Hii raha au karaha?


MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,479
Likes
444
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,479 444 180
huhuhuhuuuuuuu thijui hata niseme nin
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,059
Likes
17,535
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,059 17,535 280
Msipotofautiana hayawi twmena Mapenzi
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,828
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,828 94 145
mapenzi ni raha na ni matamu sana.

ukiwa single upweke nomaaaaaaa.. na unakosa mautamu lolz.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,055
Likes
11,128
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,055 11,128 280
shansarie awae...! love is a beautiful thing.
 
Last edited by a moderator:
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Likes
4,172
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 4,172 280
Nilikuwa nawaza hivi ningekuwa single roho yangu isingekuwa inamuwaza nimpendae,ningekuwa single nisingewaza yupo na nani maana nisingemjua,ningekuwa single nisingeumia kutokumjulia hali kila aamkapo au akilala ,ningekuwa single sisingewaza kuzungumza chochote bila kumkwaza pengine pia nisingewaza ngono,ningekuwa single...............
Kuwa huru kuna raha yake ila mapenzi nayo yana umuhimu wake.

Hivi mapenzi ni raha au karaha?
Hivi itakuwaje unayodhani ni karaha yakawa sio?

Halafu ni kwanini ufikirie kufikiri kuhusu mtu mwingine kuwa hiki hivi ua kile vile?
 
MatikaC

MatikaC

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,199
Likes
47
Points
145
MatikaC

MatikaC

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,199 47 145
Ni raha kama jamaa Ana pesa ya kukutimizia nahitaji yako yote. Kama ni ya maneno tu ni karaha tupu
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,711
Likes
321
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,711 321 180
Hivi itakuwaje unayodhani ni karaha yakawa sio?

Halafu ni kwanini ufikirie kufikiri kuhusu mtu mwingine kuwa hiki hivi ua kile vile?
Mmmh usinifikirie vibaya miye napata raha nimewaza tu maana ukimwa single hakunaga makuu but upweke ndo utakumaliza.
Ila kwa wengine ni karaha ndomaana nikatoa hayo
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
rahaaaaaaaaaaaaaa......
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
Raha sana na ni ngumu sana kuwa single
 

Forum statistics

Threads 1,273,024
Members 490,246
Posts 30,468,089