harusi bila kupimwa vvu......

harusi bila kupimwa vvu......

at 22? Too young to go hasa kama ni kwa ngono zembe.

Kongosho hiki kizazi kipya hatuna jinsi ila kuhudhuria misiba bila ya kukosa na siye wazee wanatuongezea majukumu ambayo kamwe hatukayapanga.......................hata saa hii nimeitwa kuna msiba mwingine watu wako mortuary.......................another loser has just flickered out at her life at the flower of her age.................she was just 22 .and sparkling........can u imagine?
 
majibu kazi kweli lakini hakuna jinsi
gonjwa limeshika pabaya jamani.
hii kitu we acha tu.....kuna watu wana mapengo kwa sababu ya hii kitu....kuna watu wana ulemavu kwa sababu ya hii kitu........hii kitu hii kitu hii kitu...
 
Kongosho point taken........................hata kabla hawajaanza kubanjuana inabidi wajipimie kuona kama kina watakiweza...............na hili gonjwa lina laana fulani aliyenao furaha yake ni kusambaza sijui kwanini?

Na inabidi wawe na ratiba ya kupima mara kwa mara. Kwani kwa kuwa kila mmoja anakuwa bado yuko kwenye harakati za kutafuta mwenza mbadala mmoja wao anaweza kuambukizwa HIV na kumuambukiza mwenzake. Inabidi kila mwezi wawe wanapima kuona kama wote bado bado wapo salama.
 
Upimaji wa hiari usiishie kwenye uchumba tuu.bali hata kwenye ndoa ni muhimu.Tusisubiri mama apime afya pindi awapo mjamzito.Nawashauri wana ndoa, kupima afya zao mara kwa mara.
 
Upimaji wa hiari usiishie kwenye uchumba tuu.bali hata kwenye ndoa ni muhimu.Tusisubiri mama apime afya pindi awapo mjamzito.Nawashauri wana ndoa, kupima afya zao mara kwa mara.

Smart lady kupima ni kwa hiari lakini ni muhimu kwa wote ili mradi wawe wana uwezo wa kuupata au kuusambaza.............
 
Na inabidi wawe na ratiba ya kupima mara kwa mara. Kwani kwa kuwa kila mmoja anakuwa bado yuko kwenye harakati za kutafuta mwenza mbadala mmoja wao anaweza kuambukizwa HIV na kumuambukiza mwenzake. Inabidi kila mwezi wawe wanapima kuona kama wote bado bado wapo salama.

Tata kila mwezi ni kupimwa tu..nafikiri kila baada ya wiki mbili baada ya kuguswa na haya majambozi......kama una miaka miwili hujaguswa kiherehere cha kupimwa kinatoka wapi?
 
hii kitu we acha tu.....kuna watu wana mapengo kwa sababu ya hii kitu....kuna watu wana ulemavu kwa sababu ya hii kitu........hii kitu hii kitu hii kitu...

mpalu ni mimi na wewe tu ndiyo tunaikuza...............huwa najifikiria furaha ya dakika kumi na tani kweli iniharibie maisha niliyoyajenga kwa takriobani miaka 50?
 
at 22? Too young to go hasa kama ni kwa ngono zembe.

Kongosho hiki kizazi penda ngono unafikiri kinachowauwa ni kingine...............dying young is now very fashionable these days...boa yote na kujutia sana..................lakini wanapokuwa na vijinguvu si matambo hayo ya kushindana
 
Duh, we mkali mkuu

Mgibeon ninajaribu kuja na mipasho labda itaaidia hiki kizazi cha dijitali ambacho kinapotea hata mchango wo hawa makinda hata hatujauona........
 
watu wanauliwa na 'uaminifu'
Mambo ya HIV hayajadiliwi wakati wa kutafuta penzi, mbwembwe zingine tu zitafanyika.
Makosa yanaanza pale watu wanaposhawishiana kwenda kunako 6x6 kabla ya kujadili HIV na Kondom.
Muda wa mapambano ukifika wakati mmoja anasema zidumu baada ya kuoneshwa paja la kukaangwa, hapo hata kondom akijipendekeza huwa hasikilizwi, hata saa zingine hutumiwa kati ya mwendo wanamtupa na kumbebesha lawama.
Chunguza kasi ya wapenzi wanaotumia majira na wale wanaotoa mimba, utaelewa hili
'MIMBA MNATOA NA UKIMWI JE'
Unabaki.
 
