Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Furaha yangu ni kwamba japo Dr. leo hakuvaa kombati lakini mammy Josephine kaivaa Tshirt yetu. Hii ni hatua kuubwa kuuonesha ulimwengu kuwa, Dr. alikuwa akifanya mazoezi makuuubwa ya kumnadi mgombea wetu mpaka kipara aote nywele. Tutaanzia Chato mpaka Ntwala njomba. Wachimun'gunye wala wachiteme. Chukali itakuwa nchumvi
 

hizi mbona picha za jana wakati mbowe anafanya mazungumzo naye lakini aligoma;

ndo mbowe kumpa suspension ya week


hawa ndo waliohusika kumpa likizo ya wiki moja baada ya kung'ang'ania msimamo wake

asante kwa kuwajua mliompa likizo ya wiki;

shame on you all; dr is still strong with the punishment of one week





mbowe aligoma kupiga naye picha jana

Wewe ulikuwa nao? Umbea tu umekujaa kama mwanamke wa kanga moko.
 
Hao wanawake wawili ni madiwani wa viti maalum ARUSHA VIOLA LIKINDIKOKI na SABINA FRANCIS SLAA shemejiye.

Aliyevaa gwanda ni CALIST LAZARO katibu wa cdm mkoa ARUSHA.

Naona kama kuna mtu anaitwa LAZARO MASAI mwenyekiti wa halmashauri KARATU.
Na PHILEMON NDESAMBURO

Tuwashukuru kwa kumsabahi DR,pengine watakuwa na maelezo yake.
Lazaro massay na sabina slaa hawapo hapo nawafahamu vizuri
 
Kwi kwi kwi usitoke dr slaa bila mkwanja wwa kUelewaka kam mbowe na ukitoka anza kuchukulia siasa ni biashara changamana na fisadi lowasa nawe piga pesa weka ikiwezekana piga deal kubwa kubwA nchii haina mwenyewe kila MTU anafanya anvyotaka tupia Kule uzalendo si mmepa fisadi lowasa rostam chenge kalamagi nawaona kwa mbali meno nje mwenzio mbowe mfanyabiashara motto wa mjini kaona mbali atapiga pesa balaaa ila pls kaaa mbali na lowasa hiii figisu figisu at a ukirudi umeshamtia DOA na yy in MTU was kisasi na ukumbuke ulivyokuwa unampaka cijui utamwangaliaje haha
 
Bado kuna tatzo mkubwa ndan ya chadema pamoja na vyama vingne vya ukawa.....ngoja tuangalie
 
Teh teh teh nimetathmin kwenye hii thread nikagundua bila slaa hakuna chadema
 
Uchaguz mwaka huu utakuwa wa kihistoria sana kwan pande zote zina nguvu. tatzo goli la mkono tu kama litatumika ni shda
 
Mzee wa META wapi atuchekishie hii Picha kama ni current au imenyofolewa toka maktaba kutuhadaa??
 
CHADEMA itakuwa tupu bila Dr Slaa,nani atamsikiliza Mbowe!
 
Back
Top Bottom