Hakuna pa kukimbilia, hakuna pa kujificha!

Hakuna pa kukimbilia, hakuna pa kujificha!

Huwez wahifadhi watu bila kosa or mambo ya kisheria, hayo unayotaka kufanya ungefanya in 70s na 80s yes ingewezekana
But dunia ime advance sana, the moment umewatoa nje kufanya activity yoyote ile kazima wataonekana some how some way na taarifa zitavuja

Problem with that itatengenezea nchi maadui wasio wa lazima na majirani
Huu mtindo wa torture ni wa kizamani na ndio unaotumika sasa kuwaadhibu wakosoaji. Kwa wakenya imeshindikana maana ubalozi wa Kenya ulianza mdogo mdogo kufuatilia.....
Kuna ndugu yangu aliwahi kuhusushwa na scandal ya kupotea mapesa NBC Foreign bank enzi hizo na kuhusishwa na uhaini ule wa miaka ya 80s. Jamaa hadi leo haeleweki na amekuwa degraded hadi kufikia kuishi kwa kujitenga kabisa na jamii.
Nashawishika kuamini kuwa wote walionyamazishwa kwa kupotezwa kama Mdude wapo mahali wanafugwa kama wanyama au wame RIP.... So 😢
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom