Happy Birthday pacha wangu carmel...!

Teamo

JF-Expert Member
Jan 9, 2009
12,273
1,016
carmel is my twin sister...(kama ingefaa kujitambulisha).

tulizaliwa siku moja...mama mmoja...baba mmoja.....temeke hospitali mnamo tar 27th-september.tulibatizwa sote pale kanisa katoliki chang'ombe miezi sita baadae!...kila mtu alikuja ingia jamiiforums kwa time yake na aidii yake tofauti.lakini mwaka jana nimejua kuwa kumbe carmel ni yule yule 'pacha wangu' wa ukweli!

MUNGU AKUJAALIE MAISHA MAREFU MAMA!

LONG LIVE CARMEL!

WA AMANI!
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,708
5,613
Waoooooh! Jamani inapendeza sana! Mwenyezi Mungu awajaalie maisha marefu wewe na pacha wako Carmel mzidi kupendana na kuwajali wengine pia! HAPPY BIRTHDAY TO YOU TWINS!
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,947
8,355
Nzuri sana!
Happy birthday! Mungu awape maisha marefu yaliyojaa upendo na amani!
 

Teamo

JF-Expert Member
Jan 9, 2009
12,273
1,016
tunawashukuru sana wakuu!....

pacha wangu anawapenda wote
 

Teamo

JF-Expert Member
Jan 9, 2009
12,273
1,016
shukrani zetu za dhati ziwaendee wote mnaotutakia mema
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
37,677
42,605
happy birthday twins double fun.jpg

furahia siku ya kuzaliwa pacha wangu.
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
67,148
92,436
Happy birthday mapacha wawili.

Sababu nyingine ya kukatiza dozi leo!

Mwambie pacha wako, bithday mate wa mume wake nampa hongera na kumtakia maisha marefu.

Nawe muzee ya amani pia nakutakia Maisha Marefu, upate watoto wengi wa kike waizunguke meza yako wakati wa chakula.
 

BornTown

JF-Expert Member
May 7, 2008
1,716
479
Happy birthday to you and your twin mungu awape maisha marefu na yenye kumpendeza. i wish tushehereke pamoja kwani natamani sana kuwajua na kuwafahamu watu nilio zaliwa nao siku moja mwezi mmoja kama leo haijalishi ni mwaka gani amezaliwa bali huwa napenda kuwajuwa.

Msheherekee kwa upendo.
 

DaMie

JF-Expert Member
Mar 24, 2010
684
171
Inapendeza. Furahieni siku yenu ya kuzaliwa kwa furaha.
Mungu awazidishie maisha.
Hongereni Mapacha (BBoy & BGirl)
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,249
11,529
Hongereni sana kwa kuongeza siku!!

Happy birthday wapendwa..(hivi kwa kiswahili chetu tunasemaje???)
 

Teamo

JF-Expert Member
Jan 9, 2009
12,273
1,016
pamoja sana wakuu wangu!....

pacha wangu yupo labour...!nitawapa habari njema in no time
 

Caren

JF-Expert Member
Feb 12, 2010
278
91
Happy Birthday Teamo!!
Mungu akujaazie siha na akuongezee URIJALI illi kila wakati wa jamii watu wauone ubora wako na kusambaza sifa zako katika jamii inayokuzunguka pamoja na jamiiforums.

Happy birthday Dada Carmel,
Mungu akuongeze UTAMU na UKARIMU ili kila mtu unayekaribiana naye aone kuwa umebarikiwa.

Nawatakieni mapacha nyie furaha tele katika JAMII ZENU.

Kilichounganishwa na mimba mwanadamu asikitenganishe!!!

carmel is my twin sister...(kama ingefaa kujitambulisha).

tulizaliwa siku moja...mama mmoja...baba mmoja.....temeke hospitali mnamo tar 27th-september.tulibatizwa sote pale kanisa katoliki chang'ombe miezi sita baadae!...kila mtu alikuja ingia jamiiforums kwa time yake na aidii yake tofauti.lakini mwaka jana nimejua kuwa kumbe carmel ni yule yule 'pacha wangu' wa ukweli!

MUNGU AKUJAALIE MAISHA MAREFU MAMA!

LONG LIVE CARMEL!

WA AMANI!
 

Similar Discussions

5 Reactions
Reply
Top Bottom