Halima Mdee amestaafu ubunge?! Mbona kimya sana?


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
11,930
Likes
9,685
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
11,930 9,685 280
Jimbo la kawe limekumbwa na madhara makubwa kufuatia mafuriko makubwa yaliyosababishwa na mvua zilizonyesha juzikati.

Maeneo ya Basihaya, Boko, Kawe chini, Mbezi chini na Kunduchi ni baadhi tu ya sehemu zilizoathirika ikiwemo nyumba kubomoka kabisa na nyingine kuzingirwa na maji hadi leo.

Tumekuwa na mkuu wa mkoa Makonda, mkuu wa wilaya Hapi na viongozi wengine katika kuwapa faraja wahanga wa mafuriko lakini cha ajabu mbunge wetu hatujamuona kabisa, ndomana nauliza hivi Mdee kastaafu au kulikoni awatupe hivi " waliompigia kura"!!?

Anayejua alipo anijuze tafadhali!
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,227
Likes
12,251
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,227 12,251 280
Yeye alishasema kuwa Mkulu afungwe "breki" kwa matamko yake.....

Wale ambao walikuwa wakishabikia kuwekwa ndani kwa masaa 48 za yule DC wake, sasa weshaanza kurealize kuwa Halima Mzee kumbe alikuwa sahihi by 100%
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,085
Likes
2,869
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,085 2,869 280
Jimbo la kawe limekumbwa na madhara makubwa kufuatia mafuriko makubwa yaliyosababishwa na mvua zilizonyesha juzikati.

Maeneo ya Basihaya, Boko, Kawe chini, Mbezi chini na Kunduchi ni baadhi tu ya sehemu zilizoathirika ikiwemo nyumba kubomoka kabisa na nyingine kuzingirwa na maji hadi leo.

Tumekuwa na mkuu wa mkoa Makonda, mkuu wa wilaya Hapi na viongozi wengine katika kuwapa faraja wahanga wa mafuriko lakini cha ajabu mbunge wetu hatujamuona kabisa, ndomana nauliza hivi Mdee kastaafu au kulikoni awatupe hivi " waliompigia kura"!!?

Anayejua alipo anijuze tafadhali!
Kimya kingi kina uzito.
Anafikiria tusi la kutoa kwa niaba ya ana Kawe , safari ijayo!!!
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,074
Likes
6,514
Points
280
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,074 6,514 280
"Sijawahi kuona rais wa ajabu ajabu kama huyu". By Tundu Lisu.

Sasa unataka Halima Mdee akutembelee? Hujamuelewa Lazaro Nyalandu? Unajua alimsema nani aliposema ccm imevamiwa na watu wenye roho mbaya? Unajua alimaanisha nn aliposema serikali imemeza mihimili mingine?
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,636
Likes
1,057
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,636 1,057 280
Jimbo la kawe limekumbwa na madhara makubwa kufuatia mafuriko makubwa yaliyosababishwa na mvua zilizonyesha juzikati.

Maeneo ya Basihaya, Boko, Kawe chini, Mbezi chini na Kunduchi ni baadhi tu ya sehemu zilizoathirika ikiwemo nyumba kubomoka kabisa na nyingine kuzingirwa na maji hadi leo.

Tumekuwa na mkuu wa mkoa Makonda, mkuu wa wilaya Hapi na viongozi wengine katika kuwapa faraja wahanga wa mafuriko lakini cha ajabu mbunge wetu hatujamuona kabisa, ndomana nauliza hivi Mdee kastaafu au kulikoni awatupe hivi " waliompigia kura"!!?

Anayejua alipo anijuze tafadhali!
Vipi kuhusu lile tukio la Kubomolewa nyumba watu wa Mbezi na Ubungo Makonda alikuwepo kuwafariji waliokumbwa na tukio lile? je wewe uliandika chochote kulaani tukio lile au uliona sawa tu kwa kuwa upumbavu umekujaa kichwani.
 
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,126
Likes
916
Points
280
Age
28
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,126 916 280
Mtuache na halima wetu nyie pambaneni na nguvu ya akina lazalo
 
Z

Ze observer

Senior Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
147
Likes
252
Points
80
Z

Ze observer

Senior Member
Joined Aug 12, 2017
147 252 80
Hana jipya yule kazi yake ni kupayukapayuka kama nguchiro, na hayo makelele yake hua hayana point kabisa.

Hapa kazi tu
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
11,930
Likes
9,685
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
11,930 9,685 280
Vipi kuhusu lile tukio la Kubomolewa nyumba watu wa Mbezi na Ubungo Makonda alikuwepo kuwafariji waliokumbwa na tukio lile? je wewe uliandika chochote kulaani tukio lile au uliona sawa tu kwa kuwa upumbavu umekujaa kichwani.
Naona umepanic maana mbunge wa Kibamba naye akili zake zinafanana na za huyu wa Kawe. Wewe ndiye kiongozi wa Wapumbavu wote maana hata hukumbuki kuwa ni Makonda aliyezuia bomoa bomoa Dar isiendelee!!! Mbwiga kabisa kiboga.
 

Forum statistics

Threads 1,215,241
Members 463,075
Posts 28,540,631