watu wanauliwa na 'uaminifu'
Mambo ya HIV hayajadiliwi wakati wa kutafuta penzi, mbwembwe zingine tu zitafanyika.
Makosa yanaanza pale watu wanaposhawishiana kwenda kunako 6x6 kabla ya kujadili HIV na Kondom.
Muda wa mapambano ukifika wakati mmoja anasema zidumu baada ya kuoneshwa paja la kukaangwa, hapo hata kondom akijipendekeza huwa hasikilizwi, hata saa zingine hutumiwa kati ya mwendo wanamtupa na kumbebesha lawama.
Chunguza kasi ya wapenzi wanaotumia majira na wale wanaotoa mimba, utaelewa hili
'MIMBA MNATOA NA UKIMWI JE'
Unabaki.

Makene ni kheri mimba ibaki na vvu isiwepo.........mtoto hata jirani atalea kama mhusika kashindwa lakini huyu mgeni inabidi mbebaji wake tu ndiyo tu hupaswa kumlea tena kwa masimango kibao
 
Unajua mara nyingi kinacho fanya watu kufunga ndoa bila kupima ni kufanya ngono kabla ya ndoa na mwisho wake wanaona hakuna umuhimu wa kupima!

Likini wana sahau kuwa swala la kupima ni muhimu ili kujua hali zenu, kama mtakutwa mmeathirika mtaishi kwa tahadhari zaidi pia wataweza kujikinga na maambukizi mapya!

Pia watu wana sahau kupima virusi kunasaidia kushape tabia kwa kiasi fulani, maana mtu awe muangalifu kila anapo pita maana hata kuwa anajua hali yake ya afya!
 
haha hamna mtu wangu ,unajua ivo vijimambo vipo duniani tunasikia sana ,na tunaona watu wanavyohangaika na kulia kwa sababu za kufichana au kuaminiana bila ya kupima kjua hali ya afya zao...
 
Tatizo linakuwa idadi ya mechi ulizouza..! Mie huwa namtell wife akapimwe kipindi cha mimba, if she is negative and so do I..!
 
haha hamna mtu wangu ,unajua ivo vijimambo vipo duniani tunasikia sana ,na tunaona watu wanavyohangaika na kulia kwa sababu za kufichana au kuaminiana bila ya kupima kjua hali ya afya zao...

wahida ur are blessed..........
 
Unajua mara nyingi kinacho fanya watu kufunga ndoa bila kupima ni kufanya ngono kabla ya ndoa na mwisho wake wanaona hakuna umuhimu wa kupima!

Likini wana sahau kuwa swala la kupima ni muhimu ili kujua hali zenu, kama mtakutwa mmeathirika mtaishi kwa tahadhari zaidi pia wataweza kujikinga na maambukizi mapya!

Ruttashobolwa wakishamalizana hao ni wanandoa na hiyo sherehe ni kuwataarifu ndugu,jamaa na waathirika wao......kwa hiyo kabla ya kudu ile siku ya kwanza ilibidi wpimwe na wajijengee utamaduni wa kupimwa mara kwa mara..........
Pia watu wana sahau kupima virusi kunasaidia kushape tabia kwa kiasi fulani, maana mtu awe muangalifu kila anapo pita maana hata kuwa anajua hali yake ya afya!
 
Tatizo linakuwa idadi ya mechi ulizouza..! Mie huwa namtell wife akapimwe kipindi cha mimba, if she is negative and so do I..!

Kifarutz usichojua mkeo hawezi kuwa dipstick yako...........................muulize Magic Johnstone yule mcheza basketball maarufu wa USA.....................alipopigwa na akapimwa alikutwa ana vvu lakini mkewe wa ndoa na mimba................aliyokuwa nayo negative.............................. hadi leo yeye ni positive mke wake negative na mtoto wake pia negative.......................God apportions the punishment according to our own deeds..............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom