YoungPastor
JF-Expert Member
- Sep 18, 2018
- 1,006
- 1,919
- Thread starter
- #61
Leta nondo mkuuSio kweli mkuu nakupinga
Leta nondo mkuuSio kweli mkuu nakupinga
Kuacha 500k + bar per day ni kutupa mkuuUkitumia wapi au kwenye nini ndio unaonekana kua hujatupa?
Nakubali tajiri, sio wazuri tu; wapambanajiMkuu, njoo bar, wake wazuri wanapatikana bar
Hili ni suala la utofauti wa mtazamo tu,wewe unaona hivi na yeye anaona vile,kwa hiyo wapo wenye pesa halali kabisa zinaishia bar na wapo wenye pesa haramu pia hivyo hivyo.Hakuna mtu anayetafuta pesa kwa mishe, kazi na biashara, akaitupe bar na kuondoka atakuwa na wazimu, wengi wanatumia pesa za wizi,hongo na dili haramu.
Uje na mshahara wako wote tuchafue mezaNakubali tajiri, sio wazuri tu; wapambanaji
HojaHili ni suala la utofauti wa mtazamo tu,wewe unaona hivi na yeye anaona vile,kwa hiyo wapo wenye pesa halali kabisa zinaishia bar na wapo wenye pesa haramu pia hivyo hivyo.
Unapumulia ofaMi naenda bar na pesa yangu halal sema uwa
Mke anatosha mkuu, meza ibaki tu barUje na mshahara wako wote tuchafue meza
Ukikua utajua....🤗Bei ya saruji sio rafiki kabisa mkuu
Matusi ya nguoni mkuuUkikua utajua....🤗
HojaMasikini siku zote huone wenye pesa wanachezea pesa pale wanapofanya matumizi yao.
Bia 1 ni chang'aa lita tatu mkuu,We jisemee wewe ndo huna hela ya kutumia huko bar, nyie ndo huwa mnaenda bar mwisho wa mwezi unanunua bia moja moja halafu kila muda unaiinua kuona imefika wapi
Nakubali tajiri🤝😅😅 achana nao
Iwe halali iwe haramu acha watu wale maisha
Cha ajabu pombe inazalisha tabia hizo:Kunywa pombe kwa kiasi sio moja ya sababu za kukufanya masikini.
Mwandishi mmoja alisema, ili uukaribishe umasikini,
• penda usingizi yaani we lala tu,
° kuwa mvivu yaani wewe usijishughulishe.
° ukipata wazo sema kesho nitalifanyia kazi.
° tumia zaidi ya unachopata.
Utauita umasikini haraka sana, so pombe sio sababu ya umasikini, actually kila kitu kinataka kiasi, hata kula kunataka kiasi.