Hata wanaume hulia


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,222
Likes
131,685
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,222 131,685 280
Mtu anasaidie kweli hili, sijawahi kulia sehemu yeyote ile tofauti na lakini nicheka sana machozi yenyewe huwa yanatoka!
Si lazima utoe chozi lakini
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,434
Likes
3,208
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,434 3,208 280
Mwanaume akilia ujue ni jambo zito linalomsibu sio bure................mwanaume hutakiwi kulia, unatakiwa kububujikwa na machozi endapo yamekufika mazito,
wengine hata machozi ni kwa sababu tu matatizo ya macho, ...
 
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
888
Likes
573
Points
180
Age
22
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
888 573 180
Huyu alizama kiimani zaidi
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,886
Likes
48,969
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,886 48,969 280
Acha mchezo na nyapu. Kitu engine ile. Uliwahi kukaa japo miezi 6 ukaona.
Hata iwe vipi siwezi kulia kisa nyapu mkuu...Labda uniambie kitu kingine lakini sio nyapu
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,259
Likes
112,044
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,259 112,044 280
Nione yooote, ila sii mwanaume akilia jamani...

Inauma, huwa naumia seriously hata kama Simjui nitajikuta nami nalia
 
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,841
Likes
1,612
Points
280
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,841 1,612 280
Ata mimi mambo yakiniumiza nalia nampigia Mama simi uku nikilia
 
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
888
Likes
573
Points
180
Age
22
K

Kibehe

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
888 573 180
Hata iwe vipi siwezi kulia kisa nyapu mkuu...Labda uniambie kitu kingine lakini sio nyapu
Nyapu tamu kaka ukute iliyotulia. Sio hizi za kupigwa sabuni na mapafyum kula baada ya dk 40 na kula mavidonge
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,886
Likes
48,969
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,886 48,969 280
Nyapu tamu kaka ukute iliyotulia. Sio hizi za kupigwa sabuni na mapafyum kula baada ya dk 40 na kula mavidonge

Aisee, kwa hiyo we ukikuta iliyotulia ukibaniwa lazima chozi likudondoke
 

Forum statistics

Threads 1,272,409
Members 489,970
Posts 30,450,161