Handeni walimu wako bize na bodaboda na tigo-pesa

Handeni walimu wako bize na bodaboda na tigo-pesa

Walimu Handeni hawafundishi kabiiiisa, muda wao mwingi unamalizikia kwenye biashara ya bodaboda, tigo-pesa na kuonyesha TV/Video. Hii inasababisha taaluma Handeni kushuka sana.

Wakaguzi nendeni Handeni kimya kimya mkajionee walimu wanaokula pesa za bure bila kazi, biashara zote vijijini ni za walimu.
Kasomee ualimu nawe ule pesa za bure. Wewe si ulikimbia umande, wacha jua likuwakie mpaka udate. Pumbafu thana we

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maana Kati ya Shule 10 za mwisho zilizofanya vibaya sana 3 zimetoka Handeni na Kilindi ambayo kwenye msingi ni Handeni hiyo hiyo!
Inasikitisha sana!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Afadhali kidooogo hapa, tena kwasababu kuna vijiji hivi kuna vituo vya polisi na mahakama, hahaha
 

Attachments

Sasa Seuta iko Handeni Mjini kabisa,
Labda wanafunzi wengi wanatoka mbali sana kama vile kideleko, magamba, kwasindi n.k
Ilipaswa yawepo mabweni!
Walimu nao ndo hao wako kwenye biashara zao matokeo yake ndo haya sasa!
Tunasafari ndefu kuifikia elimu bora!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Walimu Handeni hawafundishi kabiiiisa, muda wao mwingi unamalizikia kwenye biashara ya bodaboda, tigo-pesa na kuonyesha TV/Video. Hii inasababisha taaluma Handeni kushuka sana.

Wakaguzi nendeni Handeni kimya kimya mkajionee walimu wanaokula pesa za bure bila kazi, biashara zote vijijini ni za walimu.
Mishahara haitoshi
 
Kwani walimu wa maeneo mingine mazingira Yao ya kazi ni tofauti na ya Handeni?
Je mishahara ya walimu wa Shule za mikoa mingine ni mikubwa kuliko ya hawa wa Handeni?
Mbona wenzao wanawajibika ipasavyo na matokeo yanaonekana kuwa na afadhali?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza Mwalimu ukipangiwa kufundisha Handeni ni afadhali kubwa!
Maana iko karibu na mjini!
Kwenda DSM ni kama Dar - Morogoro masaa wawili matatu!
Kwa hiyo haba!
Fikiria mwalimu aliyepangiwa kituo cha kazi Sikonge, Kibondo, Mhangwe, Ngara, Mloto, pembezoni mwa nchi kuja Dar ni mtihani!
Na wanatimizawajibu wao vizuri sana na hali hiyo inaonekana kupitia matokeo!
Nyie wenzetu wa Handeni kuna matatizo gani ambayo maeneo mengine hayapo?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom