Kusema ukweli kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu, huwa nakuamini sana hapa JF ila wee hujui. Una uelewa mpana, una mambo mengi karibia kila nyanja. Nakuona karibia majukwaa yote umo, isipokuwa jukwaa la MMu ndio sijaona ufundi wako
asante
P
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,211
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,211 2,000
Labda mtambo wa kunasa na kurusha mawimbi
 
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
561
Points
1,000
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
561 1,000
Hiki ni nini kwenye hii picha ya gari, nimejaribu kuulizia kwa wadau wengine wananiambia ni waandishi wa habari ndipo akili ikagoma kukubali kuwa ni kwel, kwa sababu hakuna nembo inayoonesha hivyo, licha ya sababu hiyo lkn akili inagoma tu.


Ndipo nikaamua kuleta humu jukwaan kwa wafikiriaji wakubwa, ili nipate kujua hii ninni au gari la nini, Mara nyingi yanapiga Masafa marefu.

Nina imani tajibiwa safi, karibuni wakuuView attachment 1204370View attachment 1204371
KWA kifupi kabisa na kwa Lugha rahisi, hicho kifaa kinaitwa RADAR.
Hii ni miongoni mwa radar ya aina yake, Mara nyingi hutumika na maagent wa Serikali ktk shughuli za ulinzi NA Usalama, e.g, law enforcement agents, polices, secret security agents, digital communications regulatory authorities, military personnels, etc.

Radar kama hizi Mara nyingi zaidi hutumika ktk shughuli za UDUKUZI au UJASUSI, hususani kuhusiana na mawasiliano ya KIMTANDAO, huwa vinakuwa ktk form ya "StingRay devices". Mara nyingi ktk nchi mbalimbali duniani haviruhusiwi kumilikiwa NA watu binafsi, isipokuwa state agents only.


Kazi zake ni (baadhi tu, kutegemeana NA radar yenyewe):-
1.Phone Tracking
2.Phone Tracing
3.Radio locating, waves transmission, multiplexer functions, etc.
4.Surveillance activities, e.g. audio and video surveillance covert operations, bugging, etc.
5. AOB
NB: Nowadays there are some more devices that are much smaller, portable and mobile which perform the similar functions, most of them are disgused in the form of mobile phones/handsets, they are many in our streets now.Take care!!
 
Mr pianoman

Mr pianoman

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2019
Messages
563
Points
1,000
Mr pianoman

Mr pianoman

JF-Expert Member
Joined May 22, 2019
563 1,000
Kusema ukweli kutoka kwenye uvungu wa moyo wangu, huwa nakuamini sana hapa JF ila wee hujui. Una uelewa mpana, una mambo mengi karibia kila nyanja. Nakuona hadi kwenye mambo ya Law umoooo, karibia majukwaa yote umo, isipokuwa jukwaa la mapishi na MMu ndio sijaona ufundi wako
Anhaaa!! Pascal mayalla Kumbe una ka I'd kengine ka kujipigia pande eeeeeh
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,171
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,171 2,000
Anhaaa!! Pascal mayalla Kumbe una ka I'd kengine ka kujipigia pande eeeeeh
Acheni kumchafua kaka wa watu bwana!
Kwani nikimsifia ndio hadi iwe ID yake ya akiba. Yuko vizuri sana.
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,912
Top