Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,668
- 98,573
Ha ha ha kwa style hii tunavyocheza shetan atatoka bila maombi naona kabisaaa
Sijui hata nilijisumbua nini kutaka kuangalia 😂😂
Ha ha ha kwa style hii tunavyocheza shetan atatoka bila maombi naona kabisaaa
Dadekii acha nizime tv maana naona hawa jamaa hakuna wanafanya humu uwanjanSijui hata nilijisumbua nini kutaka kuangalia [emoji23][emoji23]
Dadekii acha nizime tv maana naona hawa jamaa hakuna wanafanya humu uwanjan
Ha ha ha ha ngoja nikajenge nchi kwa namna nyengneTeh!
Mie nimesave viMB vyangu asee
Hizi nafasi zinatupitaHuyo babu simtaki nataka damu changa inipe dozi haswaaaa jasho litoke japo kuna mvua
HahahahahHizi nafasi zinatupita
[emoji23]nitahamia jijini sasaHahahahah
Sio wote tupo jijini ohooooo[emoji23]nitahamia jijini sasa
Inashawishi kufanya nini toa maelezo.. kwa picha ningeelewa zaidiKwahiyo kama haupo dar ....mbona hata Mimi sipo dar but niliko hali ya hewa imenishawishi
njoo tushawishianeNaona kama nashawishika hapa
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Inashawishi kufanya nini toa maelezo.. kwa picha ningeelewa zaidi
Kwa dangoteSio wote tupo jijini ohooooo
Upo wap nije tusokotane maana hii hali ya hiki ki mvua duu[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Oohhh! Aahsante kwa dawa mkuu! Side effects zake ni zipi ?
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Upo wap nije tusokotane maana hii hali ya hiki ki mvua duu
Hiki kimvua kiko taratibu npe location PM[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Mpakani kwa Malawi na tanzaniaHiki kimvua kiko taratibu npe location PM
Eheehe Mungu akupe nini kingine ivi?Mpakani kwa Malawi na tanzania