Heshima ya kipekee sana iwafikie Wanaume

Heshima ya kipekee sana iwafikie Wanaume

Hi guys..!
Naomba hizi baraka za dhati ziwafikie WANAUME, Hasa wale wanaume wanaosimamia na kutekeleza majukumu yao ipasavyo..!

Nakumbuka muda mfupi uliopita I passed through a very rough road to hell..! Kuna zile nyakati kwenye maisha unatamani kabisa kama ujikane nafsi, yote yanayokusibu yawe tu ni kama ndoto mbaya, unatamani uamke asubuhi uone like everything is real okaaaay, but that's next to never sababu hard times ndiyo zinaleta maana khalisi ya maisha.!!

Nakumbuka nililia na kulia mpaka machozi yakakauka, lakini chozi langu, halikubadili hata chembe ya ugumu wa mlima ule, na wakati nalia lile 'tatizo' liko palepale tena 'limekunja nne na kuchezesha mguu mmoja, linakuambia kabisa Carleen wewe lia tu, ukimaliza just come and face the reality'..!!

Nilikuwa kwenye nafasi nzuri kabisa ya kukubali kuwa nimeshindwa, jamii ingenielewa sababu ningejificha kwenye mwamvuli wa 'uanamke', wangesema tu 'she's just a lady, amepambana lakini imeshindikana', lakini sikutaka kuruhusu wala kukubali that comfort zone, I said to myself sintokubali kuwa defeated, the word 'FAILURE ain't on my dictionary'..!

Mwisho wa siku Mungu alinionekania, alinisimamia kiume, and I passed through that challenge, Akanifanikishia kibabe sana..!!

Wakati napitia that hard situation, nikawaza nafasi waliyonayo 'Wanaume', ambao hakuna namna jamii ama familia yake ingemuelewa kwamba kashindwa, yaani kashindwa? Kashindwaje? Tumejengewa kuamini they're like 'Undefeated Robots'..! Hakuna namna wataeleweka wasipotatua changamoto iliyopo mbele yao, na zaidi sana mwanaume utaishia kudharaulika na kuonekana mzembe, Man..! you're passing through hell of shi**s..!!

Na mbaya zaidi tunawabebesha mizigo mikubwa mikubwa ya matatizo bila kusahau 'misalaba mizito ya majukumu waibebe hadi Golgotha', na hatutegemei excuse yoyote kutoka kwao, kila tatizo walitatue haijalishi situation wako nayo ama ugumu uliopo, tunachojali tu ni solution imepatikana na maisha yanaenda.!! Huwa hatutaki kujua imekuwaje na wamewezaje, na mbaya zaidi tunaweza hata kuwaongezea tatizo lingine tena kwa juu walitatue, tunajua tu si 'Mwanaume bwana, atapambana tu'..!

MEN, May God Bless you abundantly, you're real true heroes..! Hizi baraka kutoka ndani ya moyo wangu, ziwafikie wababa bora wote wanaopigana na (watakaopigana) kwa ajili ya familia zao, you're doing a very remarkable great job.!!

Blesses..!!
Dada hapo ulipo agiza barakoa nakuja na sanitizer, umeukonga moyo wangu vilivyo.
 
Ni mwema kila wakati.!
Wakati mwingine kinachotuumiza zaidi siyo tatizo bali ni ile 'attitude toward that problem'..!
Keep that positive attitude alive always!! Hilo nalo litapita salama.!!
Ameen my Dada.Umenipa nguvu na strengths sana sana.Ubarikiwe. Umenifanya nitake jua mambo mengi toka kwako.Nakuheshimu na naheshimu privacy ya mtu ndo Maana sijapenda kuja PM direct, kwani wakati mwingine PM huwa na tafsiri hasi hasa kwenu females mkifuatwa huko.

