Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,941
- 236,638
Huyu ni Mama umri wa mama zetu.Mi wala siumii napenta
Huyu ni Mama umri wa mama zetu.Mi wala siumii napenta
Weeeeeee! Tunamdai vingi sana zikiwemo roho na damu za watu!HATUMDAI!
Huyu msukuma kiboko 🙌😹😹😹Anamjua hadi Swabaha Mchachu😂😂😂
View attachment 3345996
Mama yenu kabanwa kila kona sasa.
Hatua ifuatayo ni kupiga kolabo na Mariam Khamis na Sabaha Salum Muchacho wadondoshe singo ya ‘kelele zenu hazijanikera bado’!
View: https://youtu.be/cnTw0nSuWDM?si=9scOsjqJleX065Ra
Nkamu kasema Sabaha sio swabaha 😹😹Anamjua hadi Swabaha Mchachu😂😂😂
Piga maweeeeeIla wamempatia sana aisee🤣.
View attachment 3345996
Mama yenu kabanwa kila kona sasa.
Hatua ifuatayo ni kupiga kolabo na Mariam Khamis na Sabaha Salum Muchacho wadondoshe singo ya ‘kelele zenu hazijanikera bado’!
View: https://youtu.be/cnTw0nSuWDM?si=9scOsjqJleX065Ra
Ila kusema kweli watanzania wengi hamjui mnachokitaka,mlikua na Jakaya,mkamuona dhaifu,mkapewa Chuma Magufuli, bado mkaamkataa,na sasa mna Mama anaupiga mwingi, bado mnakataa! Sasa kwani nyie mnataka nini hasa!!??Huyu niwakumsimanga tu hadi akufe huku amesimama .
Ukisha kua public figure, kuchora ni jambo la kawaida,anachorwa Trump itakua Mama!!Uwezo mdogo angeachia tu nchi yetu. Mwisho wataanza kumchora za kikubwa
Huyu ni Mama umri wa mama zetuMi wala siumii napenta
Mbona Trump anachorwaa!!.?Muacheni Mama yetu jamani😂
Hii sasa imezidi
Wakenya jamani
Tuachieni mama yetu, Mnavuka mipaka sasa kwa kumtengeneza hivi Rais.
😂😂😂😂😂 Nimezidiwa hadi na Ngabu😆Nkamu kasema Sabaha sio swabaha 😹😹
Wewe unasema unapenda taarabu na majina huyajui vizuri, namna gani nkamu..!! 🤣
Huyu anawachamba na taarabuHuyu msukuma kiboko 🙌😹😹😹
Ndio msukuma wa kwanza kumsikia anajua majina ya waimba taarabu, km ndo mmeo ngabu mkigombana anaweza kukuchamba na taarabu…!! 😹🤣
Nyani Ngabu hebu weka vibao vingine vya taarabu niwachambe wanaonichokoza humu JF 😹
Hii siyo sawaMbona Trump anachorwaa!!.?
Kati ya wote hao hakuna aliyepatikana kwa kura zetu johIla kusema kweli watanzania wengi hamjui mnachokitaka,mlikua na Jakaya,mkamuona dhaifu,mkapewa Chuma Magufuli, bado mkaamkataa,na sasa mna Mama anaupiga mwingi, bado mnakataa! Sasa kwani nyie mnataka nini hasa!!??
Kwa anavyojifanya kiziwi acha yamkuteHuyu ni Mama umri wa mama zetu