Hii ndio sababu Adolf Hitler aliuwa Wayahudi

Hii ndio sababu Adolf Hitler aliuwa Wayahudi

Kwanini mtoto wa haramu?

Kwanza utambue kuwa, mtoto huyo hajaitwa haramu, ila ni mtoto aliepatikana kwa njia ya haramu, na ndio maana tunasema mtoto wa haramu na kama amepatikana kwa njia ya halali tunasema mtoto wa halali.

Hakuna mahala nimesema mtoto huyo kuwa eti ni haramu na kwamba hana haki ya kuishi au watengwe.

Wewe niite mimi mjinga wakati kumbe wewe ndio mjinga, haya ninayosema nimekwisha yuasema kwenye post zaangu za nyuma.

Maswali nnayokuuliza unayakimbia na huyajibu bali unayazunguka.

Umekiri mwenyeo kuwa zinaa ni haramu, basi zao la zinaa nalo litakuwa haramu. Sasa haramu yake sio kwamba eti haistahiki kuishi au itengwe, njia alopatikana ni ya haramu na hatutakiwi kumhukumu kwa jambo ambalo hawez kulizuia.

Ngoja niuone level ya akili yako ewe Ahlu sunna;

Kwa mfano A ameenda kumuibia B pesa zake. Jee, hizi pesa ni halali ya A?

Hahahah ndugu, ujue wewe unaleta stori za vijiweni, mimi najibu kwa mujibu wa mafundisho ya dini na ndio maana nakupa na aya kabisa, umeshaboronga kwenye mada ya mtoto wa zinaa unarukia seheme sijui pesa A sijui pesa B, hapa nilkuwa nakupa somo, uzuri somo.limekuingia. basi nikutakie siku njema.
 
Hahahah ndugu, ujue wewe unaleta stori za vijiweni, mimi najibu kwa mujibu wa mafundisho ya dini na ndio maana nakupa na aya kabisa, umeshaboronga kwenye mada ya mtoto wa zinaa unarukia seheme sijui pesa A sijui pesa B, hapa nilkuwa nakupa somo, uzuri somo.limekuingia. basi nikutakie siku njema.

Unachekesha, umetolewa mfano umeshindwa kuujibu.... in short huna somo ulotoa, aya ulotoa haijamzungmzia mtoto aliezaliwa nje ya ndoa, na nyengine imezungumzia kukurubia zinaa hajazungumzia mtoto wa zinaa kitu ambacho umekiri mwenyeo kuwa ni haramu.

Mtu akisema mtoto wa zinaa manake ni yule aliezaliwa nje ya ndoa, ni sawa na kusema mtoto wa haramu, maana zinaa ni haramu na uzuri wake umekiri. Sasa hapo no wazi wewe ni mjinga. Ba kupitia mswali simple kabisa ambayo umekataa kuyajibu niko confident sasa utakuwa imeelewa mtoto wa zinaa tunamwita mtoto wa haramu.
 
Hitler ni moja ya madikteta maarufu kuwahi kutokea duniani.
Alizaliwa April 20 1889 nchini Austria karibu na mpaka wa Germany na Australia.
.

Mkubwa hebu nipe elimu kidogo hapo, Austria karibu na mpaka wa German na Australia?
Sijaelewa kabisa hii nadharia mkuu.
 
Unachekesha, umetolewa mfano umeshindwa kuujibu.... in short huna somo ulotoa, aya ulotoa haijamzungmzia mtoto aliezaliwa nje ya ndoa, na nyengine imezungumzia kukurubia zinaa hajazungumzia mtoto wa zinaa kitu ambacho umekiri mwenyeo kuwa ni haramu.

Mtu akisema mtoto wa zinaa manake ni yule aliezaliwa nje ya ndoa, ni sawa na kusema mtoto wa haramu, maana zinaa ni haramu na uzuri wake umekiri. Sasa hapo no wazi wewe ni mjinga. Ba kupitia mswali simple kabisa ambayo umekataa kuyajibu niko confident sasa utakuwa imeelewa mtoto wa zinaa tunamwita mtoto wa haramu.

