Hii raha au karaha?


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,653
Likes
123,288
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,653 123,288 280
Kauli yako hii shansarie ni nzito sana. Kwangu mimi mapenzi ni raha sana na hata siku moja haiwezi kuwa karaha.



Nilikuwa nawaza hivi ningekuwa single roho yangu isingekuwa inamuwaza nimpendae,ningekuwa single nisingewaza yupo na nani maana nisingemjua,ningekuwa single nisingeumia kutokumjulia hali kila aamkapo au akilala ,ningekuwa single sisingewaza kuzungumza chochote bila kumkwaza pengine pia nisingewaza ngono,ningekuwa single...............
Kuwa huru kuna raha yake ila mapenzi nayo yana umuhimu wake.

Hivi mapenzi ni raha au karaha?
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
Hiyo ndio raha ya kumpenda mwenzio, isingekua hivyo hata wewe usingejiuliza hayo yote
Na nampenda kweli si utani na kupendwa napendwa pia ndomaana nikajiuliza haya lol
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
Raha kama mnapendana,karaha kama hupendwi/mapenzi yamepungua/kuchuja kabisaaaa!!![/QUOTEU
Tatizo watu wanatafuta malaika.
Ruttashobolwa ukitafuta malaika utaumia zaidi viugomvi kidogo sunna kwenye mapenzi.lazima ujue side b ya mwenzi wako sio kila siku mnacheka tuuu
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
Kauli yako hii shansarie ni nzito sana. Kwangu mimi mapenzi ni raha sana na hata siku moja haiwezi kuwa karaha.

Kweli kabisa napenda tu signature yako unavikuja na truck big up
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
ukiwa single utatamani usiwe single
ukiwa na mtu utatamani uwe single
Mi nilikuwa nawaza ningekuwa single nidingekuwa namuwaza mtu yeyote but sitaki kuwa single ni stress zaidi kupendwa raha sana
Hasa ukipata mpendaji
Thumb up to kiwatengu
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
Watu ndio waletao raha na karaha katika mapenzi...
Owkey nimekupata
Vp unampenzi weye na je umewahi kuwaza ungekuwa single ingekuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,263,138
Members 485,792
Posts 30,143,817