• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hii raha au karaha?

shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,707
Points
1,500
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,707 1,500
Nilikuwa nawaza hivi ningekuwa single roho yangu isingekuwa inamuwaza nimpendae,ningekuwa single nisingewaza yupo na nani maana nisingemjua,ningekuwa single nisingeumia kutokumjulia hali kila aamkapo au akilala ,ningekuwa single sisingewaza kuzungumza chochote bila kumkwaza pengine pia nisingewaza ngono,ningekuwa single...............
Kuwa huru kuna raha yake ila mapenzi nayo yana umuhimu wake.

Hivi mapenzi ni raha au karaha?
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,990
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,990 2,000
Nilikuwa nawaza hivi ningekuwa single roho yangu isingekuwa inamuwaza nimpendae,ningekuwa single nisingewaza yupo na nani maana nisingemjua,ningekuwa single nisingeumia kutokumjulia hali kila aamkapo au akilala ,ningekuwa single sisingewaza kuzungumza chochote bila kumkwaza pengine pia nisingewaza ngono,ningekuwa single...............
Kuwa huru kuna raha yake ila mapenzi nayo yana umuhimu wake.

Hivi mapenzi ni raha au karaha?
Hard to live with hard to live without....Inabidi tuiachie "social preassure to get in" itusukumie tu kwenye hayo mapenzi
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,546
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,546 1,225
^^
Mapenzi matamu yasipokuwa ya upande mmoja
^^
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,967
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,967 2,000
nilikuwa nawaza hivi ningekuwa single roho yangu isingekuwa inamuwaza nimpendae,ningekuwa single nisingewaza yupo na nani maana nisingemjua,ningekuwa single nisingeumia kutokumjulia hali kila aamkapo au akilala ,ningekuwa single sisingewaza kuzungumza chochote bila kumkwaza pengine pia nisingewaza ngono,ningekuwa single...............
Kuwa huru kuna raha yake ila mapenzi nayo yana umuhimu wake.

Hivi mapenzi ni raha au karaha?
mapenzi ni raha.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,060
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,060 2,000
Mapenzi hayana shida yoyote lakini wale wanao exercise mapenzi ndio wana shida
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,331
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,331 2,000
Nilikuwa nawaza hivi ningekuwa single roho yangu isingekuwa inamuwaza nimpendae,ningekuwa single nisingewaza yupo na nani maana nisingemjua,ningekuwa single nisingeumia kutokumjulia hali kila aamkapo au akilala ,ningekuwa single sisingewaza kuzungumza chochote bila kumkwaza pengine pia nisingewaza ngono,ningekuwa single...............
Kuwa huru kuna raha yake ila mapenzi nayo yana umuhimu wake.

Hivi mapenzi ni raha au karaha?

We all want what we don't have...
 

Forum statistics

Threads 1,403,356
Members 531,182
Posts 34,421,271
Top