Hata hao unaohisi wewe kwamba kwamba hawastahili pongezi, kwamba ni KENGE, wewe unawaona ni Mamba, kuna sehemu mwanamke mwenzako somewhere, na yeye anamuona ni KENGE tu.Angalau umepambanua ahsante mkuu maana mleta Uzi kasifia msafara wa Mamba hajui na Kenge wamo tena ndio wengi kuliko Mamba
Sent using Jamii Forums mobile app
Hi guys..!
Naomba hizi baraka za dhati ziwafikie WANAUME, Hasa wale wanaume wanaosimamia na kutekeleza majukumu yao ipasavyo..!
Nakumbuka muda mfupi uliopita I passed through a very rough road to hell..! Kuna zile nyakati kwenye maisha unatamani kabisa kama ujikane nafsi, yote yanayokusibu yawe tu ni kama ndoto mbaya, unatamani uamke asubuhi uone like everything is real okaaaay, but that's next to never sababu hard times ndiyo zinaleta maana khalisi ya maisha.!!
Nakumbuka nililia na kulia mpaka machozi yakakauka, lakini chozi langu, halikubadili hata chembe ya ugumu wa mlima ule, na wakati nalia lile 'tatizo' liko palepale tena 'limekunja nne na kuchezesha mguu mmoja, linakuambia kabisa Carleen wewe lia tu, ukimaliza just come and face the reality'..!!
Nilikuwa kwenye nafasi nzuri kabisa ya kukubali kuwa nimeshindwa, jamii ingenielewa sababu ningejificha kwenye mwamvuli wa 'uanamke', wangesema tu 'she's just a lady, amepambana lakini imeshindikana', lakini sikutaka kuruhusu wala kukubali that comfort zone, I said to myself sintokubali kuwa defeated, the word 'FAILURE ain't on my dictionary'..!
Mwisho wa siku Mungu alinionekania, alinisimamia kiume, and I passed through that challenge, Akanifanikishia kibabe sana..!!
Wakati napitia that hard situation, nikawaza nafasi waliyonayo 'Wanaume', ambao hakuna namna jamii ama familia yake ingemuelewa kwamba kashindwa, yaani kashindwa? Kashindwaje? Tumejengewa kuamini they're like 'Undefeated Robots'..! Hakuna namna wataeleweka wasipotatua changamoto iliyopo mbele yao, na zaidi sana mwanaume utaishia kudharaulika na kuonekana mzembe, Man..! you're passing through hell of shi**s..!!
Na mbaya zaidi tunawabebesha mizigo mikubwa mikubwa ya matatizo bila kusahau 'misalaba mizito ya majukumu waibebe hadi Golgotha', na hatutegemei excuse yoyote kutoka kwao, kila tatizo walitatue haijalishi situation wako nayo ama ugumu uliopo, tunachojali tu ni solution imepatikana na maisha yanaenda.!! Huwa hatutaki kujua imekuwaje na wamewezaje, na mbaya zaidi tunaweza hata kuwaongezea tatizo lingine tena kwa juu walitatue, tunajua tu si 'Mwanaume bwana, atapambana tu'..!
MEN, May God Bless you abundantly, you're real true heroes..! Hizi baraka kutoka ndani ya moyo wangu, ziwafikie wababa bora wote wanaopigana na (watakaopigana) kwa ajili ya familia zao, you're doing a very remarkable great job.!!
Blesses..!!
Nashukuru sana mpendwa,Ubarikiwe kwa Kulitambua hilo Kwa Maana ni Wanawake wachache Wana uelewa kama wako. in Fact we're always Heroes... Aliimba Msondo Ngoma baba ya Mziki kwamba, " Mwanaume anapopata Matatizo Macho uwa Mekundu lakini Hakati tamaa". Mwanaumme akimbii Changamoto bali upambana na Ndio tofauti yake na Mwanamke... Again Blessed Lady.
Mapenz kunoga mzee babaHuyu mpuuzi sana anabebwaje sasa?
I real feel this,Ameen my Dada.Umenipa nguvu na strengths sana sana.Ubarikiwe. Umenifanya nitake jua mambo mengi toka kwako.Nakuheshimu na naheshimu privacy ya mtu ndo Maana sijapenda kuja PM direct, kwani wakati mwingine PM huwa na tafsiri hasi hasa kwenu females mkifuatwa huko.
