Hii raha au karaha?


shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
Sasa mbona mm shombe wa kipalestina na UK (uru Kishumundu)????

Cc: babu Asprin
Kumbe ndo maana sikuelewi pengine ungeongea kipalestina pure ningekuelewa
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
hiyo neno kwa my wife yanini?
Ndo tunasalimiaga hivyo wanaume kule kwetu palestina.salamu ya asubuhi ukiamka ila yeye nashangaa kanipa mie mi ndo nilitakiwa nimpe hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,262,750
Members 485,679
Posts 30,131,967