Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Slaa aliijenga cdm na slaa ataiua cdm hamtaamini jambo hili lkn ndio linakuja hivyo
 
Amkeni nyie nyumbu crocodile...hiyo picha ya zamani sana...ilipigwa 2010..angalia tshirt za cdm mpya


UKishindwa hoja, unanyamaza. Ukitukana unaonekana umepaniki. Kwa hiyo na Dr. anavaaga shati hilo hilo tangu hiyo 2010 unayoisema?


attachment.php




attachment.php



Kubali madaliko uyaongoze kuliko kusubiri yakulazimishe kuyafuata kwa mtindo wa zigzag bila maandalizi.
 
Ni kawaida watu kushabikia wanapoona kuna mfarakano baina ya watu wengine.
Hapa Dr alitumia mbinu tu kupima upepo wa maadui zake. Maadui bila kujua wakanaswa na mtego wa kuropoka.
Kuna haja ya kuendeleza mbinu kama hizi kipindi hiki.
watu wenye elimu kubwa wanajikuta wakiingia katika mtego wa umbea ni aibu sana!

Na kwa upande mwingine, hili gumzo linazidi kutawala media na UKAWA kupata attention zaidi kwa wananchi. Kushinda vita kunahitaji mbinu nyingi sana mkuu.
 
UKishindwa hoja, unanyamaza. Ukitukana unaonekana umepaniki. Kwa hiyo na Dr. anavaaga shati hilo hilo tangu hiyo 2010 unayoisema?


attachment.php




attachment.php



Kubali madaliko uyaongoze kuliko kusubiri yakulazimishe kuyafuata kwa mtindo wa zigzag bila maandalizi.

Hizo pic za 2010 mkuu
 
Ana kazi ya kumsafisha aliyemchafua kwanza
 
WATANZANIA WANATAKA MABADILIKO NA WASIPOYAPATA NDANI YA CCM WATAYATAFUTA NJE YA CCM. JK Nyerere.:israel:
 
​


Mbunge mstaafu wa Moshi Mjini, Mzee Philemon Ndesamburo, maarufu kama "Ndesa Pesa", amekutana jijini Dar es Salaam leo na Katibu Mkuu wa CHADEMA ambaye ilielezwa hapo awali na chama chake kuwa kwa sasa yuko mapumzikoni, Dkt. Wilbrod Slaa, nyumbani kwake jijini Dar es Salaam.

Ndesamburo alifuatana na makada wenzake wa chama hicho, baadhi yao ni Meya wa Manispaa ya Moshi ambaye pia ni mgombea ubunge (mtarajiwa), wa jimbo hilo, Japhary Michael.

Hakuna taarifa yoyote iliyotolewa ya nini wamezungumza, ingawa makada hao wa CHADEMA walikuwa jijini kuhudhuria mkutano mkuu maalum wa chama hicho uliomteua Waziri Mkuu wa zamani Mhe. Edward Lowassa, kuwa mgombea wa kiti cha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, chini ya mwavuli wa muungano wa vuguvugu la Umoja wa Katiba ya Wananchi, UKAWA. Mgombea mwenza aliyeteuliwa ni Mhe. Juma Duni Haji. [via Jiachie blog]
 
Mkuu hiyo pic ni ya 2010...angalia tshirt mpya za chadema..wacheni kudanganya watanzania...dr ashafanya maamuzi sahihi
 
Wewe ndo juha unakumbatia chama kinachokula maisha ya watu wana njaa wanafunzi wanyimwa mikopo chama kimeshiba shame on u...
 
Back
Top Bottom