Happy Birthday Brother
Ninakuombea kwa Muumba Maisha Marefu
Yaliyojaa Uzima, Afya, Baraka na Furaha.
Happy Birthday yako imeleta baraka, hata wadogo zangu akina
AshaDii na afrodenzi waliokuwa hawaonekani kwa kitambo wameibuka kutoka kusikojulikana. Ningetamani uwe unaadhimisha hii siku kila siku ili wasipotee sana. Anyway, nimepata wazo - ikitimia wiki mbili siwaoni nnakuanzishia uzi wa basidei. Asante sana
Mr Rocky kwa kuanzisha huu uzi.
PS: I confess:
Nimechelewa kukutakia heri kwani jana niliamkia, nikashinda na kulala katika jukwaa lile la "Kuumisha kichwa", salama sikutoka na BAN - lol.