HAKUNA SABABU YA LISSU KUENDELEA KUKAA NYUMA YA NONDO

HAKUNA SABABU YA LISSU KUENDELEA KUKAA NYUMA YA NONDO

Mi mi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2024
Posts
6,406
Reaction score
12,714
Hakuna haja yoyote Lissu kuendelea kukaa nyuma ya Nondo hata kama anataka kujitoa kafara kwa ajili ya wengine kama ndio anafikiri hivyo binafsi naiita kafara ya kipuuzi tu.

Huwezi kujitosa kupambania maiti.Watanzania waachwe kama walivyo na maisha waliochagua kuishi.
 
Mbona October 29 mlijaribu kwenda kufanya Rescue mission mkapukutishwa nendeni mkamkomboe yuko Ukonga saa Kumi hii Ameshafungiwa Cell
 
Mbona October 29 mlijaribu kwenda kufanya Rescue mission mkapukutishwa nendeni mkamkomboe yuko Ukonga saa Kumi hii Ameshafungiwa Cell
Huna elimu hukufunzwa historia kwa kuwa ni some refu tafuta basi rejea ya walioshitakiwa pengine na kufungwa kuwapigania wajinga wajinga.
Nelson Mandela
Walter Sisulu
Fidel Castro
Mahatma Gandhi
Othman Sonko
Robert Mugabe
na wengine wengi.
 
Hakuna haja yoyote Lissu kuendelea kukaa nyuma ya Nondo hata kama anataka kujitoa kafara kwa ajili ya wengine kama ndio anafikiri hivyo binafsi naiita kafara ya kipuuzi tu.

Huwezi kujitosa kupambania maiti.Watanzania waachwe kama walivyo na maisha waliochagua kuishi.
Gentleman,
hiyo kibaka wa kisiasa nchini,
ataendelea kusota korokoroni na kushikishwa adabu kwa mujibu wa sheria, mpaka siku ya kupigwa kitanzi kulingana na makosa yake, ili iwe fundusho kwa vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi wengine, wanaoficha familia zao ng'ambo, na kurudi Tanzania pekeyao kuja kukinukisha, na kudhani kwamba sheria za nchi ziko likizo.🐒
 
Gentleman,
hiyo kibaka wa kisiasa nchini,
ataendelea kusota korokoroni na kushikishwa adabu kwa mujibu wa sheria, mpaka siku ya kupigwa kitanzi kulingana na makosa yake, ili iwe fundusho kwa vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi wengine, wanaoficha familia zao ng'ambo, na kurudi Tanzania pekeyao kuja kukinukisha, na kudhani kwamba sheria za nchi ziko likizo.🐒

Shetani unayemwamini hana huruma nawe kabisa!!Maana amekupukutisha akili yote kiasi cha kukufanya uwe duni wa hekima zaidi hata ya wanyama. Nawaonea huruma wazazi wako ambao baada ya kukuzaa waliamini wamempata mtoto ambaye ni binadamu kamili, kumbe sivyo.
 
Huna elimu hukufunzwa historia kwa kuwa ni some refu tafuta basi rejea ya walioshitakiwa pengine na kufungwa kuwapigania wajinga wajinga.
Nelson Mandela
Walter Sisulu
Fidel Castro
Mahatma Gandhi
Othman Sonko
Robert Mugabe
na wengine wengi.
Sasa Dunia ya miaka 50-100 iliyopita unafananisha na 2026? Issue ya Mandela kumfananisha na Lissu Tanzania kuna Wazungu? Kuna ubaguzi wa Rangi?
 
Shetani unayemwamini hana huruma nawe kabisa!!Maana amekupukutisha akili yote kiasi cha kukufanya uwe duni wa hekima zaidi hata ya wanyama. Nawaonea huruma wazazi wako ambao baada ya kukuzaa waliamini wamempata mtoto ambaye ni binadamu kamili, kumbe sivyo.
zingatia maelezo yangu mahususi ya msingi bila mihemko nonsense jukwaani gentleman na itapendeza zaidi 🐒
 
Na safari hii mkitaka kuleta ujangili wa mo 29 mkishaghulikiwa msilalamike, hayo alitakiwa kujua mapema sana, na nyie mjue hilo, nashukuru kutupa sifa yetu sisiem kwamba tunaongoza kundi la wapumbavu wenye ubongo wa mende.

Huyo lissu afuate tuu tunachotaka bila mihemko ya kutaka kuonekana shujaa.

Ccm itaongoza Tanzania leo, kesho, na hata milele huo ndio ukweli.

Hakuna kiumbe,mtu,kitu au hata mzimu unaweza kuongoza hii nchi kama sio ccm.

Na hata tume ya uchaguzi ipo imara isiyupimbishwe na wajinga, lissu akubali uchaguzi ulikua wa wazi na raisi samia alishinda kwa kishindo kwa 98%, ni wazi tuaompenda Samia ni wengi sana.
 
Gentleman,
hiyo kibaka wa kisiasa nchini,
ataendelea kusota korokoroni na kushikishwa adabu kwa mujibu wa sheria, mpaka siku ya kupigwa kitanzi kulingana na makosa yake, ili iwe fundusho kwa vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi wengine, wanaoficha familia zao ng'ambo, na kurudi Tanzania pekeyao kuja kukinukisha, na kudhani kwamba sheria za nchi ziko likizo.🐒
Choko
 
Na safari hii mkitaka kuleta ujangili wa mo 29 mkishaghulikiwa msilalamike, hayo alitakiwa kujua mapema sana, na nyie mjue hilo, nashukuru kutupa sifa yetu sisiem kwamba tunaongoza kundi la wapumbavu wenye ubongo wa mende.

Huyo lissu afuate tuu tunachotaka bila mihemko ya kutaka kuonekana shujaa.

Ccm itaongoza Tanzania leo, kesho, na hata milele huo ndio ukweli.

Hakuna kiumbe,mtu,kitu au hata mzimu unaweza kuongoza hii nchi kama sio ccm.

Na hata tume ya uchaguzi ipo imara isiyupimbishwe na wajinga, lissu akubali uchaguzi ulikua wa wazi na raisi samia alishinda kwa kishindo kwa 98%, ni wazi tuaompenda Samia ni wengi sana.
Siku nchi ikikombolewa lazima tuwaue nguruwe wa kizimkazi
 
Hakuna haja yoyote Lissu kuendelea kukaa nyuma ya Nondo hata kama anataka kujitoa kafara kwa ajili ya wengine kama ndio anafikiri hivyo binafsi naiita kafara ya kipuuzi tu.

Huwezi kujitosa kupambania maiti.Watanzania waachwe kama walivyo na maisha waliochagua kuishi.
Hakika mkuu.

Ila neno Watanzania ondoa.

Sema Watanganyika. Ni hamnazo, afadhali ya ng'ombe.

Hao vichwa flat kama screen wangeisha uwasha moto huko Zenji au hata kujitoa mhanga.

Si unakumbuka enzi wanatia kinyesi kwenye matenki ya maji wakati wa CUF ?
 
Kinachotutesa sasa hivi ni kumhukumu mtu kwa kesi isiyokuwepo. Ishatuwia ngumu sana hii...
Ukikaa nchale, ukisimama nchale.
Hatuna hukumu yenye mashiko inayotosha kumyoosha huyu jamaa.
Sisi tumemaliza kuandaa hukumu, tumeipeleka kwa wenzetu nao waipitie wakitushauri vinginevyo basi, sisi tutanawa mikono kama mwenzetu Pilato na ndg yetu alietokea zama hizi, Jecha... tunasoma hukumu alafu tunapotea au tunapotezwa au tunatengeneza ajari ya helkopta then tunaenda kuishi ng'ambo.
Sisi hatuoni hatia yoyote dhidi ya mtu huyu, damu yake na iwe juu yenu na watoto wenu.
 
Huna elimu hukufunzwa historia kwa kuwa ni some refu tafuta basi rejea ya walioshitakiwa pengine na kufungwa kuwapigania wajinga wajinga.
Nelson Mandela
Walter Sisulu
Fidel Castro
Mahatma Gandhi
Othman Sonko
Robert Mugabe
na wengine wengi.
Steve Biko alinisononesha kifo chake
 
Back
Top Bottom