Hali ya walimu ni mbaya serikali wapeni kipaumbele

Hali ya walimu ni mbaya serikali wapeni kipaumbele

Mimi sijazungumzia usahihi wa hiyo pos
hata kama malipo hayo hayahusishi nauli ni sahihi kweli,je walimu wanapofanya kazi maalumu kama hiyo wanalipwa kadiri waraka wa muongozo wa posho za watumishi wa umma,tuje kwenye kusimamia mitihani je posho wanayopewa inafuata muongozo wa malipo ya posho za watumishi wa umma,UKWELI POSHO ZA WALIMU NI HISANI TU SIO MATAKWA YA SHERIA
ho ya 520k... bali ni kuhusu masuala ya nauli na posho njiani, hapo huwezi kusikia malalamiko!
 
Hawajapewa ndugu yangu, nauli ni juu yako hilo unalosema wewe ni kipindi cha kikwete saizi wakina kinana na makamba wanalamba asali
Siyo kweli, yawezekana hapo aliyekuambia kukuongopea!
Nina uhakika waliokwenda kufanya hiyo kazi walilipwa nauli zao pamoja na night walipata!
Hapo kwenye posho ya kazi ndio siwezi kusema walitumia standard gani!
Amini mtu aliyetoka zanzibar akaenda mwanza, kwenye nauli na posho za night atakuwa alivuta 400+
 
Pole sana ticha... Shukuru kwa kidogo unachokipata... Na vile ipo stock kubwa sana ya maticha huku striti... Mmmmh... Ndo kabisa
Si unajua production ikiwa kubwa sana kuliko demand price ina fall?!.
Lakini hata kada nyingine ni Siri tuu lakini wanalipwa kiduchu mno.
 
Mimi nasema Bora hata walimu wanaongelewa njoo sasa kwa hawa wajumbe wa ccm,wanapigwa na jua na posho zao magumashi,hivi hamjui kuwa ccm ndo kuna njaa kuliko sehemu nyingine yoyote
Ccm sio serikali mkuu, kuwa kiongozi wa Chama unalipwa pesa na Chama chako sio serikali
 
Siyo kweli, yawezekana hapo aliyekuambia kukuongopea!
Nina uhakika waliokwenda kufanya hiyo kazi walilipwa nauli zao pamoja na night walipata!
Hapo kwenye posho ya kazi ndio siwezi kusema walitumia standard gani!
Amini mtu aliyetoka zanzibar akaenda mwanza, kwenye nauli na posho za night atakuwa alivuta 400+
Anaposema alivuta ni kama mamilioni vile
 
Back
Top Bottom