harusi bila kupimwa vvu......

harusi bila kupimwa vvu......

ndo manake mpalu wewe kajicheki kwanza mwenyewe.
Smile iyo muhimu unaenda kichwakichwa matokeo yake ndo yale unaandikwa kwenye magazeti ya udaku....BWANA HARUSI MTARAJIWA AZIRAI BAADA YA KUPATA MAJIBU......NDOA YAVUNJIKA......MAJIBU YA VVU YAVUNJA NDOA n.k
 
Last edited by a moderator:
mara nyingi wengi wao wakija kukutongoza ukimwambia 2 habari za kupima utasikia kalale mbele m2 hataki kusikia habari za kupima kabisa sasa ukimkuta mwingine ambaye moyo umeisha mdondokea aakubali kwenda kugegendwa bila hata ya kutazama cku za mbelen itakuaje, kupima ni wajibu jamani hata kwa wale walioko kwenye ndoa


prianka mimi niko napima saa hii na wewe mara ya mwisho ulipima lini?
 
sio wakati wa kufunga ndoakabla ya kuanza mahusiano watu waende kupimadkk 3 tu majibu tayari ILA UAMINIFU NDO SWALA LA MUHIMU MAANA VVU VIPO ZAIDI KWA WANANDOA JIULIZE WHY?

Smile huoni hii avatar yako inatutia majaribuni?
 
Harusi ni August this year,,

Kuhusu swali la pili na la tatu sipendi kumdanganya mtu,,,

Kupima hatujapima pamoja mambo yametokelezea tu mtu ana mimba ndo tukaona bora tuunganishe matukio,,,

But hizo steps ni muhimu sana kupitiwa kabla ya ndoa japokuwa na sisi lazima tuipitie pamoja... Haya mahusiano ya kukutana vyuoni haya yana shida sana inabidi tumwachie Muumba tu atusimamie kwa kweli

MKATA KIU bado uhaja wa kup;ima kujijua afya yako uko pale pale.......................kutopima awali mlikosea lakini kosa la pili la kuchelea sasa hii halifuti lile la kwanza...................
 
Smile iyo muhimu unaenda kichwakichwa matokeo yake ndo yale unaandikwa kwenye magazeti ya udaku....BWANA HARUSI MTARAJIWA AZIRAI BAADA YA KUPATA MAJIBU......NDOA YAVUNJIKA......MAJIBU YA VVU YAVUNJA NDOA n.k

mpalu anazirai nini na yeye kesha kujua alipokanyagia......kheri nusu ya shari kulikoni shari kamili..........
 
kupima sio kazi kimbembe kuchukua majibu

mpalu ukiona kuchukua majibu ni ngoma basi ujue unajijua afya yako ikoje hata kabla ya kupimwa..................
 
lakini Smile si unajua siku hizi watu lazima wapimane viwango kwanza kabla ya kupeana usajili wa kudumu...sasa utakuta kabla ya ndoa tayari washacheza mechi za kutosha tu bila chiniguard

mpalu usichojua ndoa siyo kuvalishana pete au shere ila siku ya kwanza mnapoparamiana ndiyo siku mmeoana rasmi..................mengineyo hayo ni kuwataarifu jamaa na marafiki na kuwakatisha tamaa wengineo watarajiwa.............

kwa hiyo kudai kuwa mlikwisha kuzabuana kabla ya ndoa ni kujidanganya wenyewe wakati tayari nyie mko kwenye ndoa hata kama mmejisetiri kwa watu wengineo mkisubiria kufanza sherehe.......
 
Kupima ni muhimu Rutashubanyuma, lakini ina maana mtakuwa hamjakulana hata ifike wakati wa kufunga ndoa, tena ndoa kibao wadada tayari wanakuwa na matumbo hapa sijui inakuwaje vile.
 
Last edited by a moderator:
Kupima ni muhimu Rutashubanyuma, lakini ina maana mtakuwa hamjakulana hata ifike wakati wa kufunga ndoa, tena ndoa kibao wadada tayari wanakuwa na matumbo hapa sijui inakuwaje vile.

Mamndenyi tatizo letu linaanzia hapo kwenye dhana ya ndoa ni sherehe au siku mmejuana kimwili? mnakuwa mwili mmoja siku ile m'mechakachuana ile sherehe ni kuwataarifu kuwa sasa huyo ndiye nambari moja ingawaje ni ndoa ya wake na waume wengi.......maana kila aliyekugusa naye ni wa kwako............hata kama hamko pamoja tena.
 
Rutashubanyuma hivi haiwezi tokea hata siku ya harusi msifanye kutokana na kuwe mmebanjuwana wee hakuna tena hata mwenye hamu na mwenzake.

Mamndenyi tatizo letu linaanzia hapo kwenye dhana ya ndoa ni sherehe au siku mmejuana kimwili? mnakuwa mwili mmoja siku ile m'mechakachuana ile sherehe ni kuwataarifu kuwa sasa huyo ndiye nambari moja ingawaje ni ndoa ya wake na waume wengi.......maana kila aliyekugusa naye ni wa kwako............hata kama hamko pamoja tena.
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma hivi haiwezi tokea hata siku ya harusi msifanye kutokana na kuwe mmebanjuwana wee hakuna tena hata mwenye hamu na mwenzake.

Mamndenyi somo hilo ni gumu sana kwa sababu kabla ya unafiki wetu kuwa sasa hawa maharusi ndiyo wanaoana si huwa tunawatenga ili waonekane bado hawajachakachuana............kwa hiyo kuna swala la vigonelaambavyo vinahitaji kupoozwa.......
 
majibu kazi kweli lakini hakuna jinsi
gonjwa limeshika pabaya jamani.

Kongosho hiki kizazi kipya hatuna jinsi ila kuhudhuria misiba bila ya kukosa na siye wazee wanatuongezea majukumu ambayo kamwe hatukayapanga.......................hata saa hii nimeitwa kuna msiba mwingine watu wako mortuary.......................another loser has just flickered out at her life at the flower of her age.................she was just 22 .and sparkling........can u imagine?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom