Hali ya walimu ni mbaya serikali wapeni kipaumbele

Hali ya walimu ni mbaya serikali wapeni kipaumbele

Kazi tunayo sie walimu. Mungu nisaidie nipate kazi ingine japo maisha yangu si mabaya naishi vizuri na standard life kabisa.

Ila lakini mkae mkijua sisi ni msaada mkubwa sana kwa watoto wenu kwaajili ya future zao.Binafsi nimechangia mafanikio ya watoto ambao sasa wapo Muhimbili,UDSM,UDOM n.k na wananishukuru hata wakati mwingine hulia machozi ya furaha wakikumbuka vile nimewafundisha na kuwapa miongozo muhiimu katika masomo na hata kimaisha.

Endeleeni kututukana,na hii ni kutokana na serikali kutoweka kipaombele ktk maslahi ya walimu bali wanajali bunduki.Na wasijue sisi walimu ndiyo tunaweza kuwa bunduki mbaya kabisa tukisimama mbele ya ubao na chaki zetu,yani tukawaaminisha kitu vijana na kuwajaza mambo ambayo baadae miaka kadhaa ikaleta impact mbaya kwa utawala.

Poleni walimu wenzangu popote pale mlipo.
Ni mimi mwalimu ninayesaka kazi nyingine mbali na ualimu huu unaobezwa,dhalaulika na kusimangwa na kila mtu.

Jumatatu naanza na test kwa watoto wangu wa form 3 ili kuwashtua ubongo baada ya mapumziko yao.

Mungu tubariki walimu.

Mama Samia shkamoo mama,naomba hata kijikazi hata cha u-DAS mama,Mungu atakubariki pia.
 
Una

Unajua kanuni ya mtumishi akitoka nje ya kituo chake cha KAZI waraka unasemaje kuhusu posho ama unajibu Tu kitu usichojua
Lete huo waraka tuuone?? Na wewe unajua mtumishi yeyote anayehamishwa within kata halipwi pesa ya uhamisho Zaid ya distubance allowance?? Hujiuliz kwanini kipind xha mitihan posho ya usimamiz huwa sawa kuanzia askari, mgambo, afisa Elimu.HAdi walimu haijalishi una Elimu gan
 
kwanini walimu wanapenda kulia lia? yani unaamua mwenye kusomea ualimu ili uje uifanye hio kazi baada ya hapo huishi kulia lia kutilisha huruma kwa maana unahitaji special treatment sio, Pumbav kabisa hawa wapuuzi.
 
MTu anayeandika X badala s huwa ni mpumbavu na hapaswi kujibiwa,Kwa kifupi huo ni wizi AMBAO wewe kilaza unafurahia,mtumishi yoyote WA umma malipo yameanishwa kwenye muongozo posho full stop,kama hawalipwi ni uvunjaji wa sheria
 
Ivi una akili wewe, hiyo laki tano mtu utoke mtwara kwenda shinyanga? Go and return nauli sio chini ya laki na nusu Kwa Sasa bado njiani inabidi ule na ulale gest kabla ya kituo na baada ya kazi kurudi nyumbani, hapo unafika home una laki mbili tu
Nilifikiri iyo 520 ni take home kumbe mambo mengine yote ni juu yako basi ni shida hapo pesa atakayorudi nayo home hata iyo laki mbili haifiki
 
MTu anayeandika X badala s huwa ni mpumbavu na hapaswi kujibiwa,Kwa kifupi huo ni wizi AMBAO wewe kilaza unafurahia,mtumishi yoyote WA umma malipo yameanishwa kwenye muongozo posho full stop,kama hawalipwi ni uvunjaji wa sheria
Andika ueleweke
 
Wacha wanyioshwe. Kwanza ndio wafanyakazi wa Serikali wajinga kuliko wengine kwenye nchi hii.
Wakiitwa kwenye vikao na wakuu wa nchi hawezi Hata kujieleza
Wakipewa posho ya kikao tu wanalewa akili
Hawa ni hovyo na form four zao za kata
Ndio wanaotuharibia nchi na vizazi vyetu vijavyo

Sent from my Nokia G10 using JamiiForums mobile app
Hujui uandikacho!!

Mungu akusaidie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Screenshot_20230107-124750_WhatsApp.jpg


 
Back
Top Bottom