Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Hatimaye Dr. Slaa aonekana, asema kuzungumza muda ukifika

Ahsante Mungu. Sasa kazi awamu ya kwanza imekwisha. Ccm imezikwa rasmi. Tuanze kujipanga na ujenzi wa taifa imara la Watanzania!. Ahsante Bwana Yesu!.

Lizabon: au ccm yeyote, kabla hatujaendelea, una swali la nyongeza???

..........................................................................................................
.........................................................................................................

Kimya maana yake umeridhika. Haya tunasonga mbele. Mwambie JK aache kupaniki na kuhalalisha msemo wa Nape wa kufunga hata kama kwa mkono.

Huko golini hafiki na hawezi kufunga goli letu kutokea Lumumba. Aanze kuwaandaa wana ccm kukabidhi nchi kwa amani kwa kuwa hatutakubali tamaa zenu za madaraka kutuharibia nchi. Wakti huo huo, anzeni kuondoa personal items ofisini kwetu. Wenyewe wanakuja!.

Tena mwambie, ni afadhali akubali mabadiliko ili ayaongoze kuliko kujidai hayatambui halafu yaje yambadilishe bila ridhaa wala maandalizi. Hayo ni mafuriko hayajawahi kushindwa popote.


Haya ujumbe wa leo ni huu!.
 
Hao wanawake wawili ni madiwani wa viti maalum ARUSHA VIOLA LIKINDIKOKI na SABINA FRANCIS SLAA shemejiye.

Aliyevaa gwanda ni CALIST LAZARO katibu wa cdm mkoa ARUSHA.

Naona kama kuna mtu anaitwa LAZARO MASAI mwenyekiti wa halmashauri KARATU.
Na PHILEMON NDESAMBURO

Tuwashukuru kwa kumsabahi DR,pengine watakuwa na maelezo yake.
 
Picha hii ni current? ... Mbowe amewiva kisiasa ... Slaa anafifia kifkra japokuwa anahitajika kwaajili ya kuhakikisha CCM wanaingia kaburini coming October ... Shuntama la Josephine balaa ...

Inaonekana wewe ushachapwa butikwa na hawala yako
 
Back
Top Bottom