Halima Mdee ahamishiwa central police baada ya masaa 72

Halima Mdee ahamishiwa central police baada ya masaa 72

Halima hajamtukana raisi. Huo ni uelewa wako. Tafsiri ya matusi inatolewa na mahakama. Kama wewe na wajinga wenzako mnajiamini, mpelekani mahakamani basi. Waoga kama kunguru. Shame.
Nmetoka kumwambia swahiba wangu hapa l...[HASHTAG]#siyabonga[/HASHTAG] the Same thing

Ova
 
You could be thickhead mkuu, really. Kupata u-das? Who told you so? Jadili hoja acha kuleta porojo za kindezi you bozo!!
Afadhali wewe umemjibu huyo bonobo chimpanzee.
Mimi nilimdharau kwa kuwa anaonyesha ndio wale wale....ila akitulizwa masaa 72 kuandika maelezo analia na kutaka aitiwe mama yake mzazi ili anyonye. Watoto ni wengi sana humu. Pia siasa zimeharibu sana hawa Vijana wa Tanzania.
 
Hapo sasa kama ni kupelekwa mahakamani ni jumatatu au jumanne! KAMA bado yuko kwenye hunger strike jumanne watampeleka hospitali siyo mahakamani maana afya yake itakuwa si nzuri, labda jumatano hakimu atamsomea mashitaka akiwa kitandani. Very sad!

Hivyo ndivyo wanavyofanyiwa wapinzani na wote wanaothubutu kuusema ukweli mchungu.

Mlioko Dar tuwakilisheni vizuri na mwambieni kamanda Halima Mdee kuwa sisi tunaojua ukweli na thamani ya anachosimamia tunaendelea kumuombea kwa mwenyezi Mungu amfanyie wepesi katika kipindi hiki kigumu anapoumia kwa ajili ya wengi.

Huu udhalimu hatimaye utafikia mwisho!
Anaumia kwa ujinga wake ....na uzembe wa kushindwa kusoma alama za nyakati
 
Wanapenda kweli kutukana wakibinywa kidogo tu wanalia kwa sauti kubwa kweli awamu hii selo zitageuka vyumba vyenu vya kulala
 
Sawa basi kwann wasimpeleke mdee mahakamani tu!

Ova
Ndio tunarudi palepale kwenye uhalisia na mantiki nzima ya Halima kuwekwa ndani. Walizoea kupelekwa mahakamani pale wanapovunjia watu heshima na kutoka kwa dhamana huku wakichekelea kwa kejeli na dharau. Sasa hivi dozi ya dawa imebadilika mkuu. Awali ilikuwa ni kutwa mara tatu...awamu hii ni kutwa mara Sita (6). Hiyo style inaitwa Chosha Adui mkuu. Wasiposoma alama za nyakati wataumia sana.

Angalia issue Kama ya Juliana na kina Kubenea juzi! Wameingia kingi....matokeo yake utaniambia soon chief.
 
Pengine ni kwa sababu mamlaka hizo zilikuwa zinajitambua na kuheshimu wengine. Hivi mtu kama JKN, Ruksa, au JK angeweza kutoa hotuba kama ile ya jamaa kule Bukoba baada ya maafa kama yale? Acha hiyo bado kauli za ajabu ajabu kila siku. Mbona mama Samia hakuna mtu anamjibu bila staha? Ni kwa sababu anajiheshimu na kujua nafasi yake katika jamii ikoje sio mambo ya kilevilevi ambayo yanachochea majibu ya kilevi.
Mlimuonea sana JK ...akawaasa anayekuja ni mkali ...hamkusikia ...asiyesikia la mkuu huvunjika guu.
 
Halima hajamtukana raisi. Huo ni uelewa wako. Tafsiri ya matusi inatolewa na mahakama. Kama wewe na wajinga wenzako mnajiamini, mpelekani mahakamani basi. Waoga kama kunguru. Shame.
Kwa tafsiri yoyote mtoto mdogo kama Halima lazima afunzwe adabu.
Juzi tu hapa kamaliza masomo na sijui kama yuko zaidi ya 35.
Bado mtoto.
Sasa hata huko kwetu vijijini mtoto wa jirani akikuporomoshea maudhi, anacharazwa viboko.
Halima asijione kakua, na anauwezo wa kuongea chochote cha kuudhi.

JPM ana watoto, pengine wadogo kwa Halima.
Halima wala hajaolewa na hana unyumba.

Mtoto mdogo kuonyesha kibri, mara kwa Ndugai, sasa kwa Mkuu wa Nchi, hata Mwalimu alichofanya ni kuwacharaza bakora kina Samwel Sita miaka hiyo.

Lakini bakora za kileo ni selo a.k.a Lema.
 
::TAARIFA::

Taarifa kwa Wanachama wa Chadema na Wananchi wa Jimbo la Kawe, Mhe Halima Mdee Mbunge wa Kawe aliyekuwa akishikiliwa na Jeshi la Police Kituo cha Osterbay tokea siku ya Jumanne jioni mpaka sasa Amehamishiwa Central Police.

Kwa wale wote mnaotaka kumjulia hali Mbunge kwasasa tuelekee Central Police....

BY HENRY KILEWO
KATIBU CDM DSM
eti cdf hivi wewe kweli utakubali watu wakusanyike pale lugalo na waanze kuimba kwaya aisse i wish i could be ijp.
 
Halima hajamtukana raisi. Huo ni uelewa wako. Tafsiri ya matusi inatolewa na mahakama. Kama wewe na wajinga wenzako mnajiamini, mpelekani mahakamani basi. Waoga kama kunguru. Shame.

Bahati mbaya jasiri wewe umeungana na kunguru,sote tumejificha JF.Onyesha ushujaa wako hadharani.Unanikumbusha hadithi ya sungura mjanja aliyemdanganya fisi mjinga kuwa wakifika nyumbani kila mmoja ampige mkewe kama ngoma.Muulize babu au bibi yako atakuambia hadithi inatufundisha nini.
 
Bahati mbaya jasiri wewe umeungana na kunguru,sote tumejificha JF.Onyesha ushujaa wako hadharani.Unanikumbusha hadithi ya sungura mjanja aliyemdanganya fisi mjinga kuwa wakifika nyumbani kila mmoja ampige mkewe kama ngoma.Muulize babu au bibi yako atakuambia hadithi inatufundisha nini.
mkuu acha hasira kwani wamesema hawampeleki mahakamani ? mahakamani ataenda tuu ila leo na kesho hakuna mahakama yaani sasa sisi tunaopenda mchezo wa mieleka hapa uta sikia mtangazaji ana sema let now go to commercio break.
 
Nmetoka kumwambia swahiba wangu hapa l...[HASHTAG]#siyabonga[/HASHTAG] the Same thing

Ova
Hapa haitumiki Tafsiri ya matusi ya mahakama chief. Style ni ile ile ya Chosha Adui. Akifikishwa mahakamani anakuwa ameshachoka na mlolongo mzima. Nafikiri unakumbuka jeuri ya Yusuph (Manji) hapo awali alipoitwa kuhojiwa Central Polisi. Alitunishia kifua mamlaka na kuna Wanaharakati humu JF walishangilia sana kwamba yeye ni kidume..... Leo hii tunachokishuhudia ni mirindimo ya ragga muffin. Anajuta.
 
Baada ya Halima Wanachadema wengine 51 wawekwa mbaroni Chato kwa kufanya mkutano wa ndani.
 
Back
Top Bottom