wellcome back baba.Maccm lumumba yanaingia shimoni aibu kubwa.Kimbunga kinavuma
Swala la dr Muwe na amani makamanda narudia tena
Inaonekana wewe ushachapwa butikwa na hawala yako
mbona lowassa ; aonekani bado gogoro
Kwakuwa akili yako bado ipo mikononi mwa nape,huwezi kuelewa
Ndugu usiulize sana maana neno litakalofuata ni hili "photoshop"
wellcome back baba.Maccm lumumba yanaingia shimoni aibu kubwa.Kimbunga kinavuma
Hao wanawake wawili ni madiwani wa viti maalum ARUSHA VIOLA LIKINDIKOKI na SABINA FRANCIS SLAA shemejiye.
Aliyevaa gwanda ni CALIST LAZARO katibu wa cdm mkoa ARUSHA.
Naona kama kuna mtu anaitwa LAZARO MASAI mwenyekiti wa halmashauri KARATU.
Na PHILEMON NDESAMBURO
Tuwashukuru kwa kumsabahi DR,pengine watakuwa na maelezo yake.
Atakuwa ameangukiwa na Ndesa pesa.
wellcome back baba.Maccm lumumba yanaingia shimoni aibu kubwa.Kimbunga kinavuma
Hii picha ya kitambo sana
hii picha mbona yakitambo? hizi propaganda za kipuuzi zinakera.
hii picha mbona yakitambo? hizi propaganda za kipuuzi zinakera.
Afadhali kama karudisha moyo uliotaka kipondeka,MUNGU amjaze u umilivu tusonge mbele.Dr.typo pamoja
Hujalazimishwa kuziangalia au kukubali kilichoandikwa