Mkuu wa wilaya hausiki kwa namna yoyote katika masuala ya kutoa maamuzi dhidi ya mwalimu pale anapokuwa na makosa ya kinidhamu,kuna mamlaka husika zinazousika katika kumsimamia mwalimu..nishukuru kwa kukutoa ujinga leoHivi we mwl gani hutambui mamlka za MKUU WA wilaya wewe Nina wasiwasi na elimu yako
We ushaishiwa hoja,but leo ushatambua ukijifanya mjinga kuna wajinga zaidi yakoWe MWL ulisoma kwa kutumia cheti cha marehemu au ndo diploma wa UDOM wale walioitwaga vilaza??
Hawezi elewa huyo . Hajui hata mwl akikosa ana watu wa TSC ambao ndo wanahusika na matatizo ya kinidhamu ya mwl. Who is mkuu wa wilaya hapoMkuu wa wilaya hausiki kwa namna yoyote katika masuala ya kutoa maamuzi dhidi ya mwalimu pale anapokuwa na makosa ya kinidhamu,kuna mamlaka husika zinazousika katika kumsimamia mwalimu..nishukuru kwa kukutoa ujinga leo
Achana nae huyo huyo ndo wale Mnyika anawaita Sadists. Akimuona mwl ana enjoy ye anaumia. Na ye angesoma[emoji16][emoji16] Ulivyomaliza ' biashara zote handeni ni za walimu nimekupuuza' ulitaka ziwe za nani? Zungumza la walimu kutokufanya kazi umiliki wa biashara acha au ufungue yako.
IQ yako iko chini sana kumudu kuwa mwalimu, bila shaka ulikuwa na division 4 ya point 30.Mimi natetea upuuzi lakini wewe ndo mpuuzi kabisa,wanafanya hayo sababu ya maslahi duni..wangekuwa na maslahi mazuri wasingeangaika na bodaboda..watu wanapodai stahiki zao na maboresho ya maslahi yao mmekuwa ni watu wa kuwajibu utumbo eti waache kazi...nyie mbona mkiambiwa kama mnaona hawafundishi wapelekeni watoto private mnaweweseka nini...kumbe inauma eeeh kujibiwa utumbo ukileta upumbavu??? We kama njaa zako zinasababisha ushindwe kupeleka toto lako private usihamishie stress zako kwa walimu..alafu ulivojinga mwanao akifeli lawama zote kwa walimu,unadhani ufaulu wa mtoto wako unaletwa na mwalimu peke yake...sasa mzazi kama anaakili kama yako mtoto akirithi unafikiri atapata nini zaidi ya zero
Mkuu Kama huyo hastahili kuwa mwl mi nimeelewa alichokiongea na mi Ni mwl wa masomo ambayo uliyakimbia. Vipi na Mimi nilipata division 4 ya point 30IQ yako iko chini sana kumudu kuwa mwalimu, bila shaka ulikuwa na division 4 ya point 30.
Uko sahihi mkuuKila Mtu apambane na hali yake..
Nilikua na division 4 ya point 30 lakini bado unamleta mwanao nimfundishe,mpaka hapo mwenye IQ ndogo anaonekana ni naniIQ yako iko chini sana kumudu kuwa mwalimu, bila shaka ulikuwa na division 4 ya point 30.
Mkuu Kuna mishe Kama hazikuhusu huwezi jua. Ila nakuthibitishia kina watu wamechoka. Na sometime tatizo Ni la baadhi ya watu. Yaani kina watu wa utumishi kwa baadhi ya halmashauri Ni mizigo. Na ndo watu wanaoingiza watu kwenye hizi mishe. Kuna watu hata kile wanachostahili hawakipati
Kila Mtu apambane na hali yake..
Elimu yenyewe iko wapi? Motisha je!
Uliletwa Tu shuleni kwetu hatukufahamu kuwa IQ yako iko chini hivo. Sasa hv ndo tunagundua kutokana na majibu yako humu. Huna insightNilikua na division 4 ya point 30 lakini bado unamleta mwanao nimfundishe,mpaka hapo mwenye IQ ndogo anaonekana ni nani
Walimu Handeni hawafundishi kabiiiisa, muda wao mwingi unamalizikia kwenye biashara ya bodaboda, tigo-pesa na kuonyesha TV/Video. Hii inasababisha taaluma Handeni kushuka sana.
Wakaguzi nendeni Handeni kimya kimya mkajionee walimu wanaokula pesa za bure bila kazi, biashara zote vijijini ni za walimu.
Mkitumbuliwa kwa kutowajibika mnaanza kulialia.WANANCHI WENGINE NUKSI SANA UTADHANI UNAPEWA TUZO YA NOBLE YA KUJITUMA KWAHIYO UNATAKA WALIMU TUTEMBEE NA SURUALI IMECHANIKA KWENYE MAKALIO NDO ROHO YAKO IFURAHI
Sema sijawahi kuona mtu mwenye kulalamika Kama mwl.ACHENI HIYO KAZI WATAKUJA WATU WENYE MORALE
Mkitumbuliwa kwa kutowajibika mnaanza kulialia.