Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,660
- 98,548
Dr. Asprin, pliiiiz!
Tangu lini arif?
Dr. Asprin, pliiiiz!
Mpakani kwa Malawi na tanzania
Nasinzia nikitoka humo usingizini nimechoka!Sasa kulala si ndio ushawishi unazidi?
@Ndege John yupo available na hakika atakutibu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Shoga hongera Mimi hapa hata sielewi docta nitampata wapi
Unamfahamu Jackline Ntyabaluliwe?? I mean K Lynn??Huyo babu simtaki nataka damu changa inipe dozi haswaaaa jasho litoke japo kuna mvua
Pole kwa kuchinjwa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nilikuwa nasema wakati nakusubiri msamaria mwema
Hebu nikamchinje Everton
Usisahau Glucose na hayo maji basi
CHIZAS!!!Ukija utakuta sina nguo...najiandaa kabisa sitaki kukusumbua msamaria mwema teh!
Hakika wewe makazi yako ni mbinguni....Usimdharau ana mambo yule
Anakwambia ng'ombe hazeeki maini
Nishazoea asantePole kwa kuchinjwa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
HahahahahhaahahajaajajUnamfahamu Jackline Ntyabaluliwe?? I mean K Lynn??
Alikuwaga anasemaga hivyohivyo...
Usinichekee... jitafakari. Ebo!Hahahahahhaahahajaajaj
Naunga mkonyo hoja@Ndege John yupo available na hakika atakutibu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hata wewe???Tangu lini arif?
Huo uDR labda wa kubangua korosho...ambao mie sijawahi kuujua bablaiHata wewe???
Hivi si nilikushauri uache pombe?Huo uDR labda wa kubangua korosho...ambao mie sijawahi kuujua bablai
Huyo babu simtaki nataka damu changa inipe dozi haswaaaa jasho litoke japo kuna mvua
Nina masaa kama manne sijagusa pombe!nimeacha kabisa mbonaHivi si nilikushauri uache pombe?
Hata mi najua....Nina masaa kama manne sijagusa pombe!nimeacha kabisa mbona