Kuwa na akili hii siku zote ya kutoa mada chanya na mawazo mazuri itaheshimika humu jf.Ingawa muda wa refresh Upo unaweza jadili funny things.Ubarikiwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hi guys..!
Naomba hizi baraka za dhati ziwafikie WANAUME, Hasa wale wanaume wanaosimamia na kutekeleza majukumu yao ipasavyo..!

Nakumbuka muda mfupi uliopita I passed through a very rough road to hell..! Kuna zile nyakati kwenye maisha unatamani kabisa kama ujikane nafsi, yote yanayokusibu yawe tu ni kama ndoto mbaya, unatamani uamke asubuhi uone like everything is real okaaaay, but that's next to never sababu hard times ndiyo zinaleta maana khalisi ya maisha.!!

Nakumbuka nililia na kulia mpaka machozi yakakauka, lakini chozi langu, halikubadili hata chembe ya ugumu wa mlima ule, na wakati nalia lile 'tatizo' liko palepale tena 'limekunja nne na kuchezesha mguu mmoja, linakuambia kabisa Carleen wewe lia tu, ukimaliza just come and face the reality'..!!

Nilikuwa kwenye nafasi nzuri kabisa ya kukubali kuwa nimeshindwa, jamii ingenielewa sababu ningejificha kwenye mwamvuli wa 'uanamke', wangesema tu 'she's just a lady, amepambana lakini imeshindikana', lakini sikutaka kuruhusu wala kukubali that comfort zone, I said to myself sintokubali kuwa defeated, the word 'FAILURE ain't on my dictionary'..!

Mwisho wa siku Mungu alinionekania, alinisimamia kiume, and I passed through that challenge, Akanifanikishia kibabe sana..!!

Wakati napitia that hard situation, nikawaza nafasi waliyonayo 'Wanaume', ambao hakuna namna jamii ama familia yake ingemuelewa kwamba kashindwa, yaani kashindwa? Kashindwaje? Tumejengewa kuamini they're like 'Undefeated Robots'..! Hakuna namna wataeleweka wasipotatua changamoto iliyopo mbele yao, na zaidi sana mwanaume utaishia kudharaulika na kuonekana mzembe, Man..! you're passing through hell of shi**s..!!

Na mbaya zaidi tunawabebesha mizigo mikubwa mikubwa ya matatizo bila kusahau 'misalaba mizito ya majukumu waibebe hadi Golgotha', na hatutegemei excuse yoyote kutoka kwao, kila tatizo walitatue haijalishi situation wako nayo ama ugumu uliopo, tunachojali tu ni solution imepatikana na maisha yanaenda.!! Huwa hatutaki kujua imekuwaje na wamewezaje, na mbaya zaidi tunaweza hata kuwaongezea tatizo lingine tena kwa juu walitatue, tunajua tu si 'Mwanaume bwana, atapambana tu'..!

MEN, May God Bless you abundantly, you're real true heroes..! Hizi baraka kutoka ndani ya moyo wangu, ziwafikie wababa bora wote wanaopigana na (watakaopigana) kwa ajili ya familia zao, you're doing a very remarkable great job.!!

Blesses..!!
............hence the reason men die early!............ btw, asante kwa kuapreciate husstle zetu Carleen
 
Sisi wanaume huwa tunapambana sana na sababu kubwa kwanza asili, yani mwanaume tangu enzi za Adamu na Eva tumeumbiwa kupambana, tumeandikiwa tutakula kwa jasho letu hiyo ipo kiasili kabisa, pili huwa kuna kuna external forces nyingi nyingi ikiwa moja ni unategemewa na watu wangapi, pia wanawake nyie pia mnatupa chachu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
😀😀😀
Hello murembo depal,the sweetest of my fresh blood!.. toka siku nyingi nilishindwa tamka haya!!
Leo itakuwa wasaa mzuri wa mimi kunena yaliyoujaza moyo wangu!..
Weye ndio ile radha ambayo nilikuwa nikiisubiri kwa udi na uvumba!..
Mwandiko wako unanifanyia nikengeuke zaidi na zaidi!!.. sio tu nimekolea kwenye huba lako bali umenikoleza kwa kolozeo ambalo ni wewe tu mwenye tulizo langu la milele..

