Hatimae Jide kimeeleweka


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,241
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,241 280
Ile show ya Jide ambayo itatawaliwa na anaconda style sasa kimeeleweka baada ya prof J na Juma Nature kuthibitisha kwamba watamuunga mkono na kupiga nyimbo zao zote ambazo mashabiki wataomba wapigiwe.

Vilevile tiketi zimeongezwa nyingine baada ya zile za kwanza kuisha. vilevile show itapigiwa pale parking baadala ya ndani ambapo pameonekana ni padogo kulingana na tiketi zilizo katwa.

Nakutakia mafanikio mema Jide. mia
 
M

makonotion

Senior Member
Joined
May 13, 2013
Messages
136
Likes
1
Points
0
M

makonotion

Senior Member
Joined May 13, 2013
136 1 0
I like that,
ni lin tena ndugu,manake cpo karib na media.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Soon Nature atahamia kwenye wapinga dhulma na unyonyaji,Nature anamshinda busara na upeo MwnaFAtuma!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Ule show ya jide ambayo itatawaliwa na anaconda style sasa kimeeleweka baada ya prof J na juma nature kuthibitisha kwamba watamuungamkono na kupiga nyimbo zao zote ambazo mashabiki wataomba wapigiwe. Vilevile tiketi zimeongezwa nyingine baada ya zile za kwanza kuisha. vilevile show itapigiwa pale parking baadala ya ndani ambapo pameonekana ni padogo kulingana na tiketi zilizo katwa. nakutakia mafanikio mema jide. mia
Watapigiaje nje wakati hicho kimgahawa kipo kwenye residential area?
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
team anakonda bana-hao clouds lazma waombe poo
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,053
Likes
2,750
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,053 2,750 280
Soon Nature atahamia
kwenye wapinga dhulma na unyonyaji,Nature anamshinda busara na upeo
MwnaFAtuma!!!
hii hi hi hi,hili jina limemkaa huyu zombie ehh
 
kinwaa

kinwaa

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
kinwaa

kinwaa

Member
Joined Jun 11, 2013
9 0 0
Vyovyote vile mama some food (jaydee aka anaconda) sisi tutakuunga mkono tuu. Joto hasira ndo mpango wa jiji weekend hii.!!!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,528
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,528 280
Haaa team anaconda umetisha tickets zimeisha hadi umeongeza nyingine wakati mwanaFAtuma huku anapumulia mashne ticket zimedoda lol
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,528
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,528 280
Wewe ulitaka niwaponde?
"Redio imejaa mashoga watangazaji wanaliwa kama mboga ninapokuwa na jambo huwa mimi sifichi rugay bonge la snitch eti anaanzisha chama wakati yeye ndio chanzo cha mziki kukwawa"-sugu
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,200
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,200 280
Hureeeeeeeey!!#teamanaconda#cant wait!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Sijawahi kumwona jide lakini naposikia mtu anadhulumiwa nafsi yangu huwa upande wake poor cloudz!
 
theHAVARD_product

theHAVARD_product

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
290
Likes
133
Points
60
theHAVARD_product

theHAVARD_product

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
290 133 60
Chondechonde NATURE aelimishwe umuhimu wa show,na mavazi.
Watu wamelipia hela nyingi. Asije akapanda onstage na Ndala kwa jinsi alivyo na Makuzi.
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Nilikua nampenda sana mwana fa lakini now,amenivunja moyo sanaa.plz fa kuitetea ccm na uonevu ni kujichafua.kwani walipo wengi usielekee huko?wapi elimu yako?shitukaa hongera jide juma nature profesa jey,sugu na wajanja woote
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,400
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,400 280
tuambieni ni wapi tuje tumuuenge mkono jide
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,462
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,462 280
kwanini Nyani Ngabu linapokuja swala redio ya wafu huwa tayari kutoa macho watu au wewe ni kibonde..

Nyani Ngabu ni Gerald Hando.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670