Hata wanaume hulia


NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,139
Likes
4,518
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,139 4,518 280
lol Mie kitu kikinikera au hata mtoto nikimwambia kitu ana rudia kufanya kosa pia sometime nalia..,hua sipendi tafran,mwanangu akiumwa nalia,tena nikiwa kuna kitu kimetokea kimenigusa au mtu kanionea wallah i remember my Mom naliaaaaaaaa,nasema ulipokuwepo hakuna mtu alikua ananionea na daima ulikua unani comfort leo i have zaidi ya mwenyezi mungu sijamuna wakumpa siri yangu wala kumwambia how i feel,ndio naliaaaa nikimaliza nafura machozi naenda kusali mwenyezi mungu aniongezee subra na aniondolee kila zito ndani ya kifua changu niweze kuhimili...
 
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
3,297
Likes
6,749
Points
280
Age
49
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
3,297 6,749 280
Nione yooote, ila sii mwanaume akilia jamani...

Inauma, huwa naumia seriously hata kama Simjui nitajikuta nami nalia
Bibie una huruma,yaani now nimekaa machozi yananitoka,ungekuwepo ukalia ningefarijika
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,005
Likes
6,091
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,005 6,091 280
Obama jamani siku ile anaaga white house alimimimika chozi dah ilinigusa

kuna wanaume wanapenda wake zao asikwambie mtu.

Wanawake tunalia sana hasa kwa kuumizwa na wanaume .

Ukiona mwanamke analia kwa ajiri yako jua ipo siku nawe utalia kwa uchungu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,639
Likes
132,514
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,639 132,514 280
Obama jamani siku ile anaaga white house alimimimika chozi dah ilinigusa

kuna wanaume wanapenda wake zao asikwambie mtu.

Wanawake tunalia sana hasa kwa kuumizwa na wanaume .

Ukiona mwanamke analia kwa ajiri yako jua ipo siku nawe utalia kwa uchungu
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,039
Likes
2,759
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,039 2,759 280
huu uzi aisee umenipa huzuni sana.. kuna siku nilijikuta nalia mbele za watu tena kwa kusikika kabisa baada ya kuona mwili wa rafik yangu kipenz ukiwekwa kuagwa... iliniuma sana... tena sana.. sipendi kulia ila nilishindwa!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,639
Likes
132,514
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,639 132,514 280
huu uzi aisee umenipa huzuni sana.. kuna siku nilijikuta nalia mbele za watu tena kwa kusikika kabisa baada ya kuona mwili wa rafik yangu kipenz ukiwekwa kuagwa... iliniuma sana... tena sana.. sipendi kulia ila nilishindwa!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,216
Likes
3,483
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,216 3,483 280
Kawaida!
Kwangu mimi hutoa machozi nikiwa mazingira ya peke yangu nisionekane au usiku ninapolala hivyo inakua kimya kimya na amna wakujua

"mwanaume mashine"
 
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
157
Likes
142
Points
60
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined Jun 25, 2017
157 142 60
.don't take them for granted....

hahaha,,mshana bana,,
 

Forum statistics

Threads 1,274,726
Members 490,791
Posts 30,522,558