tejateja
JF-Expert Member
- Feb 26, 2015
- 1,626
- 979
Mungu ibariki Tanzania.wanatengeneza chuki na maumivu yasiokua na msingi sisi watanzania hatuustahili kuishi maisha haya ya kibabe huu sio utamaduni wetu kabisa......
Mungu ibariki Tanzania.wanatengeneza chuki na maumivu yasiokua na msingi sisi watanzania hatuustahili kuishi maisha haya ya kibabe huu sio utamaduni wetu kabisa......
Viongozi wa kiafrika hawataki kukosolewa na ndio maana afrika imeendelea sana kuliko mabara yote.kauli za viongozi wa afrika zinataka kuwa Kama zimetoka kinywani mwa Mungu.Saafi sana, mamlaka za nchi lazima ziheshimike. Akitoka huko akili itakuwa imemkaa sawa. Hii ndio laana ya kumtukana Spika Ndugai, kakutana na kisiki Mzirankende.
Raha yenu matusi hamkomi? unafananisha akili za binadamu na kichwa cha kuku,loo acha ulimwengu uwafunze.
Sasa mwehu kama wewe unatofauti gani akili yako na kuku???Raha yenu matusi hamkomi? unafananisha akili za binadamu na kichwa cha kuku,loo acha ulimwengu uwafunze.
Afu jioni kuna posho kulisha familia zetu?::TAARIFA::
Taarifa kwa Wanachama wa Chadema na Wananchi wa Jimbo la Kawe, Mhe Halima Mdee Mbunge wa Kawe aliyekuwa akishikiliwa na Jeshi la Police Kituo cha Osterbay tokea siku ya Jumanne jioni mpaka sasa Amehamishiwa Central Police.
Kwa wale wote mnaotaka kumjulia hali Mbunge kwasasa tuelekee Central Police....
BY HENRY KILEWO
KATIBU CDM DSM
Mkuu ukishakuwa CCM akili lazima zikupotee hawajifunz yaliyowakuta wenzao wao kila kitu ni kushangilia tu mungu ibariki tanzaniaMwambie huyo hajielewi
Mkuu adui namba 1 kwa watanzania ni CCM na viongozi wake hima iondoleweVp zile kauli tata za mkuu wa kaya,nazo zile hazimdharirishi??
Walikuwepo akina Hitler wako wapi Ndugu? Hakuna mmliki wa hii Dunia, zaidi zaidi yatawarudia tu wenye Uonevu kwa binadamu wenzao!akitoka huko atakuwa mwanamke anaejiheshimu..na anayeheshimu jamhuri.
Rais wa jamhuri sio raihisi rahisi kama wanavyodhani..huwezi kumdhalilisha Mheshimiwa kwa kumkosea adabu..
anyooshwe tu hamna namna..
AmeenMungu ibariki Tanzania.
AminabMkuu ukishakuwa CCM akili lazima zikupotee hawajifunz yaliyowakuta wenzao wao kila kitu ni kushangilia tu mungu ibariki tanzania
Kumbe Magesa Mulongo bado anakula duhVuvuzela? Kama mwenye kinga ya kibunge alikaa miezi 3 sembuse wewe.
Mla ni mla leo mla Jana kala nini?
Tomorrow never comes. Yanayotakiwa leo yasingoje kesho.
Sasa mwehu kama wewe unatofauti gani akili yako na kuku???
Sijakataa na wala sipingani na wewe katika hilo suala la upinzani mkuu. Tatizo ni hizo lugha na matusi yanayotumika...haswa kwa Viongozi wa serikali.Sawa...lkn tambua Ya kuwa mpinzani kazi yake ni kukosoa serikali khsu kutumia lugha kali kwa
Mkuu wa nchi hyo ni mzuka naona ulipandaa hapo sasa inabidi wapinzani wabadilike maana tunajuaa mpaka 2019 kuna mkakati wa kukaweka ndani wapinzani kudhofisha ushiriki wao ktk chaguzi unaokuja....
Ova
Role model wenu kamtukana Rais, kampeni moyo pale Central aendelee na moyo huo huo.Maneno yako ya kanga haya yameshazoeleka. Wakati Halima anagombea kwa mara ya kwanza, maneno yalikuwa haya haya. Akamgalagaza mtu wenu. Uchaguzi wa mwisho maneno ni hayo hayo. Tena mkamleta Kippi. Akamdondosha mtoto wa yule mnafiq kwa ushindi wa kishindo.
Kwa hiyo, hiyo mipasho yako peleka lumumba wakaitungie wimbo katika bendi ya toti.
Sawa basi kwann wasimpeleke mdee mahakamani tu!Sijakataa na wala sipingani na wewe katika hilo suala la upinzani mkuu. Tatizo ni hizo lugha na matusi yanayotumika...haswa kwa Viongozi wa serikali.
Ndio maana hata Kama wapinzani wanaonewa kwa kuswekwa ndani lakini ukiangalia mambo yanayopelekea hayo makadhia yote yanatokana na wapinzani wenyewe.
Ni sawa sawa unamlea mtoto wa kambo na inajulikana hana tabia nzuri lakini hauna jinsi wala sababu ya kumlamba fimbo. Unatafuta mbinu ya kuwa unamtegeshea shilingi mia mia ukijua ataichukua....na kweli anaichukua na unamkamata red handed. Ukimlamba fimbo hapo utakuwa sahihi mbele ya jamii...ilhali ulimtegeshea kwa makusudi.
Vipi Mkuu nadhani hajala Siku ya nne leo hatembelei wheelchair kweli?::TAARIFA::
Taarifa kwa Wanachama wa Chadema na Wananchi wa Jimbo la Kawe, Mhe Halima Mdee Mbunge wa Kawe aliyekuwa akishikiliwa na Jeshi la Police Kituo cha Osterbay tokea siku ya Jumanne jioni mpaka sasa Amehamishiwa Central Police.
Kwa wale wote mnaotaka kumjulia hali Mbunge kwasasa tuelekee Central Police....
BY HENRY KILEWO
KATIBU CDM DSM
Hatutalia ila zamu yake inakuja dhambi ya kuwaonea watu haijawahi kumuacha mtu salama atalipwa hapa hapa dunianiKwa mwendo huu mtalia sana na JPM.
Role model wenu kamtukana Rais, kampeni moyo pale Central aendelee na moyo huo huo.
We kamtwmbele manji keko,we si ndy nlikuwa mnasukuma gari lake tokea airport mpaka jangwani heheheRole model wenu kamtukana Rais, kampeni moyo pale Central aendelee na moyo huo huo.