Hakuna pa kukimbilia, hakuna pa kujificha!

Hakuna pa kukimbilia, hakuna pa kujificha!

Walahi mtamuua huyu Maza kwa stress maana Kila Kona anapigwa spana. Ngoja Lucas Mwashambwa aje kububujikwa na machozi hapa akimtetea shangazi yake
 
😆😂😂😂😂
Itabidi niwe makini na majina aisee!
Siyo tunakariri tu nyimbo majina tunakosea.

Btw amenikosha sana kwa kumtaja huyu mama Swabaha😂😂😂😂😂
Hadi nimemkumbuka Aunt yangu Aaliyyah kwenye kipindi chetu pendwa cha raha za pwani.
I miss you too aunt
Umeadimika
 
Na kuna matajiri wengi tu wananunua vitu kwa ajili yao lkn wanawaachia watoto na wake zao. Cha ajabu nini wakati ndege sio yake binafsi
Kwani hapa nimesema ni yake binafsi??

Anaweza pia akaifanya yake binafsi, utamfanya nini?

Mtu anachukua uhai wa watu atashindwa nini kuchukua ndge
 
I miss you too aunt
Umeadimika
Miss you More Auntie
Tumefikiwa wadau wa Usiku wa raha za pwani😂😂😂
Mama yetu Mchacho katajwa🔥🔥
Nikakukumbuka Auntie yangu.

Hivi shamrashamra ni lini tena jamani
Siku zimeenda sana nimemiss hekaheka za taarabu la live.
 
Miss you More Auntie
Tumefikiwa wadau wa Usiku wa raha za pwani😂😂😂
Mama yetu Mchacho katajwa🔥🔥
Nikakukumbuka Auntie yangu.

Hivi shamrashamra ni lini tena jamani
Siku zimeenda sana nimemiss hekaheka za taarabu la live.
Lini hiyo sijafatilia nipe siku kwanza nijiandae
 
Lini hiyo sijafatilia nipe siku kwanza nijiandae
Mtoa mada amewataja wasanii wetu wa taarab
Nikakukumbuka 😂
Kwamba tasnia ya taarab tumefikiwa.

Raha za pwani sijui itakuwa lini jamani
Akiyanani nimemiss sana.

Umeadimika Auntie Junior
Turudi kwenye Uzi wetu umepoa sana.
 
😆😂😂😂😂
Itabidi niwe makini na majina aisee!
Siyo tunakariri tu nyimbo majina tunakosea.

Btw amenikosha sana kwa kumtaja huyu mama Swabaha😂😂😂😂😂
Hadi nimemkumbuka Aunt yangu Aaliyyah kwenye kipindi chetu pendwa cha raha za pwani.
😹😹😹 Uwe unamfatilia ngabu ili kuwajua waimba taarabu wote..!.!
 
Ngabu huwa ananichekesha akianza kubishana😂😂😂😂😂
Ngabu ni Chuma..
Sema akiwa upande uliopo ndio anafurahisha.
Ni wa hovyo tu 😹😹
Kwa ile mitusi apewe tuzo, ila asituharibie binti yetu m-cute mshunuu 🥰🥰
Sema nampenda sana mtoto wake, kale kabinti kazuri sana’aaa 😍😍

Halafu ss hivi hata haweki pics zake napenda sana vitoto, Mungu anipe na mimi kamoja lol!! 😥
 
Ni wa hovyo tu 😹😹
Kwa ile mitusi apewe tuzo, ila asituharibie binti yetu m-cute mshunuu 🥰🥰
Sema nampenda sana mtoto wake, kale kabinti kazuri sana’aaa 😍😍

Halafu ss hivi hata haweki pics zake napenda sana vitoto, Mungu anipe na mimi kamoja lol!! 😥
Sema watu huwa wanamchokoza wenyewe😆😂
Na akishupalia jambo haliachi ng'oo
Kuna kipindi walibishana humu na mtu hadi Ngabu Akasema kama vipi wakutane wazichape😆😂nilicheka hadi machozi.
Ngabu kama mvua za msimu,Kuna kipindi anakuwepo,kuna kipindi anadisappear.

Kwa kweli hata mimi nilikuwa napenda zile picha zake
Tutoto tuzuri sana MashaAllah.
Nkamu bado hauna hata kamoja?
Unasubiri nini?unachelewesha akina Auntie Shule.
 
😹😹😹 Uwe unamfatilia ngabu ili kuwajua waimba taarabu wote..!.!
Ngabu Mimi fan wake kitambo😂😂😂
Ila hii ya leo ya taarab ni Kali🤣🤣🤣🤣
Sikujua kama anawajua hivi 😹
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom