Funny boe
JF-Expert Member
- Mar 26, 2023
- 3,634
- 8,194
Bado ana nyuzi nyingi anazopaswa kukumbushwa maana naona anajitoq ufahamu kabisa, anadhani labda tulishasahau.Naona Shetani kisha kugeuka sasa.
Naamini kuwa dini ni kama mtego tu,
Ni mtego wa kukuzaa dhiki, watu wanakwenda kulia, na kutaka neema ziwadondokee kama mvua.
Hawajui kuwa ulimwengu huu, una mifumo ya utendaji kazi.
Kama ni hivyo wangekuwa wanasali jua lisizame na kweli likaacha.
Watu wako so brainwashed mpaka wamesahau, kuwa imani sio uhalisia, ni driving force ya ku maximize feelings.
Kwamba mtu anaye amini Kashindwa maisha, lazima maisha yamshinde maana mwili unakuwa derived more by thoughts and feelings.
Toka niache kwenda kanisani, naona sina stress tena, ni najua kuwa nikifeli kuna mahala nimezingua...
- SanArt
- bora kanisani kwenda maisha maisha yangu sana yangu
- Replies: 267
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko