BAK
JF-Expert Member
- Feb 11, 2007
- 124,769
- 288,337
Shetani anaishi mtaa gani?
Inashawishi sio kidogo aseee!
Shetani ashindwe!
Inashawishi sio kidogo aseee!
Shetani ashindwe!
Maeneo ya kwa kina sky ila unasogea sogea mbele kidogoShetani anaishi mtaa gani?
Mzee hahahaKwan na wewe umeshawishika?
Tena ninamdai, aliniazima 20,000 hajarudisha, anapenda sana kuzoea watu.Maeneo ya kwa kina sky ila unasogea sogea mbele kidogo
Ha ha ha ha mzee muda wa majeruhi huu unaeza shangaa hapa unaondoka bila bilaTehtehteh...Mzee anakuja.
Naona hauchezi mbali na hii jinsia pendwa.
Yani naumia basi tu
Halafu hata sikutaka kujua matokeo ya mwisho ila watu washanitag humu nikaoneHa ha ha pole sana tumeumia wot
Haha....hii tactic yako ni hatari...tuliisoma O level..Assimilation policy.Ha ha ha ha mzee muda wa majeruhi huu unaeza shangaa hapa unaondoka bila bila
Kwa mahaba ya team nkajifanya kuendlea kuangalia ila kilichonikuta bora ningelala tuHalafu hata sikutaka kujua matokeo ya mwisho ila watu washanitag humu nikaone