Nimejaza kibubu ya kusema juu yako naomba niishie hapo ila nakupenda mfano hakuna!..
Wivu nilionao hata sisimizi akitua kwenye mwili wako napagawa..!
Teta nami uniokoe depal..
I love you..😉
 
Asante sana kulielewa hilo Careen. Hivi ndio umenikumbusha hapa kwamba kumbe wanaume tunabeba matatizo mengi na inatakiwa upambane nayo kila wakati. Na ni kweli umenifikisha mbali sana. Kuna muda nakuwa na matatizo huku hili,kule lile tena yakukatisha tamaa kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hello murembo depal,the sweetest of my fresh blood!.. toka siku nyingi nilishindwa tamka haya!!
Leo itakuwa wasaa mzuri wa mimi kunena yaliyoujaza moyo wangu!..
Weye ndio ile radha ambayo nilikuwa nikiisubiri kwa udi na uvumba!..
Mwandiko wako unanifanyia nikengeuke zaidi na zaidi!!.. sio tu nimekolea kwenye huba lako bali umenikoleza kwa kolozeo ambalo ni wewe tu mwenye tulizo langu la milele..

Nimejaza kibubu ya kusema juu yako naomba niishie hapo ila nakupenda mfano hakuna!..
Wivu nilionao hata sisimizi akitua kwenye mwili wako napagawa..!
Teta nami uniokoe depal..
I love you..[emoji6]
We @ KENZY Acha hzo jamaa mtoto @ Depal kanielewa mimi unaziba rizk mkali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hi guys..!
Naomba hizi baraka za dhati ziwafikie WANAUME, Hasa wale wanaume wanaosimamia na kutekeleza majukumu yao ipasavyo..!

Nakumbuka muda mfupi uliopita I passed through a very rough road to hell..! Kuna zile nyakati kwenye maisha unatamani kabisa kama ujikane nafsi, yote yanayokusibu yawe tu ni kama ndoto mbaya, unatamani uamke asubuhi uone like everything is real okaaaay, but that's next to never sababu hard times ndiyo zinaleta maana khalisi ya maisha.!!

Nakumbuka nililia na kulia mpaka machozi yakakauka, lakini chozi langu, halikubadili hata chembe ya ugumu wa mlima ule, na wakati nalia lile 'tatizo' liko palepale tena 'limekunja nne na kuchezesha mguu mmoja, linakuambia kabisa Carleen wewe lia tu, ukimaliza just come and face the reality'..!!

Nilikuwa kwenye nafasi nzuri kabisa ya kukubali kuwa nimeshindwa, jamii ingenielewa sababu ningejificha kwenye mwamvuli wa 'uanamke', wangesema tu 'she's just a lady, amepambana lakini imeshindikana', lakini sikutaka kuruhusu wala kukubali that comfort zone, I said to myself sintokubali kuwa defeated, the word 'FAILURE ain't on my dictionary'..!

Mwisho wa siku Mungu alinionekania, alinisimamia kiume, and I passed through that challenge, Akanifanikishia kibabe sana..!!

Wakati napitia that hard situation, nikawaza nafasi waliyonayo 'Wanaume', ambao hakuna namna jamii ama familia yake ingemuelewa kwamba kashindwa, yaani kashindwa? Kashindwaje? Tumejengewa kuamini they're like 'Undefeated Robots'..! Hakuna namna wataeleweka wasipotatua changamoto iliyopo mbele yao, na zaidi sana mwanaume utaishia kudharaulika na kuonekana mzembe, Man..! you're passing through hell of shi**s..!!

Na mbaya zaidi tunawabebesha mizigo mikubwa mikubwa ya matatizo bila kusahau 'misalaba mizito ya majukumu waibebe hadi Golgotha', na hatutegemei excuse yoyote kutoka kwao, kila tatizo walitatue haijalishi situation wako nayo ama ugumu uliopo, tunachojali tu ni solution imepatikana na maisha yanaenda.!! Huwa hatutaki kujua imekuwaje na wamewezaje, na mbaya zaidi tunaweza hata kuwaongezea tatizo lingine tena kwa juu walitatue, tunajua tu si 'Mwanaume bwana, atapambana tu'..!

MEN, May God Bless you abundantly, you're real true heroes..! Hizi baraka kutoka ndani ya moyo wangu, ziwafikie wababa bora wote wanaopigana na (watakaopigana) kwa ajili ya familia zao, you're doing a very remarkable great job.!!

Blesses..!!
Chukua chochote kwa mangi hapo nakuja kulipa Dada yngu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimepata mixture of feelings nilipokua nasoma hii thread kwanza nimejiskia Huzuni sana kwa sababu muandika thread Carleen kipindi alichopitia mpk kuamua kufikiria upande wetu kiumeni ni kipindi kisicho na maelezo mepesi kuweza kuelezeka,kwa mwanamke kupitia kipindi hicho asee yahitaji huyu mtu apewe pole,naomba nikupe pole Carleen pole sana sweetlove hii ndio dunia yetu tunayoishi hatuna budi kukubaliana na uhalisia wa maisha yetu.

Lakini pia nimefurahi sana na kujiskia raha kwasababu kuna mtu ametambua kuwa wanaume kuna nyakati ngumu sana sana tunapitia ktk haya maisha na ktk mapito hayo jamii haituelewi lkn wapo wengine mpk wanaamua kujinyonga au kunywa sumu kwasababu mizigo bado n mizito na jamii nayo inaendelea kukandamiza vitu Haielewi wala haimuelewi huyu mtu wala sababu zozote atakazotoa.

Leo anatokea mwanamke mmoja anatambua kile wanaume tunachopitia yani inakua n kama Mwanajeshi alietoka vitani IRAQ kakoswa koswa na mabomu,mengine yamempata karudii kilema wengine vipofu Halafu siku ya kurudi anapokelewa pale Airport na watu wengiiiiiiiiiiii wamebeba maua wanamkabidhi na kumwambia "pole baba" "hongera kaka" zile pole si kitu,yale maua si kitu kulinganisha na mapito ya kule Vitani lkn furaha anayoipata huyu mjeshi Haielezeki.

Nataka kusema nini kupitia hii thread yako Carleen kuna mtu yupo mahali sasa hv anapitia wakati mgumu sana lkn kwa kusoma hii thread umempush na kumuongezea life Bars,kama zilikua zmebaki 3 bars sasa hivi mnara umeongezeka zinasoma 9+,amini nakwambia wapo watu wanapambana wenyewe No ndugu no rafiki no Jirani ni yeye na miguu yake,akiumwa analala hapo ndani anajipikia Uji kwa shida mpk anapona Tena na kusimama,Asee Carleen nikwambie kitu dear Friend "Thank You".

Wakati nasoma hii thread yako Background nilikua nimeweka Repeat hizi nyimbo mbili ambazo zote zimetoa shukurani na kum'bariki MAMA,wewe ni mwanamke ambae ni Mama kwa mtoto mwingine,n mama kwa mwanaume yeyote yule na kwa thread yako hii nakupa nyota zote za u Mama Bora

Naomba hizi nyimbo Mbili zikuonyeshe how Thankfull i am...

The First One





The Second One




Wanawake wote mnaotambua umuhimu na Thamani/michango yetu Mungu awabariki sana,sina lakuweza kusema kwa kila mmoja wenu ila natamani mtambue tu Neno 1 kutoka kwangu ASANTE.
 
Back
Top Bottom