Kuwa na akili hii siku zote ya kutoa mada chanya na mawazo mazuri itaheshimika humu jf.Ingawa muda wa refresh Upo unaweza jadili funny things.Ubarikiwe
Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu azidi kuwabariki kipekee kabisa na muendelee kupambana daima.!!Sisi wanaume huwa tunapambana sana na sababu kubwa kwanza asili, yani mwanaume tangu enzi za Adamu na Eva tumeumbiwa kupambana, tumeandikiwa tutakula kwa jasho letu hiyo ipo kiasili kabisa, pili huwa kuna kuna external forces nyingi nyingi ikiwa moja ni unategemewa na watu wangapi, pia wanawake nyie pia mnatupa chachu sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Kamwe msikate tamaa, tunaomba mengi kwa ajili yenu..Asante sana kulielewa hilo Careen. Hivi ndio umenikumbusha hapa kwamba kumbe wanaume tunabeba matatizo mengi na inatakiwa upambane nayo kila wakati. Na ni kweli umenifikisha mbali sana. Kuna muda nakuwa na matatizo huku hili,kule lile tena yakukatisha tamaa kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji120]Hi guys..!
Naomba hizi baraka za dhati ziwafikie WANAUME, Hasa wale wanaume wanaosimamia na kutekeleza majukumu yao ipasavyo..!
Nakumbuka muda mfupi uliopita I passed through a very rough road to hell..! Kuna zile nyakati kwenye maisha unatamani kabisa kama ujikane nafsi, yote yanayokusibu yawe tu ni kama ndoto mbaya, unatamani uamke asubuhi uone like everything is real okaaaay, but that's next to never sababu hard times ndiyo zinaleta maana khalisi ya maisha.!!
Nakumbuka nililia na kulia mpaka machozi yakakauka, lakini chozi langu, halikubadili hata chembe ya ugumu wa mlima ule, na wakati nalia lile 'tatizo' liko palepale tena 'limekunja nne na kuchezesha mguu mmoja, linakuambia kabisa Carleen wewe lia tu, ukimaliza just come and face the reality'..!!
Nilikuwa kwenye nafasi nzuri kabisa ya kukubali kuwa nimeshindwa, jamii ingenielewa sababu ningejificha kwenye mwamvuli wa 'uanamke', wangesema tu 'she's just a lady, amepambana lakini imeshindikana', lakini sikutaka kuruhusu wala kukubali that comfort zone, I said to myself sintokubali kuwa defeated, the word 'FAILURE ain't on my dictionary'..!
Mwisho wa siku Mungu alinionekania, alinisimamia kiume, and I passed through that challenge, Akanifanikishia kibabe sana..!!
Wakati napitia that hard situation, nikawaza nafasi waliyonayo 'Wanaume', ambao hakuna namna jamii ama familia yake ingemuelewa kwamba kashindwa, yaani kashindwa? Kashindwaje? Tumejengewa kuamini they're like 'Undefeated Robots'..! Hakuna namna wataeleweka wasipotatua changamoto iliyopo mbele yao, na zaidi sana mwanaume utaishia kudharaulika na kuonekana mzembe, Man..! you're passing through hell of shi**s..!!
Na mbaya zaidi tunawabebesha mizigo mikubwa mikubwa ya matatizo bila kusahau 'misalaba mizito ya majukumu waibebe hadi Golgotha', na hatutegemei excuse yoyote kutoka kwao, kila tatizo walitatue haijalishi situation wako nayo ama ugumu uliopo, tunachojali tu ni solution imepatikana na maisha yanaenda.!! Huwa hatutaki kujua imekuwaje na wamewezaje, na mbaya zaidi tunaweza hata kuwaongezea tatizo lingine tena kwa juu walitatue, tunajua tu si 'Mwanaume bwana, atapambana tu'..!
MEN, May God Bless you abundantly, you're real true heroes..! Hizi baraka kutoka ndani ya moyo wangu, ziwafikie wababa bora wote wanaopigana na (watakaopigana) kwa ajili ya familia zao, you're doing a very remarkable great job.!!
Blesses..!!