Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Angalia hio tshet ya cdm ni new brand na ndo walizovaa jana mkutano mkuu pale mlimani city.

Mkuu hilo gamba haliwezi kukubali maana ndiyo yalikuwa yanasherekea kukosekana kwa Dr slaa,
 
Imebidi Mtei apige magoti...Amakweli Slaa ni baba lao!!
Hamna kitu kama hicho! Slaa mwenyewe kuona kapuuzwa mambo yanaenda kama yalivyopangwa, mwenyewe kajitoa mafichoni kwake, chezea njaa enhe!
 



hizi mbona picha za jana wakati mbowe anafanya mazungumzo naye lakini aligoma;

ndo mbowe kumpa suspension ya week


hawa ndo waliohusika kumpa likizo ya wiki moja baada ya kung'ang'ania msimamo wake

asante kwa kuwajua mliompa likizo ya wiki;

shame on you all; dr is still strong with the punishment of one week





mbowe aligoma kupiga naye picha jana
 
alikuwa anapima upepo, chadema bila slaa vp? Jibu ameshalipata. Mbowe ndio aliongeza bidii 7mara 70,hotuba za uhakika na kujiamini. Sielewi Sasa ck mbowe akisusa nani atakinusuru chama?
 
Hamna kitu kama hicho! Slaa mwenyewe kuona kapuuzwa mambo yanaenda kama yalivyopangwa, mwenyewe kajitoa mafichoni kwake, chezea njaa enhe!

Kwa kuuliza swali kinafiki unaoneka umeuelewa ujumbe

Amkeni nyie nyumbu crocodile...hiyo picha ya zamani sana...ilipigwa 2010..angalia tshirt za cdm mpya
 

Attachments

  • 1438787165513.jpg
    1438787165513.jpg
    75.1 KB · Views: 572
  • 1438787184556.jpg
    1438787184556.jpg
    17.4 KB · Views: 538
  • 1438787198100.jpg
    1438787198100.jpg
    79.3 KB · Views: 547
Ni kawaida watu kushabikia wanapoona kuna mfarakano baina ya watu wengine.
Hapa Dr alitumia mbinu tu kupima upepo wa maadui zake. Maadui bila kujua wakanaswa na mtego wa kuropoka.
Kuna haja ya kuendeleza mbinu kama hizi kipindi hiki.
watu wenye elimu kubwa wanajikuta wakiingia katika mtego wa umbea ni aibu sana!
 
Picha hii ni current? ... Mbowe amewiva kisiasa ... Slaa anafifia kifkra japokuwa anahitajika kwaajili ya kuhakikisha CCM wanaingia kaburini coming October ... Shuntama la Josephine balaa ...
Picha ya zamani sana, mnadhani Dr Slaa ni mwepesi kiasi hicho. Hawezi kukubaliana na upuuzi huu wa kukumbatia mafisadi halafu tunaenda kupiga magoti kumwomba atufanyie kampeni. Ni ujuha tu
 
Amkeni nyie nyumbu crocodile...hiyo picha ya zamani sana...ilipigwa 2010..angalia tshirt za cdm mpya

Huna la kutuambia wewe nyani mzee,nenda Lumumba kamalize kwanza songombingo la kura za maoni,nyani we
 
Back
Top Bottom