Soma kwanza hapa, kwa faida yako. Pia katika dini mimi ni mwanafunzi sina mamlaka ya kutoa fatwa yoyote au nimtafutie jina mtoto aliyezaliwa kutokamana na tendo la uzinifu.


Uislamu ni Dini ambayo ni mfumo kamili wa maisha ya mwanaadamu katika maisha haya ya duniani. Hapana chochote ambacho ni muhimu kwa mwanadamu isipokuwa Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) na Mtume Wake (Swalla Allaahu ‘Alayhi Wa Aalihi Wa Sallam) wametuelezea. Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) anasema:
“Hatukupuuza (Hatukuacha) Kitabuni kitu chochote” (6: 38).
Katika Uislamu kitendo hicho cha zinaa ambacho kimefanywa na mwanaume na mwanamke ndio makosa na waliofanya wanafaa waadhibiwe hapa duniani ili wasafishwe kwa kosa lao hilo hadharani. Na Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) Ametuagizia Tusikaribie kabisa zinaa (17: 32). Lakini tufahamu ya kwamba yule mtoto anayezaliwa hana hatia yoyote. Allah (Subhaanahu WaTa’ala) Anasema:
“Na kila nafsi haichumii ila nafsi yake. Na habebi mwenye kubeba mzigo wa mwenziwe. Kisha marejeo yenu ni kwa Mola wenu Naye Atakuambieni mliyo kuwa mkitofautiana” (6: 164).
Na Mtume (Swalla Allaahu ‘Alayhi Wa Aalihi Wa Sallam) amesema: ((Kila kinachozaliwa kinazaliwa katika Uislamu)) l-Bukhaariy).
Na haifai kwa Muislamu kumuita mtoto aliyezaliwa kwa jina la mwana-haramu kwa sababu mtoto mwenyewe si wa haramu bali kitendo chenyewe ndicho haramu. Na ieleweke kuwa mtoto huyu hataitwa kwa jina la huyu mwanaume aliyezini na mamake kwa sababu kisheria si mtoto wake wala hawa wawili hawarithiani kabisa. Mtoto huyu hatamrithi huyo mwanaume na huyo baba hatamrithi mtoto huyo. Lakini mtoto anaweza kumrithi mama yake na mama kumrithi mtoto wake.
 
Na hapa ndipo mtakapokapojua kwamba uyahudi ni dhana maana kila palipo watu weupe basi kuna myahudi.Au la wayahudi halisi wamepotezwa kama ilivyotokea kwa Shirishama huko amazonia.
 
Tafadhali watu wa dini na imani ondokeni hapa mtatuharibia mada.
 
Sasa mkuu, wamezini na akapatikana mtoto. Huyo mtoto vipi atakuwa wa halali?

Kwangu mimi ntawaita

1 mtoto wa zinaa
2 mtoto wa haram
3 mtoto wa nje

Je wewe! Utamuitaje katika hilo kundi?
Upo sahihi mkuu !!
Tena huyu mtoto aliepatikana kwa njia ya haramu ya uzinifu haruhusiwi hata kua imamu msikitini wala kuongoza ibada za sala haruhusiwi kabisa .
 
Kwanza tutambue kuwa mtoto aliyesababishwa na zinaa hana dhambi yoyote ile, bali dhambi ni kwa baba na mama waliyemzaa. Kwa hiyo asiwe ni mtoto wa kudharauliwa au kutupiliwa mbali, au kuonewa kwa aina yoyote au kupewa jina hilo 'mtoto wa haramu'.

Labda utuletee aya au hadithi inayosema mtoto wa nje ya ndoa anaitwa "mtoto wa haramu"


Kweli kabisa mkuu. Mtoto hana dhambi hata kidogo maana hakutaka iwe hivyo, kosa linabakia kwa wazazi.

So binafsi mtoto huyo atabakia kuwa mtoto wa zinaa/nje ya ndoa. Na ndiomaana hata tabia zao zinatofautiana na mtoto wa halali tena sana tu. Mtoto wa zinaa mara nyingi anakuwa na tabia mbaya na za ajabu ajabu mara wanawake, pombe na madawa ya kulevya na vitu vingi ambavyo mtoto wa halali ngumu kuvifanya. Jaribu kufanya research then njoo na feedback.
 
Soma kwanza hapa, kwa faida yako. Pia katika dini mimi ni mwanafunzi sina mamlaka ya kutoa fatwa yoyote au nimtafutie jina mtoto aliyezaliwa kutokamana na tendo la uzinifu.


Uislamu ni Dini ambayo ni mfumo kamili wa maisha ya mwanaadamu katika maisha haya ya duniani. Hapana chochote ambacho ni muhimu kwa mwanadamu isipokuwa Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) na Mtume Wake (Swalla Allaahu ‘Alayhi Wa Aalihi Wa Sallam) wametuelezea. Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) anasema:
“Hatukupuuza (Hatukuacha) Kitabuni kitu chochote” (6: 38).
Katika Uislamu kitendo hicho cha zinaa ambacho kimefanywa na mwanaume na mwanamke ndio makosa na waliofanya wanafaa waadhibiwe hapa duniani ili wasafishwe kwa kosa lao hilo hadharani. Na Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) Ametuagizia Tusikaribie kabisa zinaa (17: 32). Lakini tufahamu ya kwamba yule mtoto anayezaliwa hana hatia yoyote. Allah (Subhaanahu WaTa’ala) Anasema:
“Na kila nafsi haichumii ila nafsi yake. Na habebi mwenye kubeba mzigo wa mwenziwe. Kisha marejeo yenu ni kwa Mola wenu Naye Atakuambieni mliyo kuwa mkitofautiana” (6: 164).
Na Mtume (Swalla Allaahu ‘Alayhi Wa Aalihi Wa Sallam) amesema: ((Kila kinachozaliwa kinazaliwa katika Uislamu)) l-Bukhaariy).
Na haifai kwa Muislamu kumuita mtoto aliyezaliwa kwa jina la mwana-haramu kwa sababu mtoto mwenyewe si wa haramu bali kitendo chenyewe ndicho haramu. Na ieleweke kuwa mtoto huyu hataitwa kwa jina la huyu mwanaume aliyezini na mamake kwa sababu kisheria si mtoto wake wala hawa wawili hawarithiani kabisa. Mtoto huyu hatamrithi huyo mwanaume na huyo baba hatamrithi mtoto huyo. Lakini mtoto anaweza kumrithi mama yake na mama kumrithi mtoto wake.
Maelezo mazuri sana ila bado sjajua point yako ni ipi hasa mkuu.
Kuna aya za zinaa ,kuna mambo ya kurithi ila point sjui ni ipi hasa.
 
Pumbavu " uzi umeharibika na kupoteza maana kwaajili ya kushabikia mambo yenu ya kipuuzi ... kama mlikuwa mnataka ku-discuss habari za ki-dini simngekwenda kwenye jukwaa husika la dini kule ". .kusini ... mnaboa ..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu jamaa alikuwa na akili sana kwanza hamna hata moja duniani mwenye kujua ukweli wa kifo chake
 
Soma kwanza hapa, kwa faida yako. Pia katika dini mimi ni mwanafunzi sina mamlaka ya kutoa fatwa yoyote au nimtafutie jina mtoto aliyezaliwa kutokamana na tendo la uzinifu.


