Halima Mdee amestaafu ubunge?! Mbona kimya sana?

Halima Mdee amestaafu ubunge?! Mbona kimya sana?

Endelea kumsubiri atakuja na ayo maji unaweza kuanza kufuga kambale wakati unamsubiri
Sawa mkuu tutamsubiri hapshspa 2020 ila tunashukuru diwani wetu Urio huenda tukamfikiria kumpa jimbo!
 
NA CCM IPO BUSY KUWAFANYIA HAO WABUNGE FIGISU ILI WAONEKANE HAWAFANYI KAZI

Wamemfunga miguu hasitembelee maeneo ya jimbo lake!?

Awamu hii ni kiboko.. inaonyesha upinzani hawajali wananchi wao ni matumbo mbele tu. Yaani wamezidiwa kwenye uongozi kwa maiki milioni
 
Yule Mbunge machachari wa CHADEMA yupo wapi?!

Mbunge aliyeichachafya serikali bungeni, mwenye kujiamini, apendwaye na wanajimbo wake wa Kawe, asiyeogopa binadamu yoyote hata awe na cheo cha kutisha, mbunge aliyekuwa anatetea na kutatua kero za wanajimbo lake...

Je kachukuliwa na watu wasiojulikana? Au kafinywa na watu wasioujilikana, labda kwa sababu mbalimbali..

Yuko wapi mbunge wetu Kawe Halima Mdee ?!
 
Yule machachari wa Chadema Diaspora chadema saut mwanza yupo wapi?!
Mbunge aliyeichachafya serikali bungeni, mwenye kujiamini, apendwaye na wanajimbo wake wa Kawe, asiyeogopa binadamu yoyote hata awe na cheo cha kutisha, mbunge aliyekuwa anatetea na kutatua kero za wanajimbo lake...
Je kachukuliwa na watu wasiojulikana? Au kafinywa na watu wasioujilikana, labda kwa sababu mbalimbali..
Yuko wapi mbunge wetu Kawe @halimamdee ?!
Yupo Twitter analalamikia uuzwaji wa nyumba za serikali awamu ya tatu, anashindwa kumuuliza Sumaye mhusika mmojawapo.
 
Back
Top Bottom