Hata wanaume hulia


Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,046
Likes
31,887
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,046 31,887 280
Mwanaume hulilia tumboni
 
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
1,507
Likes
1,155
Points
280
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
1,507 1,155 280
Macho hubadilika rangi na kuwa mekundu.
 
hoffman

hoffman

Senior Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
147
Likes
103
Points
60
hoffman

hoffman

Senior Member
Joined Jul 21, 2011
147 103 60
Mtu anasaidie kweli hili, sijawahi kulia sehemu yeyote ile tofauti na lakini nicheka sana machozi yenyewe huwa yanatoka!
 
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
12,347
Likes
37,596
Points
280
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
12,347 37,596 280
Nikikasirika sana huwa nalia
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,865
Likes
68,486
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,865 68,486 280
Kalumanzila mshana jr pole kwa msiba wa mwl Frank.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,046
Likes
31,887
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,046 31,887 280
Kibingwa ila kwa maumivu mengi
Kweli nakumbuka nilikataa kulia msibani kwa mama niliumia sana, sana (Binadamu watu wabaya sana ukitaka waone hujaumia wewe cheka watashindwa kukuelewa)
 
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
888
Likes
573
Points
180
Age
22
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
888 573 180
Acha kabisa in uchuro kuona machozi ya uchungu ya mwanaume.hua anatoa machozi ya njano km ni ya uchungu. Km ni ya kuomba penzi ni meupe.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,886
Likes
48,969
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,886 48,969 280
Ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo..
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,886
Likes
48,969
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,886 48,969 280
Acha kabisa in uchuro kuona machozi ya uchungu ya mwanaume.hua anatoa machozi ya njano km ni ya uchungu. Km ni ya kuomba penzi ni meupe.
Kumbe mpo mnaolia kisa kuomba Nyapu?? Hahaha mi siwezagi hivyo
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,216
Likes
131,667
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,216 131,667 280
Acha kabisa in uchuro kuona machozi ya uchungu ya mwanaume.hua anatoa machozi ya njano km ni ya uchungu. Km ni ya kuomba penzi ni meupe.
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,477
Likes
26,109
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,477 26,109 280
Chozi la Kiume Lina Thaman Ndio Mana Huwa sio Kuonekan ovyo ovyo
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
910
Likes
910
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
910 910 180
Machozi yetu wanaume pale yanapodhihiri hadharani hata mkiwa wawili basi humaanisha sana kuliko vilio vya wanawake kadhaa katika maisha yao ya kwaida
 

Forum statistics

Threads 1,272,384
Members 489,924
Posts 30,449,491