Uislamu ni Dini ambayo ni mfumo kamili wa maisha ya mwanaadamu katika maisha haya ya duniani. Hapana chochote ambacho ni muhimu kwa mwanadamu isipokuwa Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) na Mtume Wake (Swalla Allaahu ‘Alayhi Wa Aalihi Wa Sallam) wametuelezea. Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) anasema:
“Hatukupuuza (Hatukuacha) Kitabuni kitu chochote” (6: 38).
Katika Uislamu kitendo hicho cha zinaa ambacho kimefanywa na mwanaume na mwanamke ndio makosa na waliofanya wanafaa waadhibiwe hapa duniani ili wasafishwe kwa kosa lao hilo hadharani. Na Allah (Subhaanahu Wa Ta’ala) Ametuagizia Tusikaribie kabisa zinaa (17: 32). Lakini tufahamu ya kwamba yule mtoto anayezaliwa hana hatia yoyote. Allah (Subhaanahu WaTa’ala) Anasema:
“Na kila nafsi haichumii ila nafsi yake. Na habebi mwenye kubeba mzigo wa mwenziwe. Kisha marejeo yenu ni kwa Mola wenu Naye Atakuambieni mliyo kuwa mkitofautiana” (6: 164).
Na Mtume (Swalla Allaahu ‘Alayhi Wa Aalihi Wa Sallam) amesema: ((Kila kinachozaliwa kinazaliwa katika Uislamu)) l-Bukhaariy).
Na haifai kwa Muislamu kumuita mtoto aliyezaliwa kwa jina la mwana-haramu kwa sababu mtoto mwenyewe si wa haramu bali kitendo chenyewe ndicho haramu. Na ieleweke kuwa mtoto huyu hataitwa kwa jina la huyu mwanaume aliyezini na mamake kwa sababu kisheria si mtoto wake wala hawa wawili hawarithiani kabisa. Mtoto huyu hatamrithi huyo mwanaume na huyo baba hatamrithi mtoto huyo. Lakini mtoto anaweza kumrithi mama yake na mama kumrithi mtoto wake.
Swadakta maalim kwa da'awa maridadi ajabu.Tiririkaaaaa!!!!
 
Hadi leo mtoto ambaye Yuko nje ndoa ni Haramu kwa imani yangu.
Yaani Mtoto asie na hatia awe haramu,, we uliemtomba mama yake Kwa njia ya uzinifu ambayo Allah ameharamisha uwe mtakatifu,, Kwann ww usiitwe mzazi haramu,
Mtoto kosa lake nn hadi aitwe haramu??? Ndiomaana katika uislmu Kwa amri ya Mungu,mzinifu mwanaume na mzinifu mwanamke ndio huwa wanapewa adhabu,, sio kiumbe ambacho nyinyi wazinifu ndio sababu ya kuja kwake,,
HII TABIA WANAYO SANA washenzi WA KIPEMBA,, ANAMZALISHA BINTI WA WATU halafu kwenye matunzo ya mtoto anakuambia eti siwezi kumuhudimia Mtoto HARAMU,,
aisee wanaume tuna shida sana
 
We ni nani hadi upangie watu sehemu ya kupost, mjinga mkubwa wewe
Hahaha jinga kweli " GT gani wewe unaye shindwa kutambua maudhui ya jukwaa " hili sio jukwaa la imani za kidini ... pelekeni upopoma wenu huko " mtuache sisi tunaopenda kujifunza salama kwenye jukwaa la masuala ya habari kimataifa
 
Yaani Mtoto asie na hatia awe haramu,, we uliemtomba mama yake Kwa njia ya uzinifu ambayo Allah ameharamisha uwe mtakatifu,, Kwann ww usiitwe mzazi haramu,
Mtoto kosa lake nn hadi aitwe haramu??? Ndiomaana katika uislmu Kwa amri ya Mungu,mzinifu mwanaume na mzinifu mwanamke ndio huwa wanapewa adhabu,, sio kiumbe ambacho nyinyi wazinifu ndio sababu ya kuja kwake,,
HII TABIA WANAYO SANA washenzi WA KIPEMBA,, ANAMZALISHA BINTI WA WATU halafu kwenye matunzo ya mtoto anakuambia eti siwezi kumuhudimia Mtoto HARAMU,,
aisee wanaume tuna shida sana
Kama sio mtoto wa haramu kwa nn haruhusiwi kuwa imamu msikitini??
Write your reply........
 
Back
Top Bottom