Hatimaye ZIKA Tanzania ndani ya CCTV

Hatimaye ZIKA Tanzania ndani ya CCTV

hakuna kujivunga ndo maana wanaoenda kujitangaza itv tunashuhudia wanatibiwa hadi india ambako kikawaida wanaendaga wenye uwezo
Kujivunga ni kweli hakuna lakini unapoipa nchi yako sifa mbaya, yule anayekusoma au kukusikiliza hakuonei huruma sana sana anakudharau.
 
Huu upumbavu unaojitokeza nchi hii sijui umetoka wapi yaani ufiche ugonjwa kama zika eti jina baya Brazil ina zika Olympics hazikufanyika mbona ziifanyika
Mkuu nilichokiandika kina maana pana kuliko ulivyoweza kukielewa. Zika ni suala moja tu, ujinga wetu wa kutaka nchi yetu wenyewe isifanikiwe au iharibikiwe, haujaanza leo wala jana.
 
tofautisha kuipa sifa na kuwa na sifa hiyo.
Mkuu negative press ni sifa yetu watanzania. Labda ni kwa sababu level ya uandishi wa waandishi wetu wengi ni mdogo ndio maana hata jamii na yenyewe inabakia kuwa shallow.
 
What would have changed btw? ?

Vyote ni sawa. Zika (huenda) ipo na pia kutumbuliwa kwa director ni sawa kabisa. Kuna masuala ukitangaza ni as if unaitangazia nchi ila kuna mengine ni as if unaitangazia dunia. Hana capacity ya kuitangazia dunia. Period.
 
mimi naona tusijikite sana kumlaumu huyu Dr Malecela. tusubir, muda ndio utasema. leo hii tumekazana kusema Dr Malecela ni muongo lakini hatujui ya kesho. ni maoni tu jamani
 
Kama alishawaambia mamlaka nao wakafimbia macho ulitegemea afanye nini?? Kwa kusema ukweli serikali italishughulikia suala hili na kuokoa maisha ya watu na si kuhadaa umma.

Una uhakika gani kuwa aliwambia wakafumbia macho? Huu sasa ni uchochezi. Hata kama wakifumbia macho je hiyo ndo inamfanya aende kwenye media direct hata waziri wa Afya hana taarifa?? Hebu tuwe serious. Mwele na waziri nani boss wa mwingine?? Huu sasa utani.
 
Mkuu mimi nifurahi ili iwe nini?Yaani kuileta habari hapa ndio furaha?
Ina maana hata wale ambao huleta habari hapa za wapendwa wao kufariki huwa wanakuwa wamefurahi??
Think +ve
Kama ultaka kuleta taarifa, ungeleta kilichosemwa kwenye taarifa hiyo na sio kutuletea picha yenye heading bila kujua maudhui.

Kwa kifupi hujaleta habari. Ila umeleta umbea ndio nkwambia umefurahi sana.
 
Mkuu negative press ni sifa yetu watanzania. Labda ni kwa sababu level ya uandishi wa waandishi wetu wengi ni mdogo ndio maana hata jamii na yenyewe inabakia kuwa shallow.

ni kweli, hata kipindi kile walikosea sana kuandika kuna kipindupindu nchini
 
Zika ni ugonjwa gani na dalili zake ninini mimi ni mwana ccm wakawaida sina mapenzi nayo saana wala siichukii saaana ila kwa hili la zika nifahamisheni
 
Wanasayansi wa Afya kupitia Utafiti waliofanya siku za karibuni nchini Tanzania wametoa matokeo kuonyesha zaidi ya watu 80 kati ya watu 530 waliopimwa waligundulika kuwa na ugonjwa wa Zika.

Hakuna tena mjadala, huo ndio ukweli, na ukweli huwa una tabia ya kuuma lakini huwa haubadiliki.
 
Zika ni ugonjwa gani na dalili zake ninini mimi ni mwana ccm wakawaida sina mapenzi nayo saana wala siichukii saaana ila kwa hili la zika nifahamisheni
Zika ni ugonjwa wa Homa, dalili zake zinafanana sana na Malaria(Homa, Mwili kuchoka, kichwa kuuma, Kukosa hamu ya kula nk) japokuwa sio hatari kama Malaria. Husababishwa na aina fulani ya virusi, huenezwa zaidi na kuumwa na Mbu. Hauna dawa na mara nyingi hupona mwenyewe. Hatari yake kubwa ni kwa mama mjamzito, ambapo huweza kumpelekea kuzaa mtoto mwenye kichwa kidogo na kuwa na mapungufu ya kiakili na kimaumbile.
 
Mkuu nilichokiandika kina maana pana kuliko ulivyoweza kukielewa. Zika ni suala moja tu, ujinga wetu wa kutaka nchi yetu wenyewe isifanikiwe au iharibikiwe, haujaanza leo wala jana.
nchi lazima iwe tayari kwa kila jambo na majanga kama ya milipuko ya magonjwa n majanga mengine mimi nasema hili lingechukuliwa kw busara lisingekuwa world news sasa ukimuuondoa kwa mbwembwe na dharau vitisho na kejeri mtaalamu anayejulikana kimataifa ndio inakuwa news ndio maana sasa vyombo karibu kumi vya kimataifa mpaka sasa vinaripoti kuna zika Tanzania lakini jambo hili lingepoozwa kwa kutokuchukuwa maamuzi ya haraka kuitisha mapress conference kupinga na kufukuza na kuwaingiza akina WHO ungekuta mpaka sasa imepita
 
nchi lazima iwe tayari kwa kila jambo na majanga kama ya milipuko ya magonjwa n majanga mengine mimi nasema hili lingechukuliwa kw busara lisingekuwa world news sasa ukimuuondoa kwa mbwembwe na dharau vitisho na kejeri mtaalamu anayejulikana kimataifa ndio inakuwa news ndio maana sasa vyombo karibu kumi vya kimataifa mpaka sasa vinaripoti kuna zika Tanzania lakini jambo hili lingepoozwa kwa kutokuchukuwa maamuzi ya haraka kuitisha mapress conference kupinga na kufukuza na kuwaingiza akina WHO ungekuta mpaka sasa imepita
Mimi na wewe tunafanya kuhisia tu, na tunayoyaandika kwa kiasi kikubwa yanabebwa na dhana za hisia wala sio vitu ambavyo tunao uhakika kuwa ni vya kweli kwa asilimia zote mia.

Pengine hata kuondolewa kwa Dr pale kwenye cheo chake, kuna sababu nyingine mbali na uelewa wako na wangu.
 
Tatizo letu tunaingiza siasa hadi kwenye mambo ya kitaalamu hatuwezi fika
 
Mimi na wewe tunafanya kuhisia tu, na tunayoyaandika kwa kiasi kikubwa yanabebwa na dhana za hisia wala sio vitu ambavyo tunao uhakika kuwa ni vya kweli kwa asilimia zote mia.

Pengine hata kuondolewa kwa Dr pale kwenye cheo chake, kuna sababu nyingine mbali na uelewa wako na wangu.
Hapo sasa kama kawaida ya wakurupukaji kwa maana hiyo timing was very wrong Tanzania na dunia tunajuwa ni zika
 
Hapo sasa kama kawaida ya wakurupukaji kwa maana hiyo timing was very wrong Tanzania na dunia tunajuwa ni zika
Hii dhana ya kukurupuka mnaitoa wapi?. Kila uamuzi ni kukurupuka, kipi kinachofanyika ndani ya muda pasipo kukurupuka.

Hao wasiokurupuka mbona wamechoka tu na hawana lolote la maana tofauti na namna wanavyowadanganya watanzania wengi?.
 
Hii dhana ya kukurupuka mnaitoa wapi?. Kila uamuzi ni kukurupuka, kipi kinachofanyika ndani ya muda pasipo kukurupuka.

Hao wasiokurupuka mbona wamechoka tu na hawana lolote la maana tofauti na namna wanavyowadanganya watanzania wengi?.
Kukurupuka ni kufanya maamuzi kienyeji na yasiyo na tija kwa taifa kwa mfano kuna mtaalamu aliyesomea maswala ya uchunguzi wa binadamu anaondolewa kwenye taasisi nyeti ya uchunguzi wa magonjwa ya binadaamu analetwa mtaalamu wa mambo ya samaki wa kwenye viboksi vya vioo na mtu huyo tayari mchaguwa na mtenguwa alishambalasa na kumpa kila neon baya huko alikotokea na kuuthibitishia umma kwamba hafai kuongoza taasisi yeyote , je maamuzi kama hayo yana tija kwa nchi ndipo watanzania tunasema mtoa maamuzi ni mkurupukaji aliyelewa madaraka asiyejielewa na mwenye maono mafupi
 
Back
Top Bottom