Halima Mdee ahamishiwa central police baada ya masaa 72

Halima Mdee ahamishiwa central police baada ya masaa 72

Saafi sana, mamlaka za nchi lazima ziheshimike. Akitoka huko akili itakuwa imemkaa sawa. Hii ndio laana ya kumtukana Spika Ndugai, kakutana na kisiki Mzirankende.

mandela na miaka yake 27 alikoma?
 
Now I know why we are not developed. Nchi ina watu wengi mno wenye uelewa mdogo kiasi cha kutia aibu. Yaani hata wenye uwezo wa kuingia cyberspace bado wanadhani kumkosoa Rais ni kuvunja sheria!

Rais ni binadamu. Anastahili kuheshimiwa ndiyo, lakini akikosea ni haki ya mwananchi wa kawaida kumkosoa, na kwa wabunge sio haki tu bali ni wajibu kumkosoa.

Kama nimeshawishika kwamba Rais hana akili ni haki yangu kusema hivyo. Hilo sio tusi. Nikiamini anachukia wanawake ni haki yangu kusema. Kwa mbunge wa kike ni wajibu kusema hivyo. Ragia Mtama angefufuka leo angezimia kwa mshtuko
wa jinsi nchi ilivyopoteza uhuru wake ghafla.

Kazi kubwa ya "mbunge wa upinzani" ni kupinga serikali. Ndicho alichofanya mbunge wangu. Ni uonevu sana kumshikilia polisi.

To govern by terrorizing the people into silence is a most profound evil. Rais, tutakuombeaje kwa Mungu kama humjali Mungu mwenyewe? Ungemjali ungekuwa mtu mwenye HAKI. Ni dhambi kukamata watu bila kuwafikisha mahakamani.
 
akitoka huko atakuwa mwanamke anaejiheshimu..na anayeheshimu jamhuri.

Rais wa jamhuri sio raihisi rahisi kama wanavyodhani..huwezi kumdhalilisha Mheshimiwa kwa kumkosea adabu..

anyooshwe tu hamna namna..
Amuulize Lema...cku hizi ni mtoto mzuriiiiiiii, chezea kunyea kidebe....
 
Wewe unatetea nini au wewe hoja yako ni nini??

Huelewi maana ya "Siasa", that's my point !!

Na kama wataka kujua msimamo na hoja yangu kabisa, ni kwamba....

Sikubaliani na uongozi wa kihuni na kiimla wa Rais John Pombe Magufuli !!

Na kama wewe unaelewa kwelikweli, hebu tueleze ni kosa gani hasa lililomfanya Halima Mdee (MB) wa Kawe kuwekwa ndani bila kufikishwa mahakamani !?

Je, sheria inasemaje wewe ndugu yangu "usiye na chama" Mtetezi tu wa nchi usiye na upande ??

Ukijibu Hayo, karibu kwa maswali mengine.....
 
Mrangi,
Wewe ni kati ya watu makini humu JF lakini nashangaa sijui umepatwa na nini siku hizi kwa kushindwa kusimamia ukweli na kukemea UHUNI!
Ina maana wewe unaunga mkono kwa huyo Binti Halima Mdee kuwatukana watu wazima achilia mbali Viongozi wa nchi!!???? Au ni kwa sababu wanaotukanwa na kupokea dharau ni CCM!? Kuna njia bora na sahihi za kukosoa mtu au serikali. Anachofanya Halima na baadhi ya WAHUNI wa Chadema ni utovu wa Nidhamu.

Mbona Wabunge wa vyama vingine vya Upinzani wamesoma alama za nyakati! Nilishawahi kusema humu JF na nitaendelea kusema......hii Katiba ya Tanzania tukipata Rais ambaye ataitumia ipasavyo ataonekana "Kavu". Kwa sababu Watanzania tunaishi kwa mazoea na sio kwa alama za nyakati au kila zama na kitabu chake.
Mlizoea kumtukana Mh. J.M Kikwete kwa kuwa aliwavumilia.
Well na nyinyi sasa imefika muda wenu wa KUIVUMILIA taasisi ya URAIS WA JAMHURI YA TANZANIA .

Maana kwa ufinyu na upuuzi wa watu Kama kina Halima Mdee na wenzake Wanafikiri ni kwamba wanapambana na Mh. J.P Magufuli (aliyekuwa Waziri wa Ujenzi). Wanasahau JPM sasa ni RAIS wa JMT.
Msipojifunza kuwa na Nidhamu mtanyooka kwa mujibu ya Sheria na Kanuni za Nchi kupitia Katiba ya JMT.
Sawa...lkn tambua Ya kuwa mpinzani kazi yake ni kukosoa serikali khsu kutumia lugha kali kwa
Mkuu wa nchi hyo ni mzuka naona ulipandaa hapo sasa inabidi wapinzani wabadilike maana tunajuaa mpaka 2019 kuna mkakati wa kukaweka ndani wapinzani kudhofisha ushiriki wao ktk chaguzi unaokuja....

Ova
 
Huelewi maana ya "Siasa", that's my point !!

Na kama wataka kujua msimamo na hoja yangu kabisa, ni kwamba....

Sikubaliani na uongozi wa kihuni na kiimla wa Rais John Pombe Magufuli !!

Na kama wewe unaelewa kwelikweli, hebu tueleze ni kosa gani hasa lililomfanya Halima Mdee (MB) wa Kawe kuwekwa ndani bila kufikishwa mahakamani !?

Je, sheria inasemaje wewe ndugu yangu "usiye na chama" Mtetezi tu wa nchi usiye na upande ??
Sikia mambo ya Halima hayanihusu wala siko hapa kumfurahisha Magufuli wala Chadema.
Kama umesoma comment yangu ya kwanza nimeandika wananchi wenzangu kuweni makini,chezeni ngoma mkiangalia jua otherwise mtaumia.
Nilichotoa mimi ni ushauri wa kufanya kazi zenu za siasa mkizingatia aliyeko madarakani ni mtu wa aina gani, sasa kama ni mwanaharakati endelea na harakati zako then ukiwa selo utakumbuka kwamba kuna mjinga flani jamiiforums aliwahi kunishauri nicheze nikiangalia jua.

Usihangaike namimi, mimi sio competent kwenye siasa, ukiendelea ku-quote ni kupoteza muda wako mi sipo huko mkuu.
 
Kumdhibiti Sauti ya Zege ni ngumu kwa sababu huwa anasumbuliwa sana na hysteria, anatakiwa akatwe kisimi au atafutiwé mkuyenge wa kumsugua ili atulie!
 
Acheni kumfariji ujinga, Huwezi kusema ukweli kwa kuhatarisha usalama wa nchi. Mdomo sio wa kuropoka ropoka kila kinachokujia kinywani.
wewe ndio mjnga...halima amehatarisha vipi usalama....acheni ukaburu nyie
 
akitoka huko atakuwa mwanamke anaejiheshimu..na anayeheshimu jamhuri.

Rais wa jamhuri sio raihisi rahisi kama wanavyodhani..huwezi kumdhalilisha Mheshimiwa kwa kumkosea adabu..

anyooshwe tu hamna namna..
Amekuwa Jambazi au muuaji? Oyster bay Cell to Central Cell! Nini amekosa Obay kinapatikana Central? Speech Freedom imekufa kwenye Multiparty System??
 
Sikia mambo ya Halima hayanihusu wala siko hapa kumfurahisha Magufuli wala Chadema.
Kama umesoma comment yangu ya kwanza nimeandika wananchi wenzangu kuweni makini,chezeni ngoma mkiangalia jua otherwise mtaumia.
Nilichotoa mimi ni ushauri wa kufanya kazi zenu za siasa mkizingatia aliyeko madarakani ni mtu wa aina gani, sasa kama ni mwanaharakati endelea na harakati zako then ukiwa selo utakumbuka kwamba kuna mjinga flani jamiiforums aliwahi kunishauri nicheze nikiangalia jua.

Usihangaike namimi, mimi sio competent kwenye siasa, ukiendelea ku-quote ni kupoteza muda wako mi sipo huko mkuu.

Wewe una shida zako binafsi nadhani....

Kama huu ndiyo ushauri wako, why don't you keep it under your pants since It is of no help to me ?

Wewe unadhani kila mtu ni mjinga na mwoga kama wewe huku ukiwa hata hujui unachokiogopa ni nini ?

Please, give me à break......

Laiti kama akina Nelson Mandela wa SA ya Makaburu ya enzi hizo na wewe ungekuwapo na kutoa ushauri kama huu na wakauufuata, baasi wana SA wangekuwaga bado wako chini ya utawala dhalimu wa makaburu mpaka leo !!

Na laiti wewe ungekuwapo miaka ya 1950s enzi za mapambano ya uhuru wa bendera wa nchi hii na ukatoa ushauri kama huu, ungechinjwa mchana kweupe maana ni upuuzi na ujinga mtupu !!

Niambie, Halima Mdee ana kosa gani hata kustahili kuwekwa ndani ?

Na unadhani tunaogopa polisi au mahakama au magereza ??

Please, no way.... haogopi mtu so long as hatutukani mtu, hatuvunji sheria yoyote.....!!

Wewe kama una matatizo yako, kalaghabhao....
 
Vuvuzela? Kama mwenye kinga ya kibunge alikaa miezi 3 sembuse wewe.
Mla ni mla leo mla Jana kala nini?
Tomorrow never comes. Yanayotakiwa leo yasingoje kesho.
Ni kweli kabisa, hata mbinguni tunaambiwa siku ya mwisho mwenye kutuba atasamehewa, haijalishi kafanya kosa kubwa kiasi gani, wewe unatendwa unasema subiri mungu ndiye atakayenilipia, unafikia huko na makovu yako, uso umekorogwa mtesi wako ananyenyekea na kutubu, bwana mungu hakimu mkuu anamwambia nenda mwanangu umesamehewa, can you imagine? kwa hiyo wanasiasa wa Chadema wawe smart, valanga nyingine hazitusaidii sisi wananchi, hoja ya udikteta uchwala waipeleke mahakamani si wanazijua sheria?
 
Mkuu wa wilaya aah.... aaaaaah wewe acha hizo.
Ni kama anatakenya na bado tunacheka pumbavu
Tuache ujinga.
 
Uwa mnamfananisha huyo phony Magufuli na D. Trump. Sasa ingekuwa msanii Magufuli anasemwa vibaya kama Trump ingekuwaje kweli?

Rais is just a public servant! Oh! Wait, I forgot that I'm talking about a country of savages under Magufuli! Rais amekuwa mtawala, badala ya kiongozi!

Uzuri historia uwa haifutiki kirahisi! Amini nakwambia hata kama itakuwa ni 5th generation ya hawa akina Magufuli, siku moja watalipa kwa yale wanayoyafanya.
You are a slave disguised as a civilized person. How dare you call your own countrymen and women savages? You call your own parents and relatives saveges because your master told so. You dress like whitemen, speak their language, and learn to kiss their baty and now you consider yourself to be a whiteman! Shame on you! Wewe ni wa ajabu labda kama sio mtanzania au wazazi wako watanzania. Democracy has nothing to do with lack of manners and morals. You expect Magufuli to excersise fair politics while yourself can not excercise honourable politics?
 
Wewe una shida zako binafsi nadhani....

Kama huu ndiyo ushauri wako, why don't you keep it under your pants since It is of no help to me ?

Wewe unadhani kila mtu ni mjinga na mwoga kama wewe huku ukiwa hata hujui unachokiogopa ni nini ?

Please, give me à break......

Laiti kama akina Nelson Mandela wa SA ya Makaburu enzi hizo na ukiwapa na wangefuata ushauri huu, baasi wana SA wangekuwaga bado wako chini ya watawala makaburu !!

Laiti wewe ungekuwapo 1950s enzi za mapambano ya uhuru wa bandera wa nchi na ukatoa ushauri kama huu, ungechinjwa mchana kweupe maana ni upuuzi na ujinga mtupu !!

Niambie, Halima Mdee ana kosa gani hata kustahili kuwekwa ndani ?
Sasa mimi nawewe nani kilaza?
We ukiandika hapa jf kwa kutumia fake ID ndo unakua jasiri? Fala kweli wewe.
Kama huogopi anza kutumia majina yako halisi hapa, ingia mtaani anzisha kundi la wana harakati anza kutetea maslahi ya nchi usijaze server hapa kwa kujifanya una falsafa nyingi kwenye hakuna, sasa wewe unaweza kujilinganisha na Mandela?
Hivyo vyama vyenu njaa tu mnaichukia ccm lakini bado mnahongwa na kusaliti vyama vyenu, yaani hata mnachotaka hakijulikani bora hata ccm tunajua wanataka kuiba tu, sio nyinyi mnaojifanya wapinzani ilihali mnaendesha vikao usiku na kupewa pesa msaliti vyama vyenu, kutwa mnapiga domo kuhusu uanaharakati, mwanaharakati jf unatumia fake ID?
Kilaza wewe angalia wanaharakati kama akina Yeriko Nyerere sio wewe mpiga kelele
 
Pole dada Halima! Yana mwisho haya, kama sio kipindi chetu basi watoto na wajukuu wetu wataushuhudia huo mwisho! Mungu aendelee kukupigania na kukulinda kwa yote yanayokusibu! Hata wakati wa kupigania Uhuru kina Nyerere walionekana vioja na baadhi ya watu lakini walifanikisha lengo lao! Umejitolea kuwasemea watanzania wengi ambao hawana ujasiri huo! Hata wanaokukebehi mioyoni mwao ukweli wanaujua ila ndio hivyo tena kujipendekeza, njaa na ujinga vimewajaa!

Hivi ni tusi gani alilotukana Halima au ni kivipi amehatarisha usalama wa nchi? Jamani tupendane wanadamu hivi vyeo ni mambo ya mpito tu!
..yana mwisho Mbona mdee hamtukani baba yake Mzazi?...
 
Back
Top Bottom