Hatimaye ZIKA Tanzania ndani ya CCTV

Hatimaye ZIKA Tanzania ndani ya CCTV

Whatever it is....research findings from the public institutions should be made publicly available for challenges. .....siasa za kukanusha sidhan kama zitasaidia, Huwezi kwepa facts kwa mane no.
Wizara nayo lazima ijipange kisayansi, kukabiliana na tafiti kama hizo..Dr.Kigwangala knows the rest. ..

Hakuna aliyeipinga research. Issue hapa ni kuwa Dr. Mwele alikiuka protocol. Hata kama huwa anatangaza masuala mengine ya afya, suala zito kama Zika slitakiwa aishirikishe Serikali. Sio unakurupuka tu unaenda kwenye media. For whose benefit?? Dr. Magufuli ni mfano wa kuigwa. Ameona big problem itakayoambatana na taarifa hiyo kwenda moja kwa moja on air- just like that.
 
yote kwa yote, sasa ni zamu ya wizara na WHO nao kufanya tafiti si kutoa matamko ya kukanusha, tumepata utafiti unaoonesha kuna dalili za kuwepo kwa zika virus hapa nchini, biashara ya kumtumbua Mkuu wa watafiti iwekwe kando maana imepita, sasa tunataka utafiti utakaotumia njia za kisasa zaidi ya zile za NIMR ukionesha kuwa hakuna tishio hilo hapa nchini, utafiti upingwe na utafiti na si vinginevyo.
 
Nimechoka kujibishana na nyie Findings za Dr Mwele zilikuwa ni preminaly na kamwe haiwezekani kutumiwa kufanya hitimisho...hizi ni findings za mwanzo kabisa kimsingi ilikuwa bado kufanya hitimisho na hata hivyo ni wizara kwa kushirikiana na WHO ndio wenye uwezo wa kufanya hitimisho baada ya kupitia kwa kina uchunguzi na si kwa preminaly Findings kama za Dr Mwele.... Dr Mwele alitangaza kuwepo kwa ugonjwa wa Zika wakati hata ukisoma report yake hakuna hata picha au watu ambao anaweza kuwaleta na kuwaonesha kuwa hawa wana Zika..
Dr Mwele ni ataligharimu taifa.
Tafiti ifanywe, halafu picha za waliofanyiwa tafiti zimekwe wazi. Hii haina tofauti na kesi ya kutotoa taarifa za watumiaji mtandao wa jf.


[HASHTAG]#freemaxmello[/HASHTAG]
[HASHTAG]#drmwelemalecelaisright[/HASHTAG]
[HASHTAG]#freegodblesslema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#bringbackourben[/HASHTAG]
 
Naona sasa uyu mtumbuliwa ndo ataelewa kwa nini alitumbuliwa.
Ila hao CCTV pia waoneshe namna WHO walivopingana na ilo tamko la NIMR.
na kumbuka WHO ni UN agency
 
Ajabu sana, tena unajikurupua kwenye media kuutangazia ulimwengu jambo zito kama hili?
Ata Ukimwi mlifichaficha hvhv ulipoingia kule Bk mkaupa majina mengine et slim
 
Dr Mwele ni Mzalendo wa viwango vyote.

Mungu aendelee kukulinda Dr Mwele...

Matokeo ya utafiti hutolewa na aliefanya utafiti and not otherwise.

Mmeshazoea zile tafiti zenu za kijinga zinazotengenezwa na vile vitengo vyenu TWAWEZA na REDET..!!
Kweli kabisa ngoja ianze kumtafuna huyo mtumbua majipu ndio atajua zika ipo
 
Vp nyie mnaotaka wa Tz wafe kwa kuuficha ukweli?
Unao uhakika hakuna linaloendelea katika mapambano dhidi ya huo ugonjwa?.

Unaweza kumchukia mtu au mfumo fulani lakini ni dhambi kubwa sana kuwa na mawazo ya kutaka nchi yako ipate jina baya kimataifa.
 
Rais anapofanya maamuzi watu mnakurupuka na kumsimanga kwa kila aina ya kejeli na matusi. Watanzania hatuna tabia kufikiria mbeleni inakuwaje. Ipo siku mtamuelewa Mh. Rais anachokifanya kwamba si kwa maslahi yake binafsi bali ni kwa maslahi ya taifa nawatanzania wote.
Masilahi ya kuficha ugonjwa na raia kufa kimya kimya au?
 
Sasa inabidi lile zoezi la kufyatua liwe la makadilio ya hali ya juu...

[HASHTAG]#freemaxcencemello[/HASHTAG]
 
Back
Top Bottom