Hakuna mtu anayetafuta pesa ya halali akaitupe bar

Hakuna mtu anayetafuta pesa ya halali akaitupe bar

Hakuna mtu anayetafuta pesa kwa mishe, kazi na biashara, akaitupe bar na kuondoka atakuwa na wazimu, wengi wanatumia pesa za wizi,hongo na dili haramu.
TOka niwe member wa jamii forums, leo ndo nimeshuhudia uzi mbovu kuliko wa Lucas Mwashamba. Yaani nimeuza korosho gunia 100 nikatoa ya gunia moja kwenda kuchamba koo tayari mi ni haramia? Kweli tutafute pesa, dar hakuna joto.
 
TOka niwe member wa jamii forums, leo ndo nimeshuhudia uzi mbovu kuliko wa Lucas Mwashamba. Yaani nimeuza korosho gunia 100 nikatoa ya gunia moja kwenda kuchamba koo tayari mi ni haramia? Kweli tutafute pesa, dar hakuna joto.
Umeamu kutetea tungi kwa gharama yoyote
 
Back
Top Bottom