Prolific26
JF-Expert Member
- Jun 14, 2022
- 500
- 939
We mwamba na ww huenda ni mwalim pia
Umenikumbusha madam mmoja alikuwa anauza ubuyu na visheti enzi hizo 😅😅😅Ni utumwa, kada ya ualimu imekuwa kada ya wamachinga, kila mwalimu uyu anakuja na Juice kuuza ofisini, uyu anakuja na Maandazi kuuza mda wa Break, uyu anakuja na Uji wa kuuza ofisini,
Kazi amabzo walitakiwa wazifanye watu ambao hawajasoma na hawana ajira Zinagomaniwa na waliojiriwa sasa kuna faida gan ya kuajiriwa[emoji706][emoji706][emoji706]
Je? Uyu mwalimu atakuwa na concentration gan ya Kufundisha kama anawaza Maandazi yake aloleta hayajaisha[emoji706][emoji706]
Tutake radhi😁😁Wanaishi kama pork
Sasa kama wanapata shida zote hizi siwatoke tu wajiajiriPesa Nzuri Hiyo Ungekuwa Teacher Ungeona Kupata Nafasi Hizo Ilivyotabu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji120]Tutake radhi[emoji16][emoji16]
Vibiashara vya watotoUmenikumbusha madam mmoja alikuwa anauza ubuyu na visheti enzi hizo [emoji28][emoji28][emoji28]
KomaWe mwamba na ww huenda ni mwalim pia
Daaah ama kweli ualimu ni witoVibiashara vya watoto
Bora mueendelee kuteseka mpaka akili ziwakae SawaWalimu Tuna Hali Ngumu Sana
Mwisho Wa Mwezi Tunasahau Yote Hayo
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Mbona maisha yakisenge sana hayaWalimu Wanashikiwa ATM CARD Kwenye Sehemu Wanazokopa Halafu Wanatoa Pin Number
[emoji23][emoji23] Waalimu ni Kundi la Wamachinga waliojificha kwenye kivuli cha ualimu[emoji23]Umenikumbusha madam mmoja alikuwa anauza ubuyu na visheti enzi hizo [emoji28][emoji28][emoji28]
Wakisusa walimu kusahihisha mitihani wanapewa walimu wa fieldHalafu mbaya zaidi walimu sijui akili za uoga walienda kuzinunua Wapi jamani ivi kweli mnashindwa kusema hatusahihishi mitihani mpaka tujue tunapewa bei gn
wewe nawe kama hujui uliza?walimu ndio kada yenye watumishi wengi kuliko kada yoyote,wapo 300000,majeshi ya ulinzi hawazid 50elfuIdadi ya vyombo vya ulinzi nchi ni zaidi ya laki nne lakini walimu hawazidi laki mbili, utafananishaje Kwa hilo, by the way walimu nao ni watumishi msiwatese kisa valueless kwamba wakikataa utaajiri wengine
Ivi wakigoma kutokusahihisha mitihani kwani nini kitatokeaIko hivi,kabla ya kuanza kusahihisha mitihani hua wanaambiwa mwaka huu mtalipwa sh kadhaaa kwa kila karatasi,kwa mfano chukulia kila karatasi sh 800 na wasahihishaji 750 na jumla ya karatasi za SoMo Fulani 450,000 zidisha gawanya utapata kila mwalimu ataondoka na shh ngapi.
Kabla ya jpm ulikua wakigika kituo Cha usahihishaji wanapata allowance ya laki moja,wakirudi ya njiani laki moja ,na nauli wakirwjeshewa jumlisha hela ya kazi walikua wanatoka hata na milioni na laki mbili,lakini allowance zote zimeondolewa na posho za safari zimeondolewa na jpm imebaki hela ya kazi na nauli tu.
Kwa mujibu wa jamaa yangu anafundisha same secondari,yeye Anamika 23 kila mwaka lazima aende.
Ahse tunaishi Kwa kutegemeana ndo rule of Nature "Unataka kufahamy mambo yasiyokuhusu dogo .
Tulia .
Mavi yake, ananuka njaa kwanzia unyayo mpaka nywele za chiniConfidential issues are to be strictly kept that way..
Unataka huyo mwalimu akueleze ukweli ili umkope!?