Hata wanaume hulia


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,491
Likes
132,289
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,491 132,289 280
tough-men-cry-png.497877
chozi ama machozi ni ishara ya kuumia na maumivu yaliyoshindwa kuhimili hisia za kawaida za kibinadamu... Wanawake ni mabingwa kwenye hili.... Wanaume huchukuliwa Kama shupavu wasiotoa machozi yao hovyo....kuonyesha machozi mbele ya kadamnasi kwa Mwanaume ni ishara ya Udhaifu na kushindwa kuhimili hisia hasi but men do cry...

Si machozi yale ya mapenzi ama kwenye misiba. ....yale ni ya kawaida sana kufuatana na hisia za kawaida za kibinadamu.... Kuna wanaume hulia mioyoni mwao Kimyakimya.... They are so brave on their faces lakini rohoni wanabubujikwa machozi.... Wana mengi sana wana magumu yanayowakabili.... They may save you with bright smiles but internally they are crying...
Angalia ndani ya ofisi kwenye usafiri wa jumuiya na hata sehemu za starehe.... they are secluded always very calm n quite....don take them for granted.... Wana maumivu makali rohoni sometimes unbearable.... Wanaume hulia Kimyakimya
R. I. P. Mwl. Frank...! A very dear friend... The moment knows the truth....
 
255Gene

255Gene

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
850
Likes
1,002
Points
180
255Gene

255Gene

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
850 1,002 180
Kulia tuna lia sema ladies don't take advantage..
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,480
Likes
23,245
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,480 23,245 280
Nakumbuka nikiwa chuoni nilikua Campaign Officer wa Mgombea, mgombea akaitwa na ambaye anatakiwa kuachia kiti akaambiwa "Wewe na mpinzani wako wote ni ccm, hivyo hamtakiwi kugombana kwakua mshindi ataenda kutuwakilisha tahliso ambayo nayo ina baraka za ccm. So stop huu userious"
Mgombea akaja kutupa hiyo taarifa campaign officers wake, mimi sina chama lakini sikuwahi kuikubali ccm, pale pale uchungu ukanishika kwamba inakuaje nimeicheza ngoma ya ccm bila kujua?
Mara ghafla machozi hayooo, wenzangu wananiuliza "Ebwana vipi mbona machozi?" Nikatunga uongo wa mafua nikarudi nyumbani na kampeni kwangu zikaishia hapo.

Hayo machozi yalikua ni baada ya miaka 6 kwakua mara ya mwisho kulia ilikua form one
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,857
Likes
5,978
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,857 5,978 280
hivi kuna mwanamke anayeweza kumzidi yule mama wa bongo muvi katika sekta ya KULIA !!? kuna watu wanavipaji aisee
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,744
Likes
3,041
Points
280
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,744 3,041 280
Mwanaume akilia ujue ni jambo zito linalomsibu sio bure................mwanaume hutakiwi kulia, unatakiwa kububujikwa na machozi endapo yamekufika mazito,
 

Forum statistics

Threads 1,273,910
Members 490,543
Posts